ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 09, 2022, 12:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rutt Non

สุดยอดฝีมือจริงๆ ท่านเก็บทั้งครอบครัวเลยนะเนี่ย ฝีมือสูงส่งจริงๆ อยากรอลุ้นกับคนแม่อยู่เลย

I2ta3ta3

dodoza2

พี่ชายฟ้าใสมันพึ่งไม่ได้เลยแหะเห็นเลือดแล้วเป็นลมเลยล่อทั้งบ้านเลยแหะรอบนี้

ns52800189NS

Fang  นี่คือใครครับหมอแมน
ผมว่านมเขาผิดรูปนะ...เหมือนยานแต่ผิวขาวเนียนมาก   หรือเพราะมุมกล้อง

ที่แท้แม่ลูกสามนี่เอง...แล้วหมอได้ใครก่อนครับ
ฟาง หรือ ฟ้าใส   แล้วใบเฟิร์นกับโอปอลละครับ
หมอได้ยัดเยียดความเป็นผัวให้ด้วยไหมครับ...อยากรู้?

Prefix

จัดยกบ้านเลยท่านหมออ น้องเฟ์ร์นจะรอดมือท่านมั้ย

chanky2007

ฟ้าใส โดยใส่เต็มแน่นอน
อิจฉาหมอเลย

เห็นแววจะเทครัวมาแต่ไกลเลยครับ อย่างน้อยก็ 2 แล้วแน่นอน
จริงๆ ไม่ได้ลุ้นแค่แม่ลูก ได้ลุ้นไปถึงสะใภ้เลยมั้งครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

gumpxxxx

โห หมอ เหมาหมดบ้านมั๊ยเนี๊ยะ ดูแล้วจะลามไปหาสะใภ้ด้วยมั๊งนะ 555555

shotti

สงสัยหมอจะเหมาหมดบ้านเลยล่ะมั้ง

Nong5670

Titanจู่โจม

จัดลูกแถมแม่ด้วยเหรอครับนี่ สุดจัดคุณหมอ

เพิ่มเติม แม่ยังไม่มาแปลว่า มีจัดคนแม่ต่ออีกทีนึงเหรอครับนี่ จัดให้ผู้อ่านจุกๆเลยสินะครับ

vegtam

Schnitzel

แบบนี้กินรวบตั้งแต่แม่ยันลูกเลยนี่ครับ พญาเทครัวขนานแท้เลย น่าอิจฉาจริงๆ สุดจัดไปเลยนะเนี่ย

pipatpee

อย่าเหมาหมดบ้านนะครับ เหลือให้คนอื่นบ้างคร๊าบ

pamaaeng

เฮ้ยยย... พี่หมอ กระทู้นี้ อวดของ ชัดๆ

นอกจาก แตกใน เปิดซิง ลูกสาวแล้ว
ยังฟาดคุณแม่นมโต อีก
เฮ้ยๆๆๆ แบบนี้ มันอวดของ ให้อิจฉา กันชัดๆ

เอามาลงเพิ่มอีกเลย
คุณแม่ลูกสาม กระดังงาลนไฟ มีทีเด็ดขนาดไหน

ว่าแต่ ยังเหลืออีกหนึ่งนะ
จัดไปสองแล้ว จะเหลือเอาไว้ ทำไม.. เสียชื่อ หมอแมน ฟันไม่เลี้ยง หมด

เพิ่มเติม
น้องฟ้าใสเนี่ย ขาวเนียนจริงๆ
หีก็สวย แต่งขนหมอยด้วยยิ่งดูน่าเย็ด
ไม่รู้คุณแม่นมใหญ่ จะหมอยดก เหมือนกันไหม  ::Thinking::

pop2pm1