ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นวดกะปู้ ตอน พี่มิ้นต์-น้องแม๊กซ์ บทที่ 4

เริ่มโดย GAMA, ตุลาคม 03, 2023, 05:04:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GAMA

บทที่ 4

จากนั้นแม่อุ๊ก็เล่าเรื่องในวัยเด็กให้ฟัง จนถึงเล่าเรื่องสมัยวัยรุ่น จนกระทั่งได้มาเจอพ่อเอกและได้แต่งงานกัน โดยพ่อเอกก็รับได้ที่เห็นแม่อุ๊ในวัยสาวเย็ดกับพี่ชาย ตอนที่พ่อเอกไปเยี่ยมบ้านแม่อุ๊,บางทีแม่อุ๊ก็กำลังเย็ดกันกับพ่อคมอยู่ด้วยซ้ำ พอเล่าเรื่องแม่อุ๊วัยสาวจบ พ่อเอกก็ขับรถเข้ามา แล้วพวกเราก็พากันไปอาบน้ำด้วยกันทั้ง 4 คน พ่อ,แม่,ลูก และแม่อุ๊ก็ได้บอกพ่อเอกว่าวันนี้พ่อคมไอ้มาเยี่ยมด้วย และมาไถ่ถามลูกๆเรื่องทานยาคุมฯ-ยาขับ,ยาบำรุงและยานวดนม จนถึงยานวดควยของผมด้วย

พ่อเอกเอามือมาจับดุ้นควยของผมแล้วยิ้ม จากนั้นก็หันเข้าไปกอดพี่มิ้นต์แล้วเอามือลูบคลำพี่มิ้นต์ไปทั่วทั้งต้ว แถมเอามือลูบคลำนมสองเต้าของพี่มิ้นต์ด้วย

พ่อเอก:"มิน่าล่ะ ลูกมิ้นต์ถึงได้มีรูปร่างเหมือนแม่อุ๊ตอนสาวๆเลย ก็เพราะยาคุมฯ-ยาขับและยาบำรุงเลือดนี่เอง หุ่นแบบนี้เป็นหุ่นเอกลักษณ์เฉพาะของสาวๆหมู่บ้านไผ่เลยนะเนี่ย"

พี่มิ้นต์โดนพ่อเอกลูบคลำ จนเกิดอารมณ์เงี่ยน จึงเอามือจับดุ้นควยของพ่อเอกบ้าง ถึงแม้พ่อเอกจะมีดุ้นควยใหญ่ไม่เท่าดุ้นควยของพ่อคม แต่ก็มีดุ้นใหญ่กว่าผมอยู่ แล้วพ่อเอกกับพี่มิ้นต์ก็กอดจูบกัน ส่วนแม่อุ๊ก็ชวนผมออกมาเช็ดตัว เพราะอาบน้ำเสร็จแล้ว พ่อเอกชวนพี่มิ้นต์อออกมาเช็ดตัว พอเช็ดเสร็จก็กอดจูบกันต่อ ผมไม่ได้หึงหวงพ่อเอกกับพี่มิ้นต์เท่าไหร่ เพราะเป็นคนในครอบครัวเดียวกัน ส่วนผมนั้นแม่อุ๊เอาผ้าเช็ดดุ้นควยของผมให้แห้ง ยิ่งเช็ดควยยิ่งโด่ แล้วแม่อุ๊ก็ดูดดุ้นควยผม

"อาาาาา แม่จ๋าาาา"

ผมร้องครางเสียว จนแม่อุ๊เข้ากอดจูบปากผม แล้วผมกับแม่อุ๊ก็พากันไปห้องนอนของแม่อุ๊ ขณะที่ผมเดินผ่าห้องนอนของผม ก็เห็นพี่มิ้นต์กำลังนอนกอดจูบกับพ่อเอก  ผมกับพี่มิ้นต์คงรู้สึกว่า การเย็ดกันระหว่างพี่น้องนั้นเป็นเรื่องธรรมดา เพราะแม้แต่พ่อคมกับแม่อุ๊ก็ยังเย็ดกันมาตั้งแต่สมัยวัยรุ่นเหมือนเรา และผมกับพี่มิ้นต์เองก็มีอารมณ์ค้างตั้งแต่แม่อุ๊เล่าเรื่องสมัยตอนยังเป็นวัยรุ่นด้วย เป็นการเล่าเรื่องผสมเรื่อง18+,พูดถึงเรื่องเย็ด,เรื่องหี,เรื่องควยแบบไม่มีการเซนเซอร์ พอได้สัมผัสกันระหว่างอาบน้ำ อารมณ์เงี่ยนจึงเกิดขึ้น

มาถึงตอนนี้ผมก็ได้ลืมพี่มิ้นต์ไปชั่วขณะ เพราะผมกำลังได้ดูดเลียนมเต้าใหญ่แต่ก็ยังแน่นตูม,เต่งตึงของแม่อุ๊อยู่ นมของสาวลูกสองที่ทานยาดองสมุนไพรเสริมพิเศษ,แม่อุ๊แทบจะเป็นสาวสองพันปีที่ยังดูสวยเต่งตึง นมใหญ่,สะโพกผายใหญ่ ตัดกับเอวที่ค่อดกิ่ว พอผมเอามือลูบหัวเหน่าของแม่อุ๊ก็ตกใจ เพราะภายใต้ขนหมอยที่ดกดำอยู่นั้น ก็คือเนินโหนกหีที่โหนกนูนใหญ่โตมากๆ จนผมต้องรีบก้มลงดูดเลียหีของแม่ของตนเอง กลีบแคมหีที่ใหญ่และเนินโหนกหีที่นูนใหญ่โตจนผมแทบจะนอนหนุนแทนหมอนได้เลย แต่ผมก็ต้องเอาลิ้นแหวกร่องหีที่เต็มไปด้วยหมอย เลียหีดูดแตดให้แม่อุ๊เสียวมากที่สุดเท่าที่จะเสียวได้

"อาาาา ลูกจ๋าาาา ขึ้นมา ขี้นมา"

แม่อุ๊ร้องครางพร้อมร้องเรียกให้ผมขึ้นทับ ดึงตัวผมขึ้นทับ ผมก็ดูดเลียหัวนมและซุกไซร้เต้านมต่อ แล้วผมก็เอาดุ้นควยมาจ่อรูหี เอาหัวควยมาถูร่องหีแม่ของตัวเอง พอหัวควยมันถูจนพบรูหี หัวควยก็ค่อยๆมุดเข้ารูหีของแม่อุ๊ไป

พอหัวควยของผมเข้าไปในรูหีจนหมดหัวเงี่ยง แม่อุ๊ก็ขมิบตอดรูหี รูหีตอดแรงมากเหมือนกำลังจะดูดดุ้นควยของผมเข้าไป ผมจึงกดดุ้นควยเข้าไปพร้อมกับกระเด้าซอย ไม่น่าเชื่อว่าคนอายุประมาณ35+หน่อยๆจะมีรูหีที่ตอดได้แรงและมีรูที่ฟิตแน่นดี ทั้งๆที่บ่ายเมื่อกี้แม่อุ๊ก็ได้เย็ดกับควยดุ้นใหญ่ยักษ์ของพ่อคมไปหยกๆ รูหีของแม่อุ๊ก็ฟื้นตัวเร็วแทบไม่น่าเชื่อ ผมเริ่มซอยกระเด้าพร้อมกับจูบปากแม่อุ๊ ผมเริ่มกระเด้ากระแทกแรงขึ้นๆโดยแม่อุ๊เองก็เด้งเอวสวนรับการกระแทกของผม ไม่น่าเชื่อว่าแม่อุ๊จะมีลีลาชั้นเชิงที่เหนือกว่าพี่มิ้นต์มากมาย คงเป็นเพราะประสบการณ์การเย็ดที่มีมาเยอะแยะมากมาย จึงเย็ดได้ทั้งรุกและรับ ทั้งๆที่นอนอยู่ข้างล่างตัวผม จนผมต้องอัดกระเด้าซอยแรงๆโดยไม่ต้องกลัวว่าหีของแม่อุ๊จะพัง และแม่อุ๊เองก็ไม่ได้กลัวว่าหีของตัวเองจะพัง เด้งเอวสวนรับการกระเด้าของผมได้ทุกครั้ง ยิ่งผมกระเด้าเร็วและแรงเท่าไหร่ แม่อุ๊ก็เด้งสะโพกสวนรับได้แรงและเร็วเท่านั้น

