ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piratss

พ่อได้ทั้งคู่เลยรึเปล่า

ลูกให้พ่อแตกในด้วย กล้ามากเลย

TZONE

รอบที่6 แล้วจะเหลืออะไรไปทำกับคุณแม่กันล่ะ

tp3660

สาวน้อยเธอช่างคิดนะ "พ่อถ้าไม่ทำให้แม่เสร็จก่อน หนูไม่ให้พ่อทำกับหนูนะ" อย่างนี้พ่อรักตายเลยจ๊ะ

ลูกจ๊ะ นี่คุณยาย นี่คุณตา(เอ๊ะ คุณพ่อ)ของลูกนะจ๊ะ

guardianjp01

เป็นการปลุกที่เสียวมาก
ดีนะตื่นก่อนไม่งั้นน่าจะโดนจับเสียบแน่เลย  ::Cheeky::
Edit : แม่ออกจะสวย สุดท้ายต้องเอาแม่ก่อนมาเอาลูก   ::Sweat::

Ksksks Snksks

จัดให้หนักขอบคุณมากครับ
นี่น่าจะเป็นภาคแยกของ ซีรี่ HHH Triple Ecchi ตอนที่ 3
นางก็ท้องจนได้ 555+
หวังว่าคงจะได้เห็นแบบ ครอบครัวอีกนะครับ

polka2012

ดูๆไปลูกก็ดูเป็นห่วงแม่ดีนะ มีบอกให้เอาแม่ก่อนด้วย5555 คิดได้ไงเนีย

คุณพ่ออึดมากวันนึง7-8น้ำโหดมากๆ แถมมีปิดพลาสเตอร์กันน้ำเชื้อใหลอีกสุดๆไปเลย55555

4enix

Pigdavil

อ้าว หลงหอยลูกมากกว่าเมียซ๊ะงั้น อย่างว่าเด็กสดๆมันย่อมมันกว่าเมียแน่ๆ
สบายคุณพ่อไปน่ะได้ลูกสาวเป็นเมียสมใจยอมให้ลูกทุกอย่าง สามคนพ่อแม่ลูก

p_hart

::Glad:: คุณพ่อขี้เอา. ลูกสาวก็มีความต้องการเลยจัดกันไป อย่าลืมคุณแม่ที่ต้องการความเสียวด้วยนะครับ

ลูกสาวติดใจรสเสียวเมื่อเจอบทรักที่สุดๆๆ ของพ่อ

xonly-3259

เอาแรงมาลงกับลูกหมด

ท้องเฉยยย

japon

เป็นเด็กที่รักแม่จังเลยนะ
คงหนีไม่พ้น 3p แน่นอน555

Bnj

หึงพ่อเฉยยย แบบนร้คงไม่จบที่แย่งผัวแม่นะหรือจะจบแบบ 3p ก็ได้