ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Otaku Sister น้องกับแฟนแทนกันได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2018, 10:31:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ

keatmano

jachal

sampleeye2

Jikkig16

บ๊ะ...ดูพูดเข้า ชั่งมีเหตุผล แต่รอให้น้องมันโตหน่อยเห้อ แล้วจะเพลีย... ::Oops::

oyoyo

ผมว่าพี่สาวคนนี้มันก็ขี้เอา แต่ขี้เกียจหาแฟน
พอได้น้องชายเลยเข้าทางเลย

CoolNook Thangsakul

xsoulkung123

มีพี่สาวสวยสุดยั่วแบบนี้ไอ้น้องคงได้หลงแน่ๆ
แถมยังมีค่าจ้างที่ให้ทำความสะอาดอีก
แต่เป็นการจ่ายค่าจ้างที่เสียวเอาการเลย
สงสัยจะได้จ่ายทั้งวันทั้งคืนแน่ๆแบบนี้
::Thankyou::

clashamino

nutza019

::Sweat:: อ้าวกำผมไม่เห็นเรื่องนี้สงสัยเบลอๆไปเห็นเรื่องใหม่กว่าและตอบไปก่อนซะได้กลับมาเก็บคะแนนสะสมครับ แหม่พี่สาวสายแว่นก้อออกจะน่ารักขนาดนี้สบายคตัวเลยหิวเมื่อไหร่ก้อแวะมา อิอิ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

zamakarn