ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zezebee12

jingjang

สวัสดีปีใหม่ครับ นายทีสวมบทพระเอกปลอบใจพี่น้ำงี้ ฮาเร็มจะพังพินาศหรือเปล่าน๊า แต่ดูถ้าพี่น้ำจะใจกว้าง 555อิจฉานายทีจริงๆ ทำบุญแม่ชีด้วยตั่วรถไฟ คิดได้ไง เด๋วจะไปหาที่ทำบ้าง ขอบคุณมากครับ

bigpig002

plzalone1

หายไปนานเลยครับ สุดท้ายเจ้าของร้านก็โดนจนได้ 

sun_307

จัดการพี่น้ำแล้ว สมใจนายที ที่เฝ้ารอมานาน

kchumpot

แหมคุณพี่หายไปเสียนานต่อแทบไม่ติดแล้วจะมีบทเล่นเสียวกับพี่นำ้ไหมนี่

jibxonly

มาแล้วๆ คิดถึงเรื่องนี้ อยากเป็นแบบนายที ชีวิตดี้ดี ขอบคุณมากครับ

Dark_hell

ครบพอดี  หาดบอสใหญ่เรียบร้อย

Hunter191

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ นานเลยกว่าจะมา

boong

นานๆมาที แต่ดีกรีไม่ลดนะครับ เยี่ยม

alwayz

เฝ้ามาตั้งนานน่าจะได้สักทีนะนายที เหตุการณ์เป็นใจส่งให้เข้าทางพอดี

hunsoo

pinmonkey

ของขวัญปีใหม่ของนายทีถูกใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

robertrobin

เจ้าทีตัวแสบ ได้เสียกับเจ้านายจนได้ร้ายกาจจริงๆ งี้หน้าที่การงานดีแน่ๆ ขอบคุณมากน่ะครับ หายไปนานมากเลย ยังสนุกเหมือนเดิม

champcass005

หืมม อย่าบอกนะว่านายทีเราจะอดได้กับพี่น้ำ ลุ้นคู่นี้มานานเกือบจะยกร้านถ้าได้เจ้าของก้ได้ทั้งร้านแน่ๆแล้วเชียวว เสียดายแทนน 5555 หายไปนานแต่ความสนุกและลุ้นยังเหมือนเดิมนะคับ ขอบคุณมากคับสำหรับผลงานดีๆ