โชคดีที่วันนี้ผมเสร็จกับพี่มิ้นต์ไปสองรอบ จึงเย็ดได้นานและทนกว่าปกติ จึงกระเด้ากระแทกเอาดุ้นควยปักเข้ารูหีแม่แท้ๆของตนเองแบบรัวเร็วๆแรงๆได้ ส่วนแม่อุ๊เองก็เด้งรับการกระเด้าของผมได้ทุกจังหวะ ในห้องนอนจึงมีแต่เสียงกระแทกของควยกระเด้าหีแรงๆดังต้าบๆ และเสียงร้องครางทั้งของผมและของแม่อุ๊ จนผมกับแม่อุ๊ลืมตัวเรียกกันว่า"ผัว-เมีย"

เพราะหีแม่อุ๊เย็ดได้มันส์มาก จนผมลืมแม่ลืมลูกไปเลย เสียงต้าบๆๆผสมผสานกับเสียงผัวจ๋า-เมียจ๋า ดังไปทั่วทั้งห้องนอน ผมกระเด้าจนเหงื่อท่วมตัว

"อาาาา ผัวจ๋าาาา จะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้ว เร็วๆเลย เร็วๆเลย"

"อาาาา เมียจ๋าาาา ผัวจะเสร็จแล้วววว เมียจ๋าาาา เมียจ๋าาาาา"

พอแม่อุ๊เร่ง ผมก็กระเด้ารัวสุดชีวิต จนเราเสร็จไปพร้อมๆกัน รูหีแม่อุ๊ตอดแรงมาก จนผมต้องฉีดน้ำควยเข้ารูหีแม่อุ๊ไป ผมลุกไม่ไหวครับ เพราะเหนื่อยเหลือเกิน เลยนอนทับแม่อุ๊แบบนั้นจนถึงเช้า และดุ้นควยก็เสียบคารูหีแม่อุ๊ไปแบบนั้นด้วย ถึงแม้มันจะอ่อนตัวลง รูหีก็ยุบยวบไปตามขนาดดุ้นควย รวดรัดนึงลำควยแบบนั้นไปจนถึงเช้า

"แม่จ๋าาา น้องแม็กซ์จ๋าาา ตื่นๆ เช้าแล้วจ้าาาา"

ผมงัวเงียตื่น เพราะพี่มิ้นต์เดินแก้ผ้าโทงๆเข้ามาปลุก โดยผมก็นอนทับแม่อุ๊อยู่ แถมดุ้นควยก็ยังเสียบคารูหีมาตั้งแต่เมื่อคืน ผมกับแม่อุ๊ก็ตื่นขึ้น โดยพี่มิ้นต์ได้ชวนพวกเราสองคนไปอาบน้ำ และมีพ่อเอกไปรอในห้องน้ำอยู่แล้วด้วย แล้วพวกเราทั้ง4คนก็อาบน้ำด้วยกันในตอนเช้าอีกรอบ จากนั้นก็พากันออกมาเช็ดตัว พ่อเอกรรบแต่งตัวไปทำงานอย่างรวดเร็ว ส่วนแม่อุ๊กับพี่มิ้นต์ก็ช่วยกันทำโจ๊กสำเร็จรูปใส่ใข่ให้ทุกคนทาน โดยผมก็ไปช่วยขัดรองเท้าให้พ่อเอก

