ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.9 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 03, 2021, 05:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadow5

สงสัยทำไมผมเอาไปค้นหา มันอยุ่แถวสุวรรณภูมิ ตรงเส้นเรียบรันเวย์ครับ

ในความคิดผม ยังคิดว่า เป็นวันที่ เวลา แล้วก็สถานที่

อาจจะให้มาผบวันที่ 15-12-2020/เวลา 20:00 / สถานที่บริเวรเลียบรันเวย์สุวรรณภูมิ

แต่คือผมไม่รู้ไทม์ไลน์เวลาในเรื่อง

ยังไงจะเฝ้ารอที่ผมเดาว่าจะเข้าเค้าไหม ขอบคุณครับ

Theman368

เกือบไปช่วยน้องอีฟไม่ทันแล้ว

Krit Tongkon

บอกตามตรง อ่านแล้วยังไม่ไว้ใจสตีฟนะ แต้ถ้าสตีฟร้าย อีฟก็อาจถูกหลอกใช้ด้วย 

jeditay

สตีฟมีไปทำไรให้หยอดหัวใจวายเนี้ยสงสัยมีพลังเหมือนกัน

Chakkrit Luecha

เหมือนสายลับ ที่สุดท้ายพระเอกจะรู้ตัวว่าโดนหลอก

shadow5

เย้ เดาถูกจิงๆๆด้วย 555

ขอบคุณมากครับ

knightmoon

ท่าทางสตีฟน่าจะไม่ธรรมดาแล้วล่ะ พลังน่าจะโหดมากๆเลย แต่อีฟเกือบโดนซะแล้ว ดีนะไปทัน

aloneprincess

Alan

งานนี้ ถ้าได้เปิดอีฟ คงดี...

เดา ๆ แล้ว อาจเหมือนหนัง wanted ที่พระเอกโดนหลอก...

เปอ ครับ

แมวหง่าว

ม่ายยยยย
อยากให้อิงโดนรุม
อยากให้อีฟปล้ำต่อ
อยากให้ตีฟเล่นตูด

The Naive

อิงเกือบโดนรุมแล้ว ไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดีนะที่รอดมาได้ 555

Plazx

เดียวอีฟโดนเปิดซิงไปก่อนต่อจะไม่เปิดซิงอีฟนะ

aiekuy

อิงก็รอด แต่เหมือนจะอยากลอง จินตนาการที่คิดอาจจะเป็นจริง ส่วนอีฟรอดจากเสี่ยมาได้ก็จริง แต่ก็น่าจะเสร็จพระเอกเรา ส่วนตัวพระเอกเหมือนจะยังไม่รู้ตัวมนความสามารถที่เพิ่มขึ้นมา และความสามารถของสตีฟคืออะไร ทำไมไม่ดำเนินการเองทั้งหมด โครงการที่ทำก็ไม่น่าจะใช่เรื่องที่ดี

ananchai2002

ขอให้มาทุกๆวันนะครับจะได้ต่อเนื่องครับ