ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kittichai.pachdam

samart.makumtean

boba

บุหรี่ แบบ นี้ก้มีด้วยวะ แปลกดีแท้ มันเหมือน ยาหลอนประสาทป่าวอ่ะ 

nutza019

::Ahh:: ทำไมตัวหนังสือมาบังของดีซะได้  ::Shout:: แต่ว่ามันช่างคิดจริงๆ ดมควันบุหรี่แล้วหยุดเวลาได้  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

DarKSiDeIID

เวลาเข้าด้ายเข้าเข็ม เกิดบุหรี่จะหมดมวนขึ้นมา จะเกิดอะไรขึ้น ไม่อยากจะคิด

jonhzazao

Goodsex

อืมมนะ...ถ้าจะเอาทั้งโรงเรียนไม่เป็นมะเร็งตายก่อนรึ...ไปหัดสูบบุรี่ดีไหมหว่า

Glauca Servant SK

Icon Iname

ชอบมากอยากได้มาซักซอง จะซัดเด็กแถวบ้านให้หมดเลย

ddcc

ท่าน (S)Kater มาสายหยุดเวลาเต็มตัวเถอะ แจ่มแมว ปล.อย่าสูบกันถึง25-30packyear นะจาาา
ปล.ถ้าให้เลือกอันที่ชอบก็ นาฬิกาจับเวลาล่ะนะ อยากลอยได้5555 ปลล.เรื่องบัตร VIP กับ นาฬิกาจับเวลานี่ท่านแปลไปหรือยังนะทำไมผมไม่เคยเห็น หรือแปลนานแล้วแบบผมเพิ่งมาติดตามด้วย ::Shy::

autsawin sathitwat

จะเลิกดูดยี่ห้ออื่นให้หมดแล้วหันมาทุ่มเงินให้กับยี่ห้อนี้อันเดียวเลย

momomosa