ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Night Sky

พรหมลิขิตนำพาให้พี่หมอได้เย็ดทั้งบ้าน น้องฟ้าใสจากที่เฉยๆไม่สนใจเท่าไหร่ เจอชอตช่วยเหลือพ่อเข้าไปพี่หมอได้คะแนนไปเต็มๆ ตอนแรกคิดว่าจะได้แค่ฟ้าใสกับใบเฟิร์น นี่ล่อคุณแม่นมโตไปด้วย ร้ายกาจจริงๆครับ

เอเค

natt4556

ช่างโชคดีอะไรหย่างนี้ แต่ระวังจะจัดสรรเวลาไม่ไหวนะครับ

ryg123456

โลกกลมจังเลย แบบนี้หมอได้ฟื้นความหลังได้เลยนะ

inputpy

ผมไปฉีดวัคซีน โชคดีมาก เจอแต่หมอสาวๆ 555 หวังว่าไรต์จะได้เหมาหมดบ้านนะครับ

pattaa

มีการกลับไปเก็บเพื่อนแฟนเก่า แถมน่าจะได้ทั้งบ้านอีกนะ

หัตถ์ อาสา

densanova

เปิดซิงนี้น่าจะเป็นคนน้อง แต่ดูคำบรรยายแล้วอยากได้ทั้งคู่เลย

tossapoln

อยากอ่านยาวๆเลยครับ กำลังสนุกเลย

pliwds

4 สาวบ้านนี้ สงสัยจะโดนเอ็นหมอฟันกันทั่วหน้าแน่

ฟ้าใสกับใบเฟิร์น น่าจะมีซ้ำอีกหลายครั้ง

หยุดสงกรานต์ อย่าลืมไปเที่ยวนครนายกกับน้องมีนา รออ่าน"พยาบาล ภาค4"อยู่

vi vo

kikusan

รอบนี้จะเป็นพระยาเทครัวใช่ไหมครับหมอ

เดี๋ยวจะรีบตามไปอุดหนุนเหมือนเดิมนะครับ

ent490

basset

จอรอบนี้ ไรท์  จัดทั้งแม่   ลูกอีกสอง  พร้อมพี่สะใภ้เลยรึเปล่าครับ

teeieie123

จัดน้องใบเฟิร์นเลย กำลังได้เลย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::