ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

ตกลงได้พ่อเป็นผัวอีกคนสินะ ::Oops::

สุดแทนก็ท้องกับพ่อจนได้555+

kanok

บอกตรงๆ ว่าอ่านแล้วอยากให้เนื้อเรื่องเน้นไปทางคุณแม่มากกว่า แต่ก็เข้าใจล่ะ ปูทางมาขนาดนี้ก็ต้องลูกสาวล่ะ ดีไม่ดีลูกสาวต่อไปอาจจะหวงพ่อกับแม่ก็ได้นะ

นั่นไงยัยลูกสาวแย่งผัวแม่ซะแล้ว คิดไม่ผิดจริงๆ

gss211

ไม่เคยเจอเนื้อเรื่อง​แบบนี้เลยสนุกไปอีกแบบ เดาว่าตอนท้าย มีแบบ3คนแน่นอน 55555
กลับมาแก้ไขละ แม่เจ้าตอนจบโคตรดากค์ เอาเรื่อง แสบจริงๆ น่าทำภาคต่อ แม่ลูกจะเป็นยังไง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อืมมม  ไม่ใช่ตอนหลังเล่น3pกันนะ

ถ้ามีตอนต่อท่าจะมัน

oakvanilla

คุณแม่เด็ดมากๆ อยากให้มีตอนกับแม่อีกนี้ลุ้นว่าพ่อจะมาต่อไหวไหม

จัดหนัก7ครั้ง ชอบตอนติดพลาสเตอร์มากๆคือแบบ... จัดเต็ม

pepsiwut

มีลูกสาวใจดีก็แบบนี้แหละ แต่คุณพ่อแรงดีมากก จัดหนักเลย

guzzpai

มันดูแหม่งๆ นะ อยู่ๆ ลูกสาวจะยอมให้พ่อจัดได้ยังไง หรือมีอะไรลึกซึ้งกว่านั้น

adinan333

เรื่องนี้มันมีภาคแรกมาแล้วนี้หน่า มาครั้งนี้เซอวิสแม่มาด้วย อยากรู้ว่าจะเล่น 3pรึเปล่า

เอ้า ไม่มีซะงั้น แต่กลับกลายเป็นตัวตนร่านให่ลูกเฉยเลย ดูท่าแล้วอาการจะหนักนะเนี่ย

Oleygunashocha

งานนี้มีแอบดู รึ ว่าลูกจะสวิ้งกันในบ้าน ละครับ!!!

ผิดคลาดเลย แย่งผัวของคุณแม่ซะแล้วงานนี้ คิดว่าจะสวิ้งซะอีก ฮาฮา

climaxz

ปวดตับรึเปล่านี้

ปวดตับของแท้ แย่งแม่มาเลยจ้า

peerasup

พ่อแท้ๆ หรือ พ่อเลี้ยงเนี่ย

พออ่านถึงตอนจบ พ่อกับลูกสาวแท้ๆ

เหมือนแม่จะเป็นใจให้พ่อกับลูกมีอะไรกัน เพื่อให้ครอบครัวมีความสุขมากที่สุด แต่แกล้งทำเป็นว่า แม่ไไม่รู้ว่าลูกกับพ่อมีอะไรกัน

mossess

จริงๆน่าจะแบ่งปันความสุขให้ทั่วถึงทั้งแม่และลูกนะทำกับลูกอย่างเดียวแม่ก้น้อยใจสิครับ สุดท้ายนี่อยากให้ท้องทั้งคู่ไปเลย  555

taton

ตอนแรกนึกว่าคุณพ่อแค่จ้องจะฟันลูกสาว ที่ไหนได้ ได้กันมาตั้งนานแล้วนี่น่า
ปล.คุณแม่ก็ยังหุ่นดีอยู่เลย น่าจะจับ3P ครอบครัวสุขสันต์กันไปเลยนะ

...
อยากได้คุณพ่อเป็นผัว ก็ต้องชิงท้องก่อนคุณแม่ซะเลย 555 ตอนจบนี่ทำเอาคิดไปไกลว่าน่าจะมีภาคต่อนะครับ

strikef.

พ่อนี่เอาแต่ใจน่าดู แล้วไปทำท่าไหนถึงโดนพ่อจัดได้ แต่ดูจากรูปการแล้วไม่ได้สมยอมแน่ๆ แต่เพราะโดนพ่อจัดแล้วเลยปล่อยเลยตามเลยมากกว่า พ่อไม่รู้หรอไงว่าลูกรักพ่อมากแค่ไหน

รักพ่อมากจนเปลี่ยนจากพ่อเป็นสามีแล้ว แบบนี้นับญาติกันยากเลยนะ 555 เด็กได้สับสนแน่นอน มีตำแหน่งเป็น ลูก หลาน และน้องคนละแม่ในเวลาเดียวกัน

akasaboy

ต้องอย่างนี้สิครับคุณพ่อ จัดแม่ให้เต็มที่ก่อน ให้สลบไปเลย ค่อยมาจัดลูกทีหลัง

ช่องสุดท้าย น่ากลัวมากครับ  ::Horror::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย