ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neko Works] Craving Scolding - Coach Me Harder ฝึกฉันหนักๆเลยนะ

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 17, 2016, 12:08:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sachawat

ภาษายังไม่สละสลวยน่ะ ต้องปรับภาษาไทย ภาพสวยงาม

Tor101

SikerWoo

TTT

tigerx302

ragisan

เรื่องนี้อ่านแล้วแปลโอเคเลยนะครับ

เนื้อหาของเรื่องก็สนุกแบบอ่านได้ชิลๆครับ

ขอขอบคุณคุณ wife req. ที่แปลผลงานให้อ่านกันเลยครับ
::Ahoo::

ohoro

โดจินนี้มันเป็นโดจินจริงๆ  แต่ก็สนุกดีครับ ปล ผมไม่รู้อ่ะว่าอันไหนต้นฉบับ หาอ่านอีกอันแปบ

lolicon

ขอบคุณมากๆนะครับ 

ถ้าในโรงเรียนจริงๆ มันทำแบบนี้ได้ง่ายหน่อยก็ดีน่ะซี่ ผมนี่คงโคตรฟินเลย ฮี่ๆ+

appleblack

pinza011

ipor