ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 9

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 14, 2022, 07:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

3344

Monte Cristo

ครึ่งทางก็แปลว่าจะเขียนแค่ 18 ตอนจบเรื่อง หรือ 18 ตอนสำหรับซีซั่น 1 ครับ

ปล. มีการ recap เหตุการณ์ตอนเก่า ๆ ช่วยให้ยังพอจำเรื่องได้ ถือเป็นตัวช่วยที่ดีมาก ๆ ครับ

sutee seechart

หมอเบลล์ขี้เงี่ยน และทุกๆครั้งที่เงี่ยนมักจะมีคุนอื่นอยู่ข้างๆเสมอ
งานนี้จะได้ผัวกี่คนเนี่ย

prapan

BBlingT

หมอใกล้จะโดนจัดหนักแล้วสิ่นะครับ

aimoddang

ผมว่าที่หมอเบลล์อานน้ำอยู่​อาจมีคนเห็นก็ได้นะ​ แล้วตอนกำลังเดินกลับก็โดนฉุด​ ก็เป็นไปได้

tong20

หมอเบลล์ต้องปรับและตัวอดทนอยู่ในชนบทให้รอดปลอดภัยนะ

warockza

หมอเบลล์ เปลี่ยนบรรยากาศมานอกสถานที่

JoffTh

เปลี่ยนบรรยากาศมาอยู่ท่ามกลางธรรมชาติบ้างก็ดีเหมือนกัน

JoffTh

ออกมาอาบน้ำกลางลำธารแบบนี้เป็นอาหารตาให้กับคนที่ผ่านไปมาอย่างดีเลยครับ

CookieUS

คนแรกของหมอเบลจะเป็นใครกันนะ

cm0025

watanabe

ตอนนี้ถือว่าให้หมอเบลล์ได้พักไปก่อนครับ ::Shy::

Tornarak