ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงมืดของชีวิต บทที่ 5.2 By worming

เริ่มโดย worming, กรกฎาคม 23, 2022, 03:51:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=260588.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ผึ้ง "อ๊ะซ์ นี่มันคุณมาจิมูระนะ" พอสติคืนกลับมาฉันก็ชักมือไว้โดยเร็ว ตอนนี้คมดาบอยู่ห่างจากคอคุณมาจิมูระแค่ไม่ถึงหนึ่งเซ็นต์

คุณมาจิมูระ "ฟู่วว์ เกือบคอขาดอีกแล้วนะครัชเนี่ย"

ผึ้ง "โอ๊ยสส์ คุณมาจิมูระทำอะไรคะเนี่ย ทำไมไม่แทงๆ ให้มันทะลุไปล่ะคะ อร๊อยยสสส์ เจ็บๆๆๆ อร๊าาาซซซ์"

คุณมาจิมูระ "ดะๆ ได้ครัช ทนเจ็บอีกหน่อยนะครัช แต่ก็เล่นเอาคุณผึ้งซังอิคึไปเลยนะครัชเนี่ย"

ผึ้ง "ก็ไข่สั่นด้วยอะไรด้วยแหล่ะค่ะ เสียวแบบนี้ใครจะทนไหว อ๊ะๆๆ อราารรรซ์ โอ๊ยยยย เจ็บๆๆๆๆ อร๊าาาซซซ์ ทะลุซะที"

คุณมาจิมูระ "ว่าแต่เอาดาบออกจากคอผมได้หรือยังครัช"

ผึ้ง "อ๋อๆ โทษๆ ค่ะ อึ๊บ"

คุณมาจิมูระ "เห้อ ค่อยหายใจโล่งคอหน่อย ยังไงคุณผึ้งซังก็อดทนด้วยนะครัช"

ผึ้ง "ดะๆ ได้ค่ะ เพื่อความสัมพันธ์ขององค์กรพวกเรา"

คุณมาจิมูระ "ที่พูดนี่รู้ความหมายดีแล้วหรอครัช"

ผึ้ง "หนูก็ไม่รู้หรอกค่ะ แต่ก็ต้องตั้งเป้าอะไรเอาไว้บ้าง จะได้มีจุดมุ่งหมายในชีวิต"

คุณมาจิมูระ "ผมนี่นับถือคุณผึ้งซังจริงๆ นรกอยู่ตรงหน้าแท้ๆ แต่ก็ยังคิดในแง่ดี"

ผึ้ง "ก็ฉันไม่รู้จะคิดอะไรแล้วนี่คะ ตอนนี้ฉันทั้งเจ็บทั้งเสียวไปหมดแล้ว อราาาซซซ์"

คุณมาจิมูระ "งั้นผมเจาะอีกข้างนึงก่อนนะครัช แล้วค่อยเปลี่ยนจิลทีเดียว"

ผึ้ง "ห่ะ ห๊ะ ดะๆ เดี๋ยวสิคะ ฉันยังไม่หายเจ็บฝั่งนี้เลย โอ๊ยยสสส์ อื๊ออออ!!!! อราาาาซซซ์... ฉันจะบ้าตาย"

คุณมาจิมูระ "ยังเหลืออีกที่นึงนะครัช อดทนด้วยนะครัช"

ผึ้ง "ห่ะ ดะๆๆๆ เดี๋ยว ตรงนั้น คุณมาจีมูร้าาาาาาาาาาาาา......... อ๊ายยยยยยยย กรี๊ดดดดดด อร๊าาาาาซซซ์ อ๊ะๆๆๆๆ อื้อ..... อรอยยยสสส์"

คุณมาจิมูระ "ฟู่ เจาะครบสามจุดแล้วครัช เจ็บมากไหมครัช"

ผึ้ง "อ๊ะๆๆ อร๊อยซซซ์ จะ เจ็บสิคะถามได้ อร๊อยสสส์ อึ๊ๆๆ อึ้บบบ อราาาซซซซ์ เสร็จไปอีกรอบแล้วสิเรา"

คุณมาจิมูระ "คุณผึ้งซังครัช มองกล้องหน่อยนะครัช"

ผึ้ง "อ่าว อ๋อ ต้องถ่ายขนาดนี้เลยหรอคะ"

คุณมาจิมูระ "อย่าหลบกล้องสิครัช เดี๋ยวบอสก็จะหาว่าคุณผึ้งซังไม่เต็มใจ"

ผึ้ง "งืออ งั้นก็ได้ค่ะ...."

