ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 15

เริ่มโดย VKUSER, กันยายน 05, 2018, 11:19:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wanchai Sintuwong

หูย จะเดาใจพี่ัทั่นถูกมั้ยเนี่ย   เป็นผมละก้อ สวิงโลด

Nattapon Wan

แบบนี้ก็สบายตัวสิ  ต้องจัดให้หนักเลย

ao123

เป็นช่างภาพแล้วมันดีอย่างนี้ นี้เอง

Peera canalitartis

กลับตัวทันไหม จะเปลี่ยนไปเรียนถ่ายภาพ !!!  ::Bloody::

jakkarin.ratchomphu

แหม่ งานนี้ผมว่ามีแลกคู่กันแน่เลย

goorboyI

ได้ง่าย ๆ กันอย่างนี้เลยหรอเนี่ย
ขอบคุณครับ

tigereac

ลองน้องสมายก่อนถ้าดีก็กินคนเดียวดีกว่า

hiroshi123

ได้ก็เสียวก็สมายอะสิ ไปหัดถ่ายรูปบ้างดีกว่า

tor141214

ช่างภาพสมาชิกกลุ่มนี้โชคดีจริง ได้จัดเต็มตลอด

Mafee CHick

pj762856

tongah

มาแบบนี้แล้ว ต้องแบ่งปันกันครับ ได้ครบๆ

yuta279

น้องสมายคุ้นเคยกับพวกช่างภาพอยู่แล้ว ถ้าน้องไม่ขัดข้องก็จัดหมู่ไปเลยสิครับ

ประดิส ประดอย

ต้องจัดหนัก ๆๆเลยครับเอาให้หมดก๊อกเลยครับ

nsrichantamit

นึกว่าอดแล้ว ได้น้องมาชวนฟลุ๊คเลย แต่ต้องมีอะไรแน่ ๆ