"ลูกแม็กซ์ ไปทานโจ๊กกันลูก"

พ่อเอกแต่งตัวเสร็จแล้ว และเรียกผมไปทายโจ๊ก ระหว่างทานโจ๊กก็พูดถึงการเย็ดกันเมื่อคืน พ่อเอกเย็ดกับพี่มิ้นต์จนหลับแบบควยเสียบคารูหีเหมือนที่ผมนอนเย็ดกับแม่อุ๊เลย แต่เมื่อคืนพี่มิ้นนอนในท่ากวางเหลียวหลังให้พ่อเอกเย็ดจากทางด้านหลัง,เย็ดจนน้ำควยหมดกล้องแล้วกดกอดพี่มิ้นต์พากันนอนหลับไปในท่านั้น เหมือนผมที่เย็ดกับแม่อุ๊ได้แค่ยกเดียว,แต่นานสะใจมาก เหนื่อยจนหลับคานมเลย มาตอนนี้พวกเราก็ไม่มีอะไรต้องพูดกันอีก นอกจากความรักที่มีต่อกันอย่างท่วมท้น

หลังจากทานข้าวเสร็จ พ่อเอกก็กอดจูบลาแม่อุ๊ไปทำงาน,กอดจูบลาพี่มิ้นต์ และกอดหอมแก้มผมด้วย พอพ่อเอกออกไปแล้ว ก็เหลือเพียงแต่เรา3แม่ลูกที่ยังอยู่กันในชุดวันเกิด แล้วเราก็ช่วยกันทอผ้า

"แม่ขาาาา วันนี้ขอไปเที่ยวบ้านลุงพัฒน์นะคะ เพราะพวกเราได้นัดน้องทิพย์เอาไว้"

พี่มิ้นต์บอกขอจะไปเที่ยวบ้านพี่ทิพย์ เพราะเมื่อวานได้พูดคุยกันในสวน และได้เล่าเรื่องในสวนให้ฟังว่าผมกับพี่มิ้นต์ได้ทำอะไรกันบ้าง แม่อุ๊เองก็รู้ เพราะตอนที่ผมกับพี่มิ้นต์เย็ดกัน พ่อคมก็ขี่มอเตอร์ไซต์เข้ามาพอดี พอพ่อคมถามหาหลานๆ แม่อุ๊ก็เดินแก้ผ้าโทงๆนำหน้าพ่อคมมาที่สวน แล้วพากันแอบดูผมกับพี่มิ้นต์เย็ดกัน จากนั้นแม่อุ๊กับพ่อคมก็มีอารมณ์เงี่ยน เลยแก้ผ้าเย็ดกัน และแม่อุ๊ถามว่าวันนี้จะเย็ดพี่ทิพย์ไหวไหม ผมก็ตอบกลับไปว่าไม่ไหวก็ต้องไหว เพราะได้รับปากพี่ทิพย์ไว้แล้ว