คุณมาจิมูระ "เก่งมากครัช งั้นเดี๋ยวผมใส่จิลให้ก่อนล่ะกันนะครัช"

แล้วคุณมาจิมูระก็เริ่มใส่จิลที่เม็ดแตดฉันให้ก่อน โดยเดินไปที่กล่องของขวัญสีดำนั่นและหยิบห่วงสีทองออกมาโชว็ให้ฉันดู ซึ่งก็น่าจะเป็นทองจริงๆ นะจากที่ฟังคุณมาจิมูระเล่าให้ฟัง แล้วคุณมาจิมูระก็เดินมาที่หว่างขาฉันก่อนที่จะดึงเข็มออกจากเม็ดแตดฉัน ซึ่งจากที่มองดูแล้วก็คือโดนเจาะทางขวางเพราะแนวตั้งมีจิลแบบหนามกลัดไว้อยู่แล้ว พอปลายเข็มโดนดึงออกเกือบหมดคุณมาจิมูระก็เอาปลายห่วงทองด้านนึงเสียบเข้าไปในรูที่ปลายเข็มก่อนที่จะดึงเข็มออกมาจนหลุดพร้อมกับก้านห่วงทองที่เสียบเข้าไปแทน แล้วคุณมาจิมูระก็เลื่อนห่วงทองให้ปลายก้านลงมาด้านล่างแล้วก็เอาปลายอีกด้านนึงซึ่งมีตุ้มเล็กๆ และเหมือนจะมีเกลียวข้างใน แล้วคุณมาจิมูระก็กดให้ปลายด้านหนึ่งเสียบเข้าไปในลูกตุ้มเล็กๆ แล้วก็ใช้คีมหมุนตุ้มเล็กๆ นั้นจนแน่นแล้วก็บอกว่าเสร็จแล้วหนึ่งเหลืออีกสองครัช ส่วนฉันที่โดนเจาะเม็ดแตดเพิ่มอีกรูนึงก็รู้สึกเสียวแตดมากขึ้นไปอีก แถมไอ้ไข่สั่นสองอันยังทำงานที่เบอร์สองอยู่อย่างนั้นอีก ดีนะที่ฉันพึ่งจะน้ำแตกไป ไม่งันฉันคงน้ำแตกตอนนี้อีกรอบแน่ๆ

แล้วคุณมาจิมูระก็ถอดจิวหัวลูกศรที่หัวนมทั้งสองออกก่อนที่จะเสียบจิลห่วงสีทองเข้าไปแทนทั้งๆ ที่เข็มที่เจาะแนวตั้งขึ้นยังคาอยู่อย่างนั้น พอคุณมาจิมูระใส่จิลห่วงทองเสร็จทั้งสองข้างแล้วแกก็ดึงเข็มฉีดยาออกจนเกือบหลุดแล้วก็เอาปลายด้านหนึ่งของจิลหัวลูกศรมาเสียบใส่ปลายเข็มแล้วก็ดึงเข็มนั่นออก แล้วไอ้จิลหัวลูกศรมันก็เสียบเข้ามาแทนจนทะลุหัวนมฉันในแนวตั้ง ตอนนี้หัวนมฉันโดนเจาะใส่จิลข้างละสองรูเข้าไปแล้ว มันก็ทำให้ฉันยิ่งรู้สึกเสียวที่หัวนมมากขึ้นไปอีก แล้วหัวนมอีกข้างนึงก็โดนคุณมาจิมูระใส่จิลหัวลูกศรให้จนเสร็จ ตอนนี้ทั้งเม็ดแตดทั้งหัวนมทั้งสองข้างของฉันโดนเจาะที่ละสองรูเข้าไปแล้ว ตอนนี้แค่อยู่เฉยๆ ฉันก็รู้สึกเสียวมากกว่าโดนคนดูดหัวนมและดูดเม็ดแตดอย่างแรงซะอีก แถมยังรู้สึกเสียวแบบตลอดเวลาโดยที่ปฏิเสธความเสียวพวกนี้ไปไม่ได้เลย ตอนนี้ฉันขยับตัวขยับอะไรไม่ได้เลย แต่จะขยับได้ก็เพียงอย่างเดียวนั่นก็คือท่อนแขนที่พร้อมจะตวัดดาบซามูไรใส่คอของคุณมาจิมูระอยู่ตลอดเวลา ไม่รู้ว่าฉันจะต้องทนเพื่อคุณมาจิมูระนั่นทำไมกันนะ แต่จากที่ฉันฟังแกเล่าเรื่องที่แกต้องแบกรับไว้แล้วฉันกลับกลายต้องเป็นฝ่ายเห็นใจคุณมาจิมูระซะงั้น

