ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ครั้งแรกep.3(เรื่องแต่งแต่อยากทำจริง)แก้ไขเนื้อเรื่องที่หายไป

เริ่มโดย Niranum, มีนาคม 30, 2024, 06:13:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

เช้าวันต่อมา เป็นวันที่เริ่มต้นของคนแพ้เกมเมื่อวานนี้ บีตื่นขึ้นมาอาบน้ำแล้วมาปลุกผมให้เข้าไปอาบน้ำแล้วลงไปกินข้าวกัน บีเห็นผมยิ้มแบมีความสุข แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร ระหว่างนั้นบีนั่งแต่งหน้าทำผมรอผมอาบน้ำและลงไปทานข้าวกัน พอผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จแล้ว  บีก็ชวนลงไปกินข้าวกัน
วันนี้บีเป็นเสื้อเกาะอก และกระโปรงสีขาวยาวถึงข้อเท้า
ผม :  ใส่เสื้อในเกงในตัวไหนอยู่ไหนดูสิ
บี : แค่เช็คว่าเค้าทำตามที่บอกใช่มะ
บีเปิดให้ดูว่า เป็นกางเกงในแบบที่ผมให้ใส่เมื่อวานอยู่ ซึ่งพอหมุนตัวแล้วจะเห็นก้นกลมๆของบีจากทางด้านหลังได้เลย ส่วนเสื้อใน บีแอบไปหาเจอว่าผมซ่อนไว้ในกระเป๋าผม
ผม : เอามาจากไหนเสื้อในปกติเนี่ย
บี : เค้าเจอในกระเป๋าเสื้อผ้าเธอไง
ผม : ไม่ให้ใส่ได้มะ ให้เต็มที่แค่ปิดจุก กันคนเห็นจุกพอ หรือไม่ต้องใส่เลยดีกว่า อิอิ
บี : ขอใส่ก่อนไม่ได้หรอ จะแกล้งตั้งแต่ยังไม่ก้าวเท้าออกจากห้องเลยหรอไงเนี่ย
ผมพูดลอยๆว่า เอาไงดีน้า  ถ้าไม่ทำก็ต้องโดนเพิ่มอีก1วันน้า พร้อมเดินเข้าไปจุ๊ฟปาก 1 ที
บี : เค้าถอดก็ได้ แต่อย่าแกล้งดึงเสื้อเค้าลงมานะ มันไม่เหลืออะไรปิดนมเค้าแล้ว งั้นเค้าขอปิดจุกด้วยและกัน กันพลาด
ผม : แล้วแต่เลย ว่าแต่กระโปรงยาวไปมะเนี่ย 555
บี : แค่นี้พอนะนะ ยาวก็จริง แต่กลางแดดมันแทบจะทะลุถึงข้างในเลยนะ แถมยังใส่แบบเปิดก้นอีก แค่นี้เค้าก็อายจะตายแล้วเนี่ย
ผม :  เออๆ เอาแค่นี้ก่อนก้ได้
บี : น่ารักที่สุด และเดินมาหอมแก้มผมไปฟอดใหญ่
ผมแกล้งจับนมบีและดึงเสื้อเกาะอกลงมากองที่เอว จนบีร้องว้ายลั่นห้องก่อนจะรีบดึงเสื้อขึ้นมาปิดนมไว้เหมือนเดิม ก่อนหันมาบ่นว่า คนใจร้าย แกล้งเค้านะ
บี : วันนี้ไปไหนดี
ผม: เช้าไปนั่งถ่ายรูปสวยๆที่คาเฟ่ต์กัน ช่วงบ่ายไปสวนน้ำไหม ไปเล่นน้ำกัน และตอนเย็นไปดูโชว์แปลกๆกัน
บีทำหน้างง อะไรคือโชว์แปลกๆ แต่ก็ไม่ได้ถามอะไรต่อ และเดินออกจากห้องพร้อมกับไปกินข้าวกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Skitting

truman

kodzilla

vertjaune

ไปไม่ถึงสวนน้ำแน่นอน ถ้าบิ้วกันตั้งแต่ออกรถแบบนี้

cliptowall

monster gmail

บีน่าจะมีอารมณ์​ร่วมในการฌฝโชว์​แล้ว

Abigail

โชว์แบบนี้จะมีพลาดบ้างไหม แบบโดนคนแปลกหน้าลวนลามบ้าง

hehajoke

naja313

chokaku

f4d3z

โชว์ไปเรื่อยงี้สงสัยได้นอกสถานที่แหงๆ  ::Glad::