พอรู้ว่าผมกับพี่มิ้นต์จะออกจากบ้าน แม่อุ๊ก็เอาผัาซิ่นมานุ่งกระโจมอก ส่วนผมก็นุ่งแค่ผ้าขาวม้า เพราะรู้ว่าพอเข้าไปในบ้านพี่ทิพย์ คงต้องโดนลากเข้าสวนหลังบ้านแล้วโดนจับแก้ผ้าเย็ดกันแน่ๆ ส่วนพี่มิ้นก็นุ่งซิ่นแหวกเป็นกระโจมอกเลียนแบบแม่อุ๊ให้ผ้าซิ่นที่แหวกอยู่ข้างล่างจะได้แหวกเห็นหีว่อบๆแวมๆเวลาเดิน แล้วเราสองคนพากันออกไปบ้านพี่ทิพย์กัน ซึ่งบ้านของเราหันหน้าไปทางทิศตะวันออก ซึ่งฝั่งตรงข้ามก็คือโบสถ์ของศาสนาหนึ่ง,ซอยบ้านผมจึงถูกเรียกว่า"ซอยหลังโบสถ์" บ้านหลังซ้ายมือเป็นบ้านของพี่นกกับพี่ไก่(โดยพี่ไก่เรียนอยู่ชั้นม.3เหมือนพี่ทิพย์,พี่นกเรียนอยู่ชั้นม.5),บ้านหลังขวามือคือบ้านของพี่เทน,พี่ทิพย์(พี่เทนเรียนอยู่ม.6เพราะแก่กว่าพี่ทิพย์3ปี,พี่ทิพย์เรียนอยู่ม.3เหมือนพี่ไก่)และเลยออกไปเป็นบ้านหลังที่4ซึ่งเป็นหลังสุดท้ายของถนนซอยหลังโสถ์ก็คือบ้านของพี่พรกับพี่พงษ์(พี่พรอายุเท่ากับพี่นกเรียนอยู่ม.5ห้องเดียวกัน,พี่พงษ์เรียนอยู่ม.3ห้องเดียวกันกับพี่ไก่และพี่ทิพย์)

พอพวกผมเดินไปบ้านพี่ทิพย์ก็เห็นประตูหน้าบ้านซึ่งเป็นประตูเหล็กแง้มเปิดอยู่นิดหนึ่ง

พวกเราสองพี่น้องก็เปิดประตูบ้านพี่ทิพย์แล้วเดินเข้าไป แต่ก็ไม่ลืมจะงับปิดประตูให้สนิมด้วย

โดนระหว่างทางจะเข้าบ้านพี่ทิพย์ พี่มิ้นต์บอกว่าเมื่อหลายวันก่อน พี่พรก็ได้นัดพี่มิ้นต์ให้ชวนผมไปเย็ดสวิงที่บ้านด้วย โดยพี่มิ้นต์เองก็อยากรู้รสชาติการสวิงว่าเป็นอย่างไร พี่มิ้นต์จะพาผมไปแวะหาพี่ทิพย์กับพี่เทนก่อน แล้วจะพาสองคนนั่นไปบ้านพี่พงษ์และพี่พรต่อ(ไปเย็ดสวิงกัน) แต่พอดีประตูใหญ่บ้านพี่ทิพย์มันแง้มเปิดอยู่นิดนึง เราสองพี่น้องก็ลองชะโงกดูเข้ามาในบ้าน ก็เห็นพี่ทิพย์แก้ผ้าโทงๆกำลังแอ่นตัวแอ่นหีให้พ่อพัฒน์ลูบไล้อยู่พอดี พี่มิ้นต์ก็พาผมเข้ามาในบ้านทันที

พอเข้าบ้านได้ก็ปิดประตู พวกเราก็เดินดุ่มๆเข้าไปหาอีทิพย์-พ่อพัฒน์ทันที เข้าไปสวัสดี,พูดคุยทักทาย พี่มิ้นต์ถามหาพี่เทน พ่อพัฒน์ก็ตะโกนเรียกพี่เทนให้ออกมา พี่เทนเดินแก้ผ้าโทงๆแกว่งควยออกมาก็เห็นพี่มิ้นต์กับผมก็ยิ้ม,พูดคุยทักทาย แล้วก็ชวนผมกับพี่มิ้นต์แก้ผ้าด้วยกันทันที และพวกเราก็แก้ผ้าออกอย่างว่าง่าย

พ่อพัฒน์ชวนผมให้เข้ามาเลียหีพี่ทิพย์ ซึ่งพี่ทิพย์เองก็ยืนกางขาให้พ่อพัฒน์เอามือล้วงหีอยู่แล้ว ผมเข้ามานั่งลงเอาหน้าซุกหว่างขาพี่ทิพย์แล้วเลียหีดูดแตดทันที

