ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.18 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 24, 2021, 03:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nananews

therasak

อีฟจะรอดมือนายต่อไปได้สักกี่น้ำนะ ลุ้นตามให้รอดเหอะ

pato07

โน้มน่าวให้แบบให้ทำเนียบขาวลงทุนการขถดคลองให้ละส่งโครงการให้บริษัทที่สตีฟรับโครงการไป

petergg

เดาไม่ออกว่าอีฟต้องเจอกับอะไร
อะไรกันครับเนี่ย

รัตน์ คล้ายมณี

สตีฟน่าจะเตรียมแผนหาเงิน เตรียมสร้างอิทธิพลทางการเมือง เพื่อให้องค์กรชักใยอยู่เบื้องหลังหรือเปล่า สุดท้ายก็ทำไปเพื่อปกครองโลก

eveden

ถ้าโยงจากตอนที่แล้ว กับสถานการณ์แต่ก่อน ก็น่าจะเกี่ยวกับ project คอคอดกระนะครับที่ ประเทศที่เสียประโยชน์จะคัดค้านด้วยเทคนิคการกดดันด้านต่างๆ

champcass005

อีฟใจอ่อนซบไหล่แล้วนะ แทนก้เปิดใจให้ใช้พลังแล้ว และถ้าจะโน้มน้าวแะไรก้ไม่น่ายากแล้วแหละ ทั้งเรื่องอิงและอีฟ ส่วนสตีฟนี่ออกแนวชั่วให้สุด คิดว่าน่าจะมีเม็ดเงินมหาศาลที่จะหลั่งไหลมา ถ้าเป็นไปตามแผนที่สตีฟวางไว้

Modong

สนุกมากครับจะติดตามนะครับ

windows xp

namogt

คงเข้าใจแผนการใหญ่ที่วางไว้แล้วก็การใช้พลังที่มากยิ่งขึ้นแน่นอน

bosshii

เหมือนเป็นภารกิจต่อเนื่องเอื้อประโยชน์ในการขยายอำนาจขององกรณ์สตีฟให้มากที่สุดมั้ยหว่า

Csc It

อีฟหัวไวจริงบอกนิดหน่อยก้อเข้าใจหมดแล้วนายต่อคิดแต่เรื่องลามกอย่างเดียว

Dybala59

::Glad:: เกี่ยวกับการขุดคลองแน่ๆเลยครับทำให้มีปัญหากับหลายๆประเทศเลยทีเดียว ระดับชาติเลยงานนี้อยากให้เดียกับอีฟจัดเลสกันหน่อยครับ

ngern

ผมรอฉากอีฟอยู่หลายตอนก็ไม่มีซักทีครับ​ 55