ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Kowaku | Seduction เด็กมันยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 21, 2020, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

japon

อาจารย์แต่งกับนักเรียนแน่นอนดูแล้ว เด็ดขนาดนี้

น่าจะจบด้วยการโดนทั้งสองคนนี่แหละ แต่อาจารย์เป็นกิ๊กแน่นอน

ad2000

น่าจะแต่งกับอาจารย์ แลละแอบเคลมนักเรียนด้วย

panzeus

Northstar Rta

น่าจะแต่งกับอาจารย์​สาวดีกว่า
แต่งกับอาจารย์​เอาเป็นเมียที่บ้านส่วนที่โรงเรียนยังเอานักเรียนต่อไป

ต้วนอี้

1.  น่าจะแต่งกับอาจารย์นะครับ 
2.  ตอนจบ นักเรียนน่าจะมาดึงอาจารย์สาวไปร่วมแจม หรือ อาจารย์ทนไม่ได้

เดาผิดทางเลย ผมนึกว่าเจอที่โต๊ะละ  แอบกันได้มาเป็นปี สุดยอด  แต่แต่งกับอาจารย์ละ เสียดายไม่มีฉากกับอาจารย์สาว น่าจะมีภาคสองนะ (ผมซ่อนข้อความใม่เป็น โทษนะครับ)

thetwo

ห๊ะ ถามถึงขั้นแต่งกับใครเลยรึ ชักจะลึกกว่าที่คิด
อืม ผมว่าน่าจะได้แต่งกับนักเรียนนะ ถ้าอ.สาวรู้ความจริงไม่น่าจะรับได้ ตามแนวนี้
ส่วนจะจบอย่างไร ก็คงไม่ได้อยู่กันจริง ๆ หรอก น่าจะอกหักจากอ.สาว แล้วก็ได้เป็นของเล่นเด็กนักเรียนครับ

โอ้โห นี่มันแนว NTR แท้เลยนะเนี่ย ลากยาวกันไปเลย

หลวงพ่อโกย

1.แต่งกับแฟนที่เป็นอาจารย์เพราะเป็นความรัก เข้าใจกันมากกว่า กับนักเรียนเป็รเพียงความหลงในรสกามปนอย่างสั่งสอนเด็กสาวที่มาปีนเกลียว

2.เรื่องนี้จะจบแต่งกับอาจารย์แต่แอบซั่มกับนักเรียนไปเรื่อยๆ จริงๆ อยากให้ทรีซั่มด้วยซ้ำแต่แฟนคงรับไม่ได้

Edit : เดาถูกต้องจริงๆ แต่แฟนจับไม่ได้จนแต่งงานกันเลยเหรอเนี่ย สับรางเก่งเหมือนกันนะตาแว่น

wazzup25

โห เด็กมันร้ายย ผมว่าน้องคงเล็งอาจารย์เอาไว้แล้วแบบนี้ผมว่าเสร็จเด็ก อาจารย์ผู้หญิงดูซื่อไปตามไม่ทัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

naluk888

ยอมรับสถานะเมียรองได้ ก็สนุกเสียวต่อล่ะ

Songpon Imyen

::YehYeh:: คิดว่าจะได้แต่งกับอาจารย์นั่นแหละ แต่ตอนจบแบบว่าได้ทั้งคู่เลย วินวินพระเอกไปเลย  ::Thankyou:: ::Shy::

woranan

ชอบบรรยากาศที่ โดนอยู่ใต้โต้ะ แล้้วมีคนเดินมา จะต้องเก็บอาการถึงขนาดไหนนะ

prasongwan

เดี๋ยวนี้ เด็กไทยก็แรงไม่แพ้ใครเหมือนกันนะครับ ขอนำเรื่องราวเป็นวัตถุดิบในการแต่งนิยายนะครับ พบกันใน frictionlog ครับ

picnick27

น่าจะแต่งกับอาจารย์ แต่ตอนจบน่าจะแอบกินกับเด็กนักเรียนต่อ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

doujin

เด็กเดี๋ยวนี้มันช่างกล้า
ผมว่านะ ได้แต่งกันทั้งคู่แหละ แถมครั้งแรกต้องมอบให้พร้อมกันทั้ง2คนด้วย

อ้าวทายผิดเลยอะ ตอนต่อไปขอมีฉากกับเมียด้วยนะครับ