พี่ทิพย์:"อูยยยยยย แม็กจ๋าาาาา ดูดแตดพี่แรงๆเลย ดูดแรงๆ ยังงั้นแหละ ดี......อาาาาา"

(พี่ทิพย์ร้องครางเสียว ก้มมองดูผมซึ่งเป็นเด็กรุ่นน้องเลียหีดูดแตด ก็คงคิดในใจว่า วันนี้มันยังไม่โดนควยพ่อพัฒน์ของเย็ดหีก็ได้ เพราะยังมีโอกาสในวันอื่นอีกเยอะ แต่วันนี้คงอยากลองเย็ดกับผมดู คงอยากรู้ว่าผมจะเย็ดอึดแค่ไหน เพราะตอนโน้นพี่ทิพย์แอบมองลอดรูรั้วสังกะสีข้างบ้าน เห็นผมกระเด้าเย็ดหีพี่มิ้นต์แบบอึด มหาอึด อึดจนเกินเด็ก วันนี้พี่ทิพย์อยากลองเย็ดกับควยดุ้นใหญ่ของพ่อพัฒน์,ก็เลยเปลี่ยนใจอยากลองให้ผมเย็ดหีแทน)

พี่ทิพย์:"น้องแม็กจ๋าาาา เย็ดหีพี่เลย น้องแม็กจ๋าาาา พี่อยากโดนน้องเย็ดแล้ว"

(ผมเอามือสาวควยรออยู่แล้ว แบบว่าเลียหีไป มือสาวดุ้นควยไป ไม่ต้องรอให้พี่ทิพย์ร้องขอเป็นครั้งที่สอง ผมรีบลุกขึ้นเอาหัวควยมาถูๆตรงร่องหีพี่ทิพย์ พอเอาหัวควยจ่อรูหีได้ ผมก็ค่อยๆดันหัวควยมุดเข้ารูหีพี่ทิพย์เข้าไปเลย พอดันหัวเงี่ยงควยผลุบเข้าไปได้ ผมก็เริ่มซอยกดดุ้นควยเข้าไปที่ละนิด ซอยกระเด้ากดลำควยเข้ารูหีลึกเข้าไปทีละนิดจนดุ้นควยมุดเข้ารูหีจนสุดโคนดุ้น)

พี่ทิพย์:"อูยยยย.... ดีจัง น้องแม็กจ๋าาาา ซอยหีเลยจ่ะ ซอยเร็วๆแรงๆเลย อูยยยย...."

(ไม่ทันที่พี่ทิพย์จะพูดอะไรต่อ ผมก็เอาปากประกบ จูบปากแลกลิ้นพี่ทิพย์ทันที แล้วก็ค่อยๆเริ่มซอยกระเด้า ขณะที่พ่อพัฒน์ของพี่ทิพย์ก็ยังเอามือช่วยลูบหัวนมสองเต้าพี่ทิพย์อยู่ แล้วพ่อพัฒน์ก็ค่อยๆลดมือลงไปลูบตรงร่องก้นพี่ทิพย์ แล้วลูบเอาน้ำหีเงี่ยนๆของพี่ทิพย์ที่ไหลล้นเกินออกจากรูหีมาลูบตรงร่องก้นของพี่ทิพย์ แถมเอาดุ้นควยดุ้นยักษ์ค่อยๆถูร่องก้นพี่ทิพย์ไปมาด้วย มาทีนี้ พี่ทิพย์ก็รู้แล้วว่า วันนี้กำลังจะโดนเย็ดทั้งรูหีและรูตูด ยิ่งคิดพี่ทิพย์ยิ่งเงี่ยน,ยิ่งอยากลอง น้ำหีก็ยิ่งไหลออกมามาก พี่ทิพย์ก็ยิ่งเอาสองมือประคองเอวของผมให้กดควยกระเด้ารูหีเร็วๆแรงๆยิ่งขึ้น)

