ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanishi] Saitai Shucchou เมียเพื่อน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2019, 06:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapomman

และแล้วเดาว่าสุดท้ายคงจะข้ามเส้นแล้วก็ได้ลูก

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

w c

สาวใหญ่อารมณ์เปลี่ยว บันเจิดจริงๆครับ

tidtook

เนื้อต่อเนื้อ ย่อมดีกว่ามีอะไรกั้น ความรู้สึกนั้นต้องสัมพัสกันจริงๆ

joulez

NTR แต่กึ่งสมยอมกำลังจะโดนสดๆ ไม่คิดว่าจะมีครั้งเดียวแน่ๆ

ตามนั้นเลยว่าแต่ขนาดสาวท้องแล้วยังเอาผมว่ามันก็รักเขาแหละ แต่ไม่รู้จะทำงัย แบล็คเมย์แม่งเลย ไม่ได้เอาไว้แก้เหงาด้วย

oakvanilla

ผมว่ามีติดใจยาวๆ น่าจะแอบมีเซ็กต์ต่อหน้าแฟนแน่ๆแบบไม่ให้แฟนรู้ แต่หวังว่าไม่มาแนวปวดตับที่เลิกกับแฟนเลย
เดี๋ยวๆเอาจนท้องขนาดนั้นเลยหรอ แฟนมันไม่รู้สักหน่อยหรอ Ntrยังไงก้Ntr

p_hart

::Dribbling:: โดนวางยา แล้วให้ติดใจการมีเซ็กแบบไม่หยุดเลยติดใจไป
::Suffocate:: สุดท้ายติดใจเล่นสดจนท้อง. สุดๆๆไปเลยครับพี่สาว

siwapol55

ดูจากสภาพแล้ว ตอนจบ เธอคงติดเซ็กงอมแงมแน่ๆเลย
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย ทำจนถึงขั้นท้องกันเลย ส่วนสามีการไม่รู้อะไรบ้างเลย

Kittitat Boonkarn

มาทรงนี้ ใจแตกหนีผัวมาเอากันตลอดแน่เลยฮะ

ตามคาดเลยครับ

Biilly

ผู้หญิงติดเซ็กอีกแล้วครับท่านผู้ชม

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

Bhitakpong Sooksaengchan

โดนยา แล้วก้อเจอของใหญ่ แล้วดูท่าจะชอบคงต่อกันยาวๆไป

## สงสารผัวมันเหมือนกันนะ

smoker69

ขอบคุณครับ ภาพสวย เนื้อเรื่องดี
แรกๆก็ดูไม่เต็มใจ ผ่านไปสักพักติดใจทุกราย 555  ::HoHo::

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

nuinoinaja

มีครั้งแรกคงมีครั้งต่ิมาเรื่อยๆเพราะเธอเองคงติดใจแน่ๆ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

akexonly

ต่อไปแตกใน ท้องแน่ๆ

เม้นท์น้อยไปนะ ครั้งหน้าอาจจะไม่อนุโลม

akexonly

Tum'S

ผมว่าจริงๆแล้ว มันไม่ใด้ถ่ายไว้หรอกแกล้งแบล็คเมล์ไปงั้น หลอกเอาฟรี อิอิ

อ่าว เล่นจนท้อง งานเข้าใครนี่ แต่ทาทางจะติดใจจนไม่สนแล้วนี่ 555