ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (7)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 18, 2021, 10:35:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Terdsak_sk

โดนกำนันจัดหนักแน่นอนคับงี้ อิอิ

akepong

ตรวจยาเสร็จแล้วตรวจภายในต่อเลยมั้ย

Pongsathorn Weerahong

กำนันน่าจะหวังในตัวฝนเป็นของแถมได้งานได้ตัว เสียเงินไปนิดหน่อยคุ้มนะ

gumpxxxx

หนูฝนเสร็จลุงกำนันแน่ๆ

winnythepooh

กำนันจ้องจะเอาแฟนหลานเสียแล้ว

psm_mach

กำนันนี่เป็นนักวางแผนเลยนะ พอรู้ว่าฝนเป็นนักเคมีก็ใช้ประโยชน์แทนคำรณเลย นอกจากเงินแล้ว ฝนน่าจะได้สนุกกับกำนันด้วยเป็นของแถม แต่ฝนคงไม่น่ากล้ามาทำงานแทนคำรณ เพราะเสี่ยงเกินไปและรู้ว่าแคนคงกำลังจับตากำนันอยู่

longman_44

ปล่อยให้ทำงานก่อน เดี๋วค่อยกล่อมเป็นเมียเก็บอีกคน

sodabun

tawatrung

หนูฝนน่าจะโดนกำนันเล่นแน่ ผู้หญิงเป็นใจอยู่แล้วด้วย อะไรๆก็จะง่ายขึ้น

Tosak7483

อยากรู้กำนันจะจนมุมยังไง

boonboogonz

yai79

Auddy2519

ฝนเสร็จกำนันแน่ๆแตจะเสร็จยังไงต้องตามดูกันต่อไป

เปอ ครับ

กำนันนี่ตัวเอ้เลยร้ายกาจมากครับ

twinstower

กำนันนี่ไม่ธรรมดาจริงๆดูท่าแล้วคงได้ทั้งตัวและความสามารถในการตรวจสอบยาจากฝนแน่นอน