ระหว่างที่เราสามคนนี่กำลังเพลินกามกันอยู่ พี่เทนก็กำลังก้มเลียหีพี่มิ้นต์ของผมอยู่ โดยพี่มิ้นต์ได้แต่นั่งอ้าขากว้างๆอยู่บนเก้าอี้ยาว แล้วมองไปที่พี่ทิพย์ พี่มิ้นต์เองก็รู้ว่า วันนี้พี่ทิพย์คงต้องโดนเย็ดทั้งรูหีและรูตูดแน่ ยิ่งทำให้พี่มิ้นต์อารมณ์เตลิดเปิดเปิง จนดึงตัวพี่เทนขึ้นแล้วรีบจับดุ้นควยที่แข็งโด่ของพี่เทนมากดเข้ารูหีตัวเองทันที

พี่เทนเองก็ได้แต่ยิ้มชอบใจ ที่อยู่ดีๆพี่มิ้นต์ซึ่งเป็นรุ่นน้องของพี่เทนปีนึง เดินมาให้เย็ดถึงบ้าน เพราะตั้งแต่พี่เทนได้แอบดูผมเย็ดอึดกับพี่มิ้นต์พี่สาวแสนน่ารักของผม พี่เทนก็หวังอยู่ว่าซักวันหนึ่งจะได้เย็ดพี่มิ้นต์บ้าง พอมาวันนี้พี่มิ้นต์รุ่นน้องของพี่เทนกลับจับควยพี่เทนมุดเข้าหีของตัวเองไปซะงั้น

พี่เทนก็ได้แต่ค่อยๆเริ่มซอยกระเด้าควยจากช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นๆ ส่วนปากก็จูบปากแลกลิ้นกัน

ส่วนทางพี่ทิพย์ ตอนนี้กำลังโดนผมซอยกระเด้าตั่บๆๆๆๆๆๆ โดยพี่ทิพย์ได้แต่ร้องครางอยู่ในลำคอ เพราะโดนผมเอาปากกดประกบปากจูบกับพี่ทิพย์อยู่

พอพี่ทิพย์เผลอ พ่อพัฒน์ก็ค่อยๆกดหัวควยเข้ารูตูดของพี่ทิพย์ทันที ทีนี้พี่ทิพย์มันเสียวทั้งรูหีเสียวทั้งรูตูด พ่อพัฒน์แอบเอาน้ำลายทาหัวควยแล้วกดหัวควยเย็ดเข้ารูตูดพี่ทิพย์ พี่ทิพย์โดนกระเด้าซอยควยใส่ทั้งรูหีและรูตูด มาตอนนี้พี่ทิพย์ก็รู้ว่าดุ้นควยของพ่อพัฒน์อัดเข้ารูตูดจนมิดด้าม แถมผมก็เอาควยกระเด้ากระแทกซอยควยตั่บๆๆๆๆๆไม่หยุด พี่ทิพย์ร่อนแอ่นหีสู้ควยผมยังไม่พอ ต้องสู้ดุ้นควยพ่อพัฒน์ที่อัดยัดรูตูดของพี่ทิพย์ด้วย

แถมสองมือพ่อพัฒน์ลูบคลึงสองเต้า มาตอนนี้พี่ทิพย์มันเสียวไปทั่วทั้งตัว ผมกระเด้าควยอัดกระแทกซอยรัวไม่ยั้งเพราะเมื่อคืนผมเย็ดกับแม่อุ๊เสร็จไปแค่ทีเดียว พอได้นอนพัก,เช้ามานี้ก็มีเรี่ยวแรงกลับมาได้อีก พี่ทิพย์เสียวมากจนต้องรีบสะบัดปากมันให้หลุดจากปากผมแล้วร้อง"กรี๊ด"ออกมาดังๆ

พี่ทิพย์:"กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด"

พี่ทิพย์เสร็จเสียวออกกัสซั่มทันที,น้ำเสร็จของพี่ทิพย์แตกทะลักออกจากรูหีพุ่งสวนดