ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นวดกะปู้ ตอน พี่มิ้นต์-น้องแม๊กซ์ บทที่ 3

เริ่มโดย GAMA, ตุลาคม 03, 2023, 04:59:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

บทที่3

หลังจากที่ผมกับพี่มิ้นต์ได้เย็ดกันมา มาตอนหลังก็เริ่มอาบน้ำด้วยกันถ้าพ่อแม่ไม่อยู่บ้าน และเย็ดกันก่อนนอนทุกคืนหลังจากพ่อเอกกับแม่อุ๊ได้นอนหลับไปแล้ว พี่มิ้นต์พยายามให้ผมเย็ดหีพี่มิ้นต์แบบเงียบๆเบาๆ เพราะกลัวพ่อแม่จะได้ยิน ถ้าพ่อแม่รู้เข้ามีหวังได้แยกกันนอนและไม่ได้เย็ดกันอีกแน่ๆ

แต่พ่อแม่จะรู้ว่าเราสองพี่น้องแอบเย็ดกันไหมนี่ อันนี้ไม่ทราบ เพราะพี่มิ้นต์ชอบไปยืนพูดคุยกับแม่โดยสวมแค่ยกทรงกางเกงในมาตั้งแต่เริ่มสู่วัยสาวอายุ13-14ปี และมาช่วงหลังๆก็ชอบสวมใส่แบบนี้อยู่ในห้องนอนด้วย

ผมก็เลยสวมกางเกงในตัวเดียวบ้าง เพราะผมต้องนวดควยก่อนนอนทุกคืน กะว่ามันจะได้ใหญ่ๆยาวๆ ก็นวดด้วยน้ำมันจอห์นสันธรรมดาๆนี่แหละครับ

มีอยู่คืนหนึ่ง พี่มิ้นต์เตรียมอ่านหนังสือสอบเข้าม.4 ส่วนผมก็นั่งนวดควย โดยนั่งแก้ผ้าออกหมดทั้งตัว แล้วแม่อุ๊ก็เปิดประตูเข้ามา เพราะห้องนอนเราตอนนั้นยังไม่ได้ล๊อคประตู

พอเห็นผมแก้ผ้าโทงๆนวดควย แล้วพี่มิ้นต์สวมแค่เสื้อยกทรงกับกางเกงในอ่านหนังสือ แม่อุ๊ไม่ได้สนใจพี่มิ้นต์หรอก เพราะเห็นพี่มิ้นต์ใส่แบบนี้จนชินตาแล้ว

แม่อุ๊:"น้องแม๊กซ์ แก้ผ้าทำไมล่ะลูก.?"

ผม:"นวดกุเปี้ยวครับแม่ ผมอยากให้กุเปี้ยวใหญ่ๆยาวๆ เพราะเพื่อนๆผมนวดกันทั้งห้อง เกิดกุเปี้ยวผมเล็กกว่ามัน คงอายเค้าตายเลย"

แม่อุ๊:"แล้วไม่อายแม่กับพี่มิ้นต์เหรอ.?"

ผม:"ไม่อายครับ ชินละ"

แม่อุ๊:"อื้ม......งั้นก็อย่าพากันนอนดึกล่ะ และสวมเสื้อผ้านอนกันด้วยนะ พี่น้องแก้ผ้าอยู่ด้วยกันแบบนี้มันไม่ดี"

ผม:"ไม่ดียังไงครับ.?"

แม่อุ๊:"อธิบายยากนะ ไม่ดีก็คือไม่ดีสิ"

ผม:"ถ้าไม่อธิบายผมก็จะให้พี่มิ้นต์แก้ผ้านอนเหมือนผมนะครับ"

แม่อุ๊:"เอาละ งั้นแม่อธิบายให้ฟัง แม๊กก็โตเป็นหนุ่มแล้ว พี่อุ๊ก็เป็นสาวแล้ว จะมาแก้ผ้าด้วยกันไม่ได้นะลูก เพราะผู้ชายผู้หญิงแก้ผ้าอยู่ด้วยกันเค้าถือ"

พี่มิ้นต์:"ถือยังไงคะ หนูก็ใส่แบบนี้นอนทุกคืน คืนไหนอากาศร้อนๆก็แก้ผ้านอนกับน้องแม๊กซ์ไป"

แม่อุ๊:"งั้นหนูออกไปกับแม่แป๊บนะ ให้น้องแม๊กซ์รออยู่ตรงนี้"

ผมเห็นแม่อุ๊ชวนพี่มิ้นต์ออกไปนอกห้อง เหลือไว้แต่ผมนั่งนวดควยต่อไป แล้วซักพักใหญ่พี่มิ้นต์ก็เดินเข้าห้องมา จากนั้นก็ถอดเสื้อยกทรงและกางเกงในออก แล้วมานอนเปลือยกายอยู่บนเตียง

พี่มิ้นต์:"แม๊กซ์ง่วงนอนยัง พี่ง่วงละ ปิดไฟนอนกันเถอะ"

ผมเองก็งง ว่าทำไมพี่มิ้นต์ พอเข้ามาก็ถอดเสื้อยกทรงและกางเกงในออก แล้วชวนผมนอนทันที เพราะทุกทีจะถอดช่วงตอนดึกๆ รอจนแน่ใจว่าพ่อแม่นอนหลับไปแล้ว ผมก็รีบปิดไฟนอน แล้วมานอนข้างๆพี่มิ้นต์ทันที

พอทันทีที่ผมเข้านอน พี่มิ้นต์ก็เข้ามากอดจูบผมทันที ผมเองก็กอดจูบตอบแล้วถาม

ผม:"คืนนี้เกิดอะไรขึ้นพี่ ทำไมเริ่มกันตั้งแต่ก่อนนอนเลยล่ะ.?"