พอคุณมาจิมูระใส่จิลให้ฉันจนเสร็จแกก็เดินไปหยิบกล้องแล้วก็มาถ่ายทั้งรูปถ่ายทั้งคลิปโดยเฉพาะจุดที่โดนเจาะใส่จิลต่างๆ พอถ่ายรูปถ่ายคลิปเสร็จแกก็บอกว่ายังเหลืออีกขั้นตอนนึงที่เป็นขั้นตอนสุดท้าย แต่พอแกพูดจบแกก็เดินกลับไปที่ห้องแกสักพักก่อนที่จะเดินกลับมาที่กล่องของขวัญสีดำ แล้วแกก็หยิบกุญแจในกล่องของขวัญสีดำนั่นมาไขกุญแจที่ล็อกห่วงแคมฉันออกไป บ้าจริง ในกล่องนี่มีกุญแจไขที่ล็อกหีฉันด้วยหรอเนี่ย แล้วแกก็บอกว่าผมต้องแตกในคุณผึ้งซังทั้งหมดสามน้ำนะครัช ส่วนคุณผึ้งซังที่อยู่ในระดับสีทองก็ต้องน้ำแตกไม่เกินสิบน้ำนะครัช พอฉันได้ยินแบบนั้นก็ถึงกับงงว่าทำไมต้องไม่เกินสิบน้ำด้วยนะ แต่ฉันที่กำลังจะอ้าปากถามคุณมาจิมูระก็เฉลยซะก่อน แกบอกว่าระดับทองคือระดับที่ง่ายที่สุดแต่นั่นก็ถือว่ายากสำหรับมือใหม่อยู่ดี มันเป็นการฝึกการควบคุมอาการน้ำแตกของทาส ปกติทาสจะน้ำแตกเองไม่ได้ถ้านายไม่ได้สั่งนะครัช แต่นี่ก็อนุญาตให้แตกได้ไม่เกินสิบครั้ง ถ้าแตกเกินสิบก็ถือว่าสัญญานี้ล้มเหลวได้เหมือนกัน บ้าจริง นี่มันกฎบ้าอะไรอีกเนี่ย แค่โดนเจาะใส่จิลแบบนี้ฉันก็จะแย่อยู่แล้วนะ แล้วจะให้มาฝึกการควบคุมอาการน้ำแตกน้ำอะไรอีกเนี่ย ไหนๆ จะโดนข่มขืนแล้วฉันก็จะขอน้ำแตกง่ายๆ ก็ไม่ได้เลยหรือไงกันนะ แต่พอฉันหันกลับไปมองที่ลำควยของคุณมาจิมูระแล้วฉันก็ถึงกับต้องหน้าซีด บ้าจริง นี่มันควยมนุษย์หรือควยสัตว์ประหลาดกันแน่เนี่ย ตอนแรกเห็นแบบเหี่ยวๆ ก็ยังไม่รู้ว่าตอนแข็งแล้วควยแกจะน่ากลัวขนาดนี้ ตอนนี้ลำควยของคุณมาจิมูระที่ยืนอยู่ตรงหว่างขาของฉันกำลังแข็งโด่อยู่ และที่สำคัญความใหญ่ก็น่าจะไม่ต่ำกว่าแปดนิ้ว แถมยังมีเม็ดอะไรไม่รู้ตะปุ่มตะป่ำอยู่อีกเกือบสิบเม็ด และข้างล่างเงี่ยงหัวควยก็ยังมีอะไรแฉกๆ อยู่สี่ห้าแฉกอีก บ้าจริง แบบนี้มันควยปีศาจชัดๆ

ผึ้ง "คะๆ คุณมาจิมูระคะ ที่บอกว่าห้ามเกินสิบน้ำฉันขอเพิ่มสักยี่สิบน้ำได้มั้ยคะ"

คุณมาจิมูระ "ไม่ได้ครัช กฎก็คือกฎ  

ติดตามต่อได้ที่ (สำหรับสายเปย์เท่านั้น)
https://www.readawrite.com/c/138056c05bbf7896029e18d0b582bed7

อย่าลืมตามไปอุดหนุนด้วยนะครับ อิอิ

ปล. ขอขอบคุณทางเวปที่อนุญาตให้โปรโมตผลงานนะครับ รักนะจุ๊ฟๆ  ::JubuJubu::

ตอนต่อไปนะครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=260826.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tow Tow

DarkGearmour

โอ้วววว เจอ K วย ตกแต่ง
จะแหกไหมนี้
น่าติดตามจริงๆ ครับพี่น้องครับ

oddsk

ผึ้งฝึกมาแล้ว เอามาลองใช้ดู สู้สู้

trakara

Chuarai

ฝึกมาเยอะแล้ว สิบน้ำน่าจะทำได้นะผึ้ง

Zabest

เจอควยปีศาจอย่างนี้จะเสร็จกี่น้ำนะ 

1678405

น่าจะสมน้ำสมเนื้อแล้วหล่ะ ทั้งฝั่งเข้าและฝั่งรับ

linsaki1

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

ost

naja313