พี่มิ้นต์:"พี่เล่าเรื่องเราเย็ดกันให้แม่ฟังหมดแล้ว แม่ไม่ว่าอะไรแถมยังให้ยาคุมพี่มากินอีกด้วย แม๊กซ์ไม่ต้องอดค่าขนมเอาสะสมไปซื้อยาคุมให้พี่อีกแล้วนะ"

ผม:"อื้มมมมม ดีจัง งั้นเรามาเย็ดกันเลย"

ตอนนั้น พอพี่มิ้นต์เข้าไปในห้องนอนของแม่อุ๊ แม่อุ๊ก็ถามพี่มิ้นต์ว่านอนกันแบบนี้ทุกคืนเลยไหม โดยให้น้องแก้ผ้านอนแล้วพี่มิ้นก็นอนแค่ใสเสื้อยกทรงและกางเกงใน พี่มิ้นต์ก็ตอบว่าใช่ แล้วแม่อุ๊ก็เอายาคุมชนิดแผงมาสอนให้พี่อุ๊ทาน เพราะถ้านอนกันแบบนี้ทุกคืน,ซักวันหนึ่งพี่น้องต้องเย็ดกันแน่ๆ พี่มิ้นต์ถามแม่อุ๊ว่ารับได้ไหมถ้าพี่มิ้นต์มีอะไรกับน้องแม็กซ์แล้ว แม่อุ๊ตอบว่ารับไม่ได้ก็ต้องได้ล่ะ ได้เสียกับน้องก็ยังดีกว่าไปได้เสียกับคนอื่นนอกบ้านที่ไม่รู้จัก แล้วพี่มิ้นต์ก็บอกความจริงกับแม่อุ๊ว่าได้เสียกับผมแล้ว และแม่อุ๊ก็ถามว่ามีการคุมฯกันอย่างไร พี่มิ้นต์ก็บอกว่าผมยอมอดขนม เก็บเงินค่าขนมไปซื้อยาคุมฯให้พี่มิ้นต์ ซึ่งเป็นยานี่ห้อเดียวกันกับของแม่อุ๊นี่แหละ แม่อุ๊จึงบอกว่า ต่อไปก็ไม่ต้องให้น้องอดค่าขนมแล้ว ให้พี่มิ้นมาเบิกยาคุมกับแม่ได้โดยตรงเลย พอพูดคุยเข้าใจกันดี พี่มิ้นต์ก็กอดลาราตรีสวัสดิ์แม่อุ๊แล้วเดินกลับเข้ามา

พี่มิ้นต์:"ซี้ดดดดด อูยยยย อาาาาา แม๊กซ์ เย็ดพี่เลย พี่เสียวแล้ววววว"

ผมกำลังก้มหน้าเลียหี,ดูดแตดพี่มิ้นต์อยู่เพลินๆ พี่มิ้นต์ก็ร้องบอกให้ผมเย็ดหีทันที คืนนี้พี่มิ้นต์ร้องครางเสีงดังมาก เพราะตั้งแต่คุยกับแม่อุ๊รู้เรื่อง ก็เหมือนการปล่อยผี พี่มิ้นต์รีบดึงตัวผมขึ้นทับ ผมเองก็รีบเอาดุ้นควยเข้ามาจ่อตรงรูหี พอเอาหัวควยกดตรงปากรูหีได้ ผมก็ค่อยๆดันหัวควยมุดเข้ารูหีพี่มิ้นต์ไป พอดุ้นควยของผมมุดเข้ารูหีไปจนสุดโคน ผมกับพี่มิ้นต์ก็กอดจูบกันต่อ

พี่มิ้นต์:"อาาาาา ผัาจ๋าาาา กระเด้าหีเมียแรงๆเลย ซี้ดดดดด.. อูุยยยย... อาาาาา...."

ผมก็เริ่มเดินเครื่อง ขยับสะโพกซอยกระเด้าควยทันที เสียงแจ่ะๆๆที่ดังมาจากดุ้นควยซอยเข้า-ออกรูหีก็ดังกึกก้องไปทั่วห้องนอน และเสียงพี่มิ้นต์ก็ร้องครางดังระงมประสานกับเสียงควยเข้าหีนั้น ส่วนปากผมนั้น นอกจากจูบปากแลกลิ้นกับพี่มิ้นต์แล้ว ผมยังซุกไซร้ซอกคอและติ่งหูพี่มิ้นต์ด้วย แล้วซุกไซร้ลงมาถึงนมสองเต้าและดูดเลียหัวนมของพี่มิ้นต์

แล้วผมก็เริ่มเข้าเกียร์ ซอยกระเด้าเร็วขึ้นๆแรงขึ้นๆ เสียง"แจ่ะๆ"ก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียง"จั่บๆ" และกลายเป็นเสียง"ตั่บๆ"ในที่สุด

ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ตั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เพราะเราสองพี่น้องรู้ว่าพ่อกับแม่รู้ว่าเราสองคนเย็ดกัน คืนนี้จึงเป็นคืนแรกที่เย็ดได้เสียงดังอย่างสบายใจ ไม่ต้องเย็ดกันแบบลับๆล่อๆอีกต่อไป

"อาาาา ผัวจ๋าาาา ผัวจ๋าาาาา"

"อาาาาา เมียจ๋าาาาา"

พอพี่มิ้นต์ร้องครางเรียกผมว่า"ผัว" ผมก็ร้องครางกลับด้วยการเรียกพี่มิ้นต์ว่า"เมีย"บ้าง มาตอนนี้เราสองพี่น้อง ได้ลืมพี่ลืมน้องกันไปหมดแล้ว เสียงควยกระเด้าหีตั่บๆกับเสียงร้องครางเรียกผัวๆเมียๆ ถ้าใครได้ยินอยู่นอกห้องนอนของเรา ก็คงคิดว่าผัวเมียกำลังเย็ดกัน

ผมเร่งซอยกระเด้า เพราะกำลังใกล้จะเสร็จ เลยแทงกระหน่ำ จากเสียงควยเข้าหีดัง"ตั่บๆ" ก็ดังแรงขึ้นเปลี่ยนเป็น"ต้าบๆ" เพราะผมอัดกระทุ้งดุ้นควยรัวกระเด้าซอย กระทุ้งแทงรูหีของพี่มิ้นต์แบบไม่กลัวหีจะพัง

ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ต้าบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

"อ๊าาาาาาาาาาาาา... ผัวจ๋าาาาาาา"

พี่มิ้นต์ร้องลั่นห้อง แอ่นเกร็งหน้าท้อง ยกสะโพกลอยขึ้นรับการกระเด้ารัวของผม โดยผมเองก็ซอยสะโพกอัดกระทุ้งควยเข้าหีแบบรัวๆ จนกระทั่งผมต้องกดกระเด้าเป็นครั้งสุดท้าย อัดกดดุ้นควยเข้าไปให้ลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ แล้วฉีดน้ำอสุจิเข้ารูหีพี่สาวแท้ๆเข้าไป ส่วนพี่มิ้นต์ก็เกร็งขมิบรูหีจนน้ำหีพุ่งไหลย้อนสวนดุ้นควยของผมออกมา รูหีขมิบรัดลำควยผมไปทั้งดุ้น ผมรู้สึกถึงปากมดลูกที่มันขมิบดูดน้ำควยของผมดุ๊บๆที่ตรงปลายหัวควย รู้สึกเหมือนปากโพลงมดลูกดูดเอาน้ำควยออกไปจนหมด  รูหีพี่มิ้นต์ขมิบตอดเป็นจังหวะๆเพราะความเสียว ส่วนผมก็ฉีดน้ำควยเข้าไปเป็นจังหวะๆเพราะความเสียวเหมือนกัน เรากอดกันเกร็งกระตุกเกือบจะพร้อมๆกัน กว่าจะหยุดเกร็งกระตุกได้ก็ใช้เวลาพอดูทีเดียว ตอนนี้เหลือไว้แค่เสียงเหนื่อยหอบของเราทั้งสองคน

เรากอดจูบกันต่อให้หายเหนื่อย และผมเองก็ยังเสียบดุ้นควยคารูหีของพี่มิ้นต์อยู่ ความเป็นพี่เป็นน้อง ตอนนี้ได้กลับเข้ามาแทนความเป็นผัวเป็นเมียแล้ว และดุ้นควยของผมก็กำลังหดตัวอยู่ในรูหีของพี่มิ้นต์ ผมนอนทับอยู่บนตัวพี่มิ้นต์นานพอดู

พี่มิ้นต์:"แม๊กซ์ เราไปอาบน้ำกันมั้ย.?"

ผม:"ครับ"

แล้วผมก็เปิดไฟหัวเตียง ถอนดุ้นควยออกจากรูหีพี่มิ้นต์ พี่มิ้นต์รีบเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดหี แล้วผมก็เอากระดาษทิชชู่มาเช็ดควย เราพากันคว้าผ้าเช็ดตัวมากันคนละผืน แล้วพากันเดินแก้ผ้าโทงๆออกจากห้องนอนจะเข้าห้องน้ำ

และพ่อเอกกับแม่อุ๊ก็กำลังพากันแก้ผ้าโทงๆเดินออกมาจากห้องนอนเหมือนกัน โดนเราทั้งหมดไม่ได้นุ่งผ้าเช็ดตัวเลย ต่างก็แก้ผ้าโทงๆถือถ้าเช็ดตัวอยู่ในมือออกมากันหมดทุกคน พ่อเอกกับแม่อุ๊ก็หัวเราะที่เห็นเราสองพี่น้องแก้ผ้าอยู่ด้วยกัน แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำพร้อมกันให้หมดเลย

พอเราทั้ง 4 อาบน้ำเสร็จ ต่างก็พากันเดินออกจากห้องน้ำ แล้วพากันออกมาเช็ดตัวกันข้างนอก จากนั้นก็พูดคุยกัน

แม่อุ๊:"พี่น้องคู่นี้เย็ดกันเสียงดังจริงๆนะ ดังไปถึงห้องพ่อกับแม่เลย"

พี่มิ้นต์:"ก็เพราะแม็กซ์นั่นแหละ เย็ดหนูแรงค่ะ"

พอพี่มิ้นต์โยนเผือกร้อนมาให้ผม ผมก็ไม่อยากพูดตอบโต้อะไร ได้แต่ยืนแก้ผ้าโทง เอามือสองข้างชูสองนิ้วขึ้นสูงๆ แล้วร้อง"เย้......"

พ่อเอก:"ลูกแม็กซ์ อยากควยใหญ่เหรอลูก? เห็นคุณแม่บอกว่านวดควยก่อนนอนทุกคืนเลย"

ผม:"ใช่ครับ"

พ่อเอก:"งั้นเดี๋ยวจะไปบอกลุงคมให้เอาน้ำมันนวดสมุนไพรมาให้นวดนะลูก น้ำมันสูตรนี้คุณพ่อรับประกันว่าใหญ่จริง"

พอเราพูดคุยกันจนหอมปากหอมคอกันได้ที่ พอถึงเวลาที่จะควรนอนก็พากันแยกย้ายไปนอน โดยตลอดเวลาที่พวเราเดินออกจากห้องน้ำ ไม่มีใครนุ่งผ้าเช็ดตัวหรือพันกระโจมอกกันซักคน ต่างก็พากันยืนแก้ผ้าโทงๆคุยกันอยู่แบบนั้น พ่อเอกนั้นก็มีสภาพร่างกายแบบผู้ใหญ่วัย35+หน่อยๆ และแม่อุ๊เองก็อยู่ในวัยเดียวกันกับพ่อเอก โดยแม่อุ๊นั้นนมใหญ่มาก สะโพกงอนผายใหญ่แต่ก็กลมกลึง ส่วนเอวก็คอดกิ่วรูปทรงร่างกายเหมือนาฬิกาทราย  ส่วนหมอยก็ดกมาก ดกดำจนดูเหมือนกำลังสวมใส่กางเกงในขนฟูยังไงยังงั้นเลย แล้วผมกับพี่มิ้นต์ก็เข้ามานอนหลับโดยแก้ผ้าโทงๆด้วยกัน เราสองพี่น้องก็นอนกอดกันจนถึงเช้า

ตอนรุ่งเช้า ผมกับพี่มิ้นต์ก็พากันเดินถือผ้าเช็ดตัวแก้ผ้าโทงๆลงไปอาบน้ำ,ล้างหน้า,แปรงฟันด้วยกัน แล้วพากันแต่งตัว,สวมชุดนักเรียนไปโรงเรียน

พอกลับจากโรงเรียน ตอนกลางคืนก่อนนอน เราสองคนก็พากันลงไปอาบน้ำ กะว่าพออาบน้ำเสร็จ,ตั้งแต่คืนนี้เป็นต้นไป เราสองคนจะแก้ผ้านอนกันทุกคืน กะว่าทั้งวันจะสวมแค่ชุดนักเรียน พออาบน้ำเสร็จก็จะสวมแค่ชุดวันเกิด พอหลังอาบน้ำตอนเช้าก็จะสวมชุดนักเรียนอีกที ส่วนวันเสาร์-อาทิตย์,ถ้าไม่ได้ออกไปไหน,ก็กะว่าจะแก้ผ้าอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืน โดยจะสวมเสื้อผ้าอีกทีก็คือชุดนักเรียนในตอนเช้าวันจันทร์

พออาบน้ำเสร็จ เราสองพี่น้องก็พากันเข้าห้อง ผึ่งผ้าเช็ดตัวแล้วจะเข้านอนแบบแก้ผ้าโทงๆ แล้วก็ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องนอน

ก๊อ ก๊อก ก๊อก

"ค่า...."

พี่มิ้นต์เดินแก้ผ้าโทงๆไปเปิดประตูเลย สงสัยคงคิดว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว พอรู้ว่าเราสองพี่น้องเย็ดกัน ก็จะให้รู้ไปเลยว่าจะแก้ผ้านอนด้วยกันและเย็ดกันก่อนนอนทุกคืน

พอเปิดประตูก็เห็นแม่อุ๊ซึ่งตอนนี้ก็แก้ผ้าโทงๆเหมือนกัน ดูเหมือนเพิ่งจะอาบน้ำเสร็จด้วย เดินเข้ามาในห้องนอนของพวกเราและถือตะกร้าเข้ามาด้วย

แม่อุ๊:"วันนี้แม่ไปบ้านพ่อคมมา" (พ่อคมก็คือลุงคม,พี่ชายของแม่อุ๊ พ่อคม(ลุงคม)มักจะเรียกผมกับพี่มิ้นต์ว่า"ลูก"และมักจะเรียกตัวเองว่า"พ่อ"แทนตัวทุกครั้ง จนพวกเราต้องเรียก"พ่อคม"ไปด้วย)

แม่อุ๊:"แม่ได้เอายาดองสมุนไพรมาให้ลูกมิ้นต์และยาสมุนไพรนวดควยให้ลูกแมกซ์ด้วย เริ่มจากลูกมิ้นต์ก่อน ยาขวดนี้เป็นยาดองสมุนไพรขับประจำเดือน ให้ทานหลังจากลูกทานยาคุมหมดแผงแล้ว โดยมีป้ายกระดาษทากาวแปะติดไว้และเขียนด้วยปากกาเมจิกสีน้ำเงินชัดเจนว่า ยาขับ ให้ทานยาขับจนกว่าเมนส์จะมา พอเมนส์มาก็ให้หยุดทาน ส่วนขวดนี้ก็คือยาดองสมุนไพรบำรุงบำรุงเลือด ก็ตามป้ายสลากข้างขวดนั่นแหละที่ใช้ปากกาเมจิกสีน้ำเงินเขียนข้างขวดว่า ยาบำรุง คือยาที่ใช้ทานหลังจากเมนส์หมดแล้ว ทานเพื่อบำรุงเลือดลม ส่วนยานี่ป้ายฉลากจะมีปากกาเมจิกเขียนเป็นสีแดง เป็นน้ำมันสมุนไพรนวดนม ใช้สำหรับทานวดคลึงเต้านม ให้นมใหญ่เต่งตึง พอเขียนด้วยปากกาเมจิกสีแดงก็คือห้ามทาน ใช้นวดทาอย่างเดียว ตอนแม่ยังสาวๆเท่าลูกมิ้นต์ แม่ก็ใช้ยานี้นวดนม และทานยาสองขวดนี้เพื่อป้องกันการตั้งท้องและใช้บำรุงเลือดลมด้วย"

แม่อุ๊:"ส่วนสองขวดนี่ก็สำหรับลูกแม๊ก เป็นยาน้ำมันสมุนไพรนวดควย ยาขวดแรกเขียนข้างสลากด้วยปากกาเมจิกสีแดงว่า ขวดร้อน โดยลูกต้องทาด้วยยาขวดร้อนก่อน พอทาไปได้พักนึงจะรู้สึกร้อน ถ้าร้อนจนทนไม่ไหวก็ทาด้วยยาขวดเย็นขวดนี้ ซึ่งสลากข้างขวดก็เขียนด้วยปากกาเมจิกสีแดงว่าขวดเย็น ซึ่งทั้งสองขวดนี้ทานไม่ได้ ใช้ทาอย่างเดียว พอทาด้วยยาขวดร้อนเสร็จก็ต้องตามด้วยทาด้วยยาขวดเย็นทุกครั้งและต้องทาให้หมดขวดด้วย พอหมดขวดแล้วควยใหญ่ไม่พอ เดี๋ยวแม่ก็จะไปขอยาที่บ้านพ่อคมมาให้เพิ่มอีก ถ้าอยากรู้ว่าทาแล้วควยใหญ่ได้ขนาดไหน ก็ให้รอดูควยของพ่อคมเอานะ"

แล้วแม่อุ๊ก็ยื่นยานวดควยให้ผมสองขวด ให้ผมเก็บรักษาไว้ยิ่งชีวิต ส่วนยาคุมฯ-ยาขับที่แม่อุ๊ให้พี่มิ้นต์ก็จะให้พี่มิ้นต์เก็บแยกออกจากน้ำมันสมุนไพรนวดนมต่างหาก พอเสร็จธุระแล้ว แม่อุ๊ก็ถือตะกร้าเปล่าเดินแก้ผ้าโทงๆกลับออกไป และหลังจากที่แม่อุ๊ทราบว่าเราสองพี่น้องเย็ดกัน,ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา พอหลังอาบน้ำตอนเย็นเสร็จ แม่อุ๊กับพ่อเอกก็ไม่สวมใส่เสื้อผ้าอีกเลยจนถึงเช้าอีกวัน และพ่อกับแม่ก็ไม่ได้ปิดประตูห้องนอนอีกเลย,ปิดแค่ประตูมุ้งลวดเท่านั้น และพวกเราสองพี่น้องก็ปิดแค่ประตูมุ้งลวดเลียนแบบบ้าง ถ้าทุกครั้งพ่อกับแม่เดินผ่านหน้าห้องนอนของเรา ก็จะเห็นผมกับพี่มิ้นต์แก้ผ้าอยู่ด้วยกันทุกที

และคืนนี้ผมกับพี่มิ้นต์ก็เย็ดกันก่อนนอน เราสองคนเย็ดกันก่อนนอนทุกครั้ง และพอวันเสาร์อาทิตย์ไม่ได้ออกไปไหนก็จะแก้ผ้าโทงๆอยู่บ้านด้วยกัน จึงประหยัดเสื้อผ้ามาก ซักผ้าก็จะมีเพียงชุดนักเรียนและชุดชั้นในสำหรับสวมใส่ไปโรงเรียนเท่านั้น ชุดไปรเวทไม่มีให้ซักเลย แม้แต่เสื้อผ้าของพ่อเอกตอนนี้ก็มีแต่ชุดสำหรับทำงานและกางเกงในที่ใส่ไปทำงานเท่านั้น ส่วนแม่อุ๊เองก็เป็นแม่บ้านอยู่บ้าน อาชีพหลักของแม่อุ๊ตอนอยู่บ้านก็คือการทอผ้า ซึ่งทอผ้าเป็นมาตั้งแต่ยังสาว,สมัยยังอยู่หมู่บ้านไผ่(ซึ่งอยู่อีกหมู่บ้านหนึ่ง) และแม่อุ๊ก็จะนุ่งผ้าซิ่น(ผ้าถุงแบบแหวกได้,นุ่งคล้ายๆผ้าเช็ดตัว)แบบกระโจมอกผืนเดียวเท่านั้นตอนอยู่บ้าน และบางวันอากาศร้อนมากๆ แม่อุ๊ก็จะแก้ผ้าโทงๆทอผ้าด้วย ซึ่งผมกับพี่มิ้นต์ก็ช่วยแม่อุ๊ด้วยการหัดปั่นด้าย,กรอด้าย และอยากจะหัดทอผ้าช่วยเบางานให้แม่อุ๊ด้วย

และปิดเทอมฤดูร้อนก็มาถึง พี่มิ้นต์สามารถสอบเข้าม.4สายวิทย์ของร.ร.มัธยมบ้านป่าแดงได้ ส่วนผมก็กำลังจะขึ้นม.2ต้องไปทำการ"ขลิบ"ปลายอวัยวะเพศตามประเพณีของหมู่บ้านไผ่(ชื่อหมู่บ้านสมมุติ)ซึ่งเป็นหมู่บ้านของแม่อุ๊ เพราะแม่อุ๊ได้สอนผมว่า,ผมมีเลือดชาวบ้านไผ่อยู่ในตัว ต้องไปทำการ"ขลิบ"เหมือนเด็กชายบ้านไผ่ในรุ่นเดียวกัน วันไปโรงพยาบาลก็มีผมที่เป็นเด็กบ้านงิ้ว(ชื่อหมู่บ้านสมมุติของพ่อเอก)คนเดียวที่ไปขลิบ,นอกนั้นก็เป็นเด็กชาวบ้านไผ่ซึ่งเรียนอยู่ม.1รุ่นเดียวกันหมด โดยพวกผมเป็นนักเรียนม.1รุ่นแรกของโรงเรียเทศบาลบ้านหลัก(ชื่อหมู่บ้านสมมุติ) โดยหมู่บ้านงิ้วและหมู่บ้านไผ่ไม่มีโรงเรียนประถมฯ จึงพากันมาเรียนโรงเรียประถมฯที่หมู่บ้านหลักและต่อมาก็ได้ยกให้เป็นโรงเรียนของเทศบาลตำบลป่าดำ(ชื่อตำบลสมมุติ)ตั้งคู่กันกับโรงเรียนเทศบาลตำบลป่าดำ โดยโรงเรียนเทศบาลบ้านไผ่จะมีเด็กทั้งหมดมาจาก 3 หมู่บ้าน คือ หมู่บ้านหลัก,หมู่บ้านงิ้วและหมู่บ้านไผ่ โดยทางผู้ปกครองจะไม่เอาลูกหลานไปเรียนโรงเรียนอื่นจนกว่าจะเรียนจบม.3ของโรงเรียนเทศบาลบ้านหลักเท่านั้น ซึ่งสมัยก่อนหน้านั้นมีเรียนถึงแค่ชั้นป.6 พี่มิ้นต์กับเพื่อนๆหลังจากเรียนจบชั้นป.6ก็ต้องไปเรียนต่อชั้นม.1ในโรงเรียนมัธยมป่าแดง.ในตัวอำเภอป่าแดง(ชื่ออำเภอสมมุติ)ต่อไป

พอผมขลิบ ผมก็เย็ดไม่ได้ ต้องรอให้แผลขลิบหาย พอพี่มิ้นต์เงี่ยนผมก็จะเลียหีให้ ส่วนผมเงี่ยน,พี่มิ้นต์ก็จะดูควยให้ โดยพยายามเอาปากดูดที่หัวควย ผมอาบน้ำไม่ได้,พี่มิ้นต์ก็ช่วยเอาผ้ามาเช็ดตัวให้ กว่าแผลขลิบจะหายสนิท ก็รอไปตั้ง 2-3เดือน

พอเปิดเทอมผมก็เรียนชั้นม.2 และพี่มิ้นต์เรียนอยู่ชั้นม.4 และเหมือนเดิมครับ,ที่เราจะสวมเสื้อผ้าแค่ชุดนักเรียน,ที่เหลือก็คือชุดวันเกิด และเราสองพี่น้องก็เย็ดกันก่อนนอนทุกวัน ถ้าวันไหนพี่มิ้นต์เมนส์มา,ก็จะสวมผ้าอนามัยแนบกับกางเกงใน และถ้าช่วงนั้นผมเงี่ยน,พี่มิ้นต์ก็จะดูดควยให้ พอพี่มิ้นต์เมนส์หมด เราก็มาเย็ดกันต่อ พอยาสมุนไพรขวดใดใกล้จะหมด,แม่อุ๊ก็จะไปบ้านพ่อคมเอามาเพิ่มให้

พอปิดเทอม ช่วงเดือนตุลาคม พ่อเอกไปทำงาน เหลือแม่อุ๊,พี่มิ้นต์กับผมอยู่บ้าน พวกเรา 3 แม่ลูกอยู่ในชุดวันเกิดมาตั้งแต่อาบน้ำตอนเมื่อวานเย็น มาถึงตอนนี้บ่ายกว่าๆแล้ว ก็ยังอยู่กันในชุดวันเกิด แม่อุ๊แก้ผ้าโทงๆทอผ้า ขณะที่ผมกับพี่มิ้นต์ช่วยกัน,จัดด้าย,ปั่นด้ายและกรอด้าย พอบ่ายๆก็เลิกทำงานและพักผ่อน พี่มิ้นต์กันผมจะเย็ดกันในบ้านก็เกรงใจแม่อุ๊ เลยพากันแก้ผ้าโทงๆเดินเข้าไปในสวนหลังบ้าน ไปยืนกอดจูบกันที่หลังกอกล้วย และคอยมองลอดรั้วว่าพี่เห็นพี่เทนกับพี่ทิพย์ 2 พี่น้องเข้ามาเย็ดกันในสวนไหม ถ้าพี่น้องคู่นั้นเข้ามาเย็ดกันในสวนก็จะได้พูดคุยทักทายกัน

เราเดินเข้าสวนหลังบ้านในชุดวันเกิด จึงง่ายต่อการเย็ดกัน พี่มิ้นต์ยืนพิงต้นกล้วยให้ผมกอดจูบ ตอนนี้ผมอายุ14ปีแล้ว กำลังสูงไล่ทันพี่มิ้นต์ โดยผมสูงกว่าพี่มิ้นนิดหน่อย สามารถเย็ดกันในท่ายืนได้

ผมกอดจูบซุกไซร้พี่มิ้นต์

"ห้ามดูดคอนะ"

พี่มิ้นต์เตือน ขณะที่แหงนคอให้ผมซุกไซร้ ผมไม่ดูดคอพี่มิ้นต์เพราะผมชอบที่จะดูดเลียหัวนมของพี่มิ้นต์มากกว่า ผมย่อตัวลงดูดเลียหัวนม ซุกไซร้เต้านมทั้งสองข้างของพี่มิ้นต์ ตั้งแต่พี่มิ้นนวดนมมา เต้านมของพี่มิ้นต์ตั้งเต้าใหญ่โต,สวยงามมาก ดูดเลียได้ทั้งวันโดยไม่รู้สึกเบื่อเลย

พี่มิ้นต์ร้องครางให้ได้ยินเบาๆ ผมเอามือลูบหีพี่มิ้นต์ ก็รู้ทันทีว่าหีพี่มิ้นต์แฉะพร้อมเย็ด ผมจึงรีบเอาปากประกบร่องหีพี่มิ้นต์ เลียหีดูดแตดพี่มิ้นทันที ดูดกินน้ำหีพี่มิ้นต์ ยิ่งดูดกิน น้ำหีใหม่ๆก็ยิ่งไหลออกมา

"เย็ดเลย.. ผัวขาาา เย็ดเลย เย็ดหีเมียเลย...."

พี่มิ้นต์ร้องบอกให้ผมเย็ดด้วยเสียงกระเส่า ผมรีบยกขาพี่มิ้นต์ขึ้นพาดแขนข้างหนึ่ง แล้วเอาหัวควยกดถูดที่ร่องหี พอหัวควยกดจ่อที่ปากรูหี ผมก็ค่อยๆกดหัวควยเข้ารูหีพี่มิ้นไป โดยเราก็จูบปากกัน ปล่อยให้ดุ้นควยมุดเข้ารูหีไปอย่างช้าๆ ผมขยับกระเด้าช้าๆเพื่อให้ดุ้นควยขยับเข้ารูหีเป็นจังหวะๆ

พอดุ้นควยเข้าไปจนสุดโคน ผมก็เริ่มซอยกระเด้า เสียงควยมุดเข้าหีดังแจ่ะๆผสานกับเสียงร้องครางของพี่มิ้นต์ ผมขยับซอยสะโพก,กระเด้าควยไปด้วย ซุกไซร้พี่มิ้นต์ไปด้วย จนเสร็จไปพร้อมกัน เราพักเหนื่อยแป๊บนึง ผมก็เอาขาพี่มิ้นต์ลง แล้วให้พี่มิ้นต์ยืนโก้งโค้งกอดกับต้นกล้วย จากนั้นผมก็เอาดุ้นควยเสียบเข้ารูหี เย็ดพี่มิ้นต์จากทางด้านหลัง ผมเย็ดหีพี่มิ้นต์ไป ก้มมองดูสะโพกที่งอนผายของพี่มิ้นต์ไป

สองแก้มก้นทรงชมพู่ของพี่มิ้นต์ช่างสวยงามซะเหลือเกิน ผมอดนึกถึงไม่ได้ ว่าใครหนอจะได้พี่มิ้นต์ไปเป็นเมียในวันหน้า ผมคงหึงหวงพี่สาวคนนี้น่าดู เพราะพี่มิ้นต์สวยไปทั้งตัวและหีก็ฟิตแน่น ใครได้ไปเป็นเมียคงโชคดีชิบหาย เพราะผมกลัวว่าจะสูญเสียพี่มิ้นต์,ผมจึงพยายามเย็ดพี่มิ้นต์ให้บ่อยที่สุดเท่าที่จะบ่อยได้ ฉีดน้ำควยเข้าหีพี่มิ้นต์เยอะๆ เพราะถ้าพี่มิ้นต์แต่งงานไปก็จะไม่ได้เย็ดกันอีกแล้ว ตอนนี้ผมจึงได้แต่ตั้งหน้าตั้งตากระเด้าควยเข้าหีพี่มิ้นต้าบๆๆ กระเด้าไปเรื่อยๆจนกว่าจะเสร็จแล้วฉีดน้ำควยเข้ารูหีพี่มิ้นต์ พี่มิ้นต์ร้องครางโดยเอามือข้างหนึ่งมาบี้คลึงเม็ดแตด พี่มิ้นต์ร้องครางดังลั่นสวนกล้วยโดยไม่แคร์ใคร โดยผมเองก็เอามือนี่งสะโพกสองข้างของพี่มิ้นต์ดึงเข้ามาแล้วอัดกระเด้าสวนออกไป เสียงดังต้าบๆสั่งไปทั้งสวน จนกระทั้งพี่มิ้นต์เสร็จ น้ำหีพ่นย้อนออกสวนกับการกระเด้าของผม จนน้ำหีกระจายแทบจะขึ้นหน้าผมเลย

พอผมรู้ว่าพี่มิ้นต์เสร็จออกกัสซั่ม ผมก็กระเด้ารัวแรงๆเร็วๆถี่ๆ จนเสร็จตามพี่มิ้นต์ไป ผมฉีดน้ำควยใส่รูหีพี่มิ้นต์อีกครั้ง แล้วพากันพักเหนื่อย ผมค่อยๆถอนดุ้นควยออกจากรูหีพี่มิ้นต์ แล้วเราก็โผเข้ากอดจูบกัน

"พี่มิ้นต์ น้องแม๊กซ์"

เสียงพี่ทิพย์ดังออกมาจากอีกฟากหนึ่งของรั้วสังกะสี ทำให้ผมกับพี่มิ้นต์พากันหารูรั้วมองข้ามกลับไปยังฝั่งบ้านพี่ทิพย์ ก็เห็นพี่ทิพย์ยืนแก้ผ้าโทงๆอยู่คนเดียว

ผม:"อ้าว.... หวัดดีพี่ วันนี้ทำไมมาคนเดียว พี่เทนไปไหน.?" ผมถาม

พี่ทิพย์:"อ๋อ....พี่เทนออกไปซ้อมเตะบอลกับพี่เต๋อ กว่าจะกลับก็เย็นโน่น พี่เบื่อๆ ก็เลยออกมาแก้ผ้าเล่นอยู่ในสวน"

ผม:"แล้วเห็นผมเย็ดกับพี่มิ้นต์มะ.?"

พี่ทิพย์:"เห็นสิ ชัดแจ๋วเลย น้องแม๊กซ์เย็ดเก่งมากๆเลย"

ผม:"ก็คนนี้แหละ สอน" ผมชี้ไปทางพี่มิ้นต์ จนพี่มิ้นต์ตีหัวไหล่ผมเบาๆ

พี่มิ้นต์:"แล้วน้องทิพย์มาเดินเล่นคนเดียวแบบนี้ ไม่เบื่อเหรอ.?"

พี่ทิพย์:"ไม่เบื่อหรอก ได้ดูน้องแม็กซ์เย็ดกับพี่มิ้นต์แล้วสนุกดี"

พี่มิ้นต์:"งั้นว่างๆพี่พาน้องแม็กซ์ไปเที่ยวบ้านทิพย์เอามั้ย.?"

พี่ทิพย์:"ได้ค่ะ พรุ่งนี้เลยเป็นไง.?"

พี่มิ้นต์:"โอเคจ่ะ ตกลงจ่ะ ไปนะแม๊กซ์นะ"

ผม:"เอาก็เอา"

พอพี่มิ้นต์ชวน ผมก็ยังไงก็ได้ ผมเดาเอาว่าพี่ทิพย์ต้องแอบดูผมเย็ดกับพี่มิ้นต์แน่นอน แต่หุ่นของพี่ทิพย์ก็ยังสู้หุ่นของพี่มิ้นต์ไม่ได้ เพราะอายุแก่กว่าผมแค่ปีเดียว(อายุ15,อยู่ม.3 ขณะที่ผมอายุ14เรียนอยู่ม.2และพี่มิ้นต์อายุ16เรียนอยู่ม.4) แถมพี่มิ้นต์ได้ทานยาคุมฯ-ยาขับและยาบำรุงเลือดอีก เลือดลมจึงวิ่งพล่านจนร่างกายเติบโตสวยงามเหมือนหญิงสาววัย17-18 แถมได้ยานวดเต้านมให้นมใหญ่,สวย,เต่งตึงอีกด้วย เรียกว่าหุ่นพี่ทิพย์ทาบหุ่นพี่มิ้นต์ไม่ติด,แถมร่างกายเติบโตไปตามวัยสาวที่ควรจะเป็นเท่านั้น ไม่ได้มียาเร่งเสริมพิเศษใดๆเหมือนพี่มิ้นต์ด้วย

ผม:"เมื่อกี้พี่ทิพย์ได้แอบดูผมกับพี่มิ้นต์เย็ดกันรึป่าว.?"

พี่ทิพย์:"อื้ม..........แอบดูไปด้วย ช่วยตัวเองตามไปด้วย เสร็จพร้อมกันจนตัวเบาเลยล่ะ"

แล้วได้ยินเสียงมอเตอร์ไซต์เข้าบ้านพี่ทิพย์ดังอยู่ไกลๆ

พี่ทิพย์:"พี่ว่าพี่เต๋อคงมาส่งพี่เทนกลับจากซ้อมบอลแล้วล่ะ พี่ไปหาพี่เทนก่อน เดี๋ยวพี่ไปก่อนนะ พรุ่งนี้ค่อยเจอกัน ไปก่อนค่ะพี่มิ้น"

พี่มิ้นต์:"โชคดีจ่ะ เจอกันพรุ่งนี้"

ผม:"โชคดีครับ"

พอพี่ทิพย์เดินแก้ผ้าโทงกลับไปบ้าน ผมกับพี่มิ้นต์ก็พากันเดินแก้ผ้าโทงๆกลับบ้านบ้าง ตอนนี้น้ำควยของผมไหลย้อนออกจากหีของพี่มิ้นต์ออกมาเลอะหน้าขาจนสังเกตุเห็นได้ขณะที่เดิน พอกลับถึงบ้านก็เจอพ่อคม(ลุงคม,พี่ชายของแม่อุ๊) กำลังเย็ดกันกับแม่อุ๊ที่ข้างๆกี่ทอผ้านั่นเอง พ่อคมคงขับมอเตอร์ไซต์เข้าบ้านมาตอนที่ผมมัวเย็ดกันกับพี่มิ้นต์ จึงไม่ได้ยินเสียง และพวกผมก็เห็นพ่อคมมาเยี่ยมแม่อุ๊มาตั้งแต่จำความได้ พอพ่อคมมาทีไรก็จะเข้ามากอดจูบแม่อุ๊ พวกเราสองพี่น้องเห็นพ่อคมกอดจูบกับแม่อุ๊จนชินแล้ว มีวันนี้แหละที่เห็นพ่อคมเย็ดกันกับแม่อุ๊ จึงรู้สึกไม่แปลกใจที่แม่อุ๊ไม่โกรธที่รู้ว่าเราสองพี่น้องเย็ดกัน เพราะพ่อคมกับแม่อุ๊ก็เป็นพี่น้องเย็ดกันเหมือนกัน

แล้วพ่อคมก็เย็ดกับแม่อุ๊จนเสร็จ ขณะที่ผมกับพี่มิ้นต์พากันล้างหีล้างควยเสร็จพอดี

พ่อคมถอนดุ้นควยออกจากหีแม่อุ๊ แล้วพากันออกมาทักทานพวกเราสองพี่น้อง แล้วพากันไปล้างหีล้างควย ผมสะดุดตาที่ดุ้นควยของพ่อคม เพราะเป็นดุ้นควยที่ใหญ่ยาวมากๆ รูปร่างของพ่อคมนั้นสูงใหญ่กว่าพ่อเอก แต่ดุ้นควยกลับใหญ่ยาวกว่ามากๆ พอพ่อคมกับแม่อุ๊ล้างหีล้างควยเสร็จ ก็พากันมานั่งคุยกับพวกเรา พ่อคมได้ถามพี่มิ้นต์เกี่ยวกับการทานยาคุมฯ-ยาขับและยายำรุงฯ พี่มิ้นต์บอกว่าได้ปฏิบัติตามคำแนะนำของแม่อุ๊ครบทุกประการ แม้แต่การนวดนมด้วย พ่อคมบอกว่าดีแล้ว เพราะแม่อุ๊ช่วงวัยสาวเท่าๆกับพี่มิ้นต์ก็ใช้ยานี้ และเย็ดกับพ่อคมได้ปลอดภัยไม่ตั้งท้องมาตลอดจนถึงตอนแต่งงานกับพ่อเอก

แล้วพ่อคมก็ถามผมเกี่ยวกับการนวดควย และให้ผมปั่นควยให้แข็งโด่ โดยพ่อคมเองก็ปั่นควยให้แข็งโด่ไปด้วย พอเอามาเทียบกัน ถึงแม้ดุ้นควยของผมจะใหญ่สู้ดุ้นควยของพ่อคมไม่ได้ แต่พ่อคมก็ชมว่าดุ้นควยของผมนั้นใหญ่เกินวัยของผม ถ้าขยันนวดไปเรื่อยๆก็อาจจะใหญ่ยาวกว่าดุ้นควยของพ่อคม เพราะพ่อคมก็ใช้ยานวดสูตร 2 ขวดแบบนี้มาตั้งแต่อสยุ13-14เหมือนกัน ดุ้นควยจึงใหญ่ยาวจนแม่อุ๊ติดใจหลงใหลดุ้นควยของพี่ชายตนเองและพ่อคมเองก็ติดใจหลงใหลน้องสาวของตนเองจนเกือบจะไม่ได้มีผัวมีเมียกันเพราะมัวหมกมุ่นเย็ดกันมาตั้งแต่วัยรุ่นจนถึงวัยหนุ่มสาวเลย

และพ่อคมก็สนับสนุนให้ผมกับพี่มิ้นต์เย็ดกันก่อนอนทุกคืน เพราะจะทำให้พี่น้องรักกันมากยิ่งขึ้นด้วย วันนี้ว่างๆพ่อคมก็แวะมาเยี่ยมพวกเรา,แล้วพ่อคมก็กอดลาผมกับพี่มิ้นต์แบบสวมชุดวันเกิดกันอยู่แบบนั้นเลย แล้วก็เข้าไปกอดลาแม่อุ๊ มีจูบปากแลกลิ้นกันด้วย แล้วพ่อคมก็สวมใส่เสื้อผ้า ขับมอเตอร์ไซต์กลับบ้านไผ่ไป พ่อคมจึงกลายเป็นแรงบันดาลใจสำหรับผมที่จะนวดควยให้มีดุ้นควยที่ใหญ่ๆยาวๆ โดยผมจะต้องมีดุ้นควยที่ใหญ่ยาวเหมือนดุ้นควยของพ่อคมให้ได้
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

swbkk

......ข้าพเจ้าก็ขออ่านเรื่องที่ท่านเขียน   เป็นการบูชาเทพเจ้าแห่งความมืดเช่นกัน.......ขอให้ท่านมีไฟบูชาไปนานๆนะครับ .....::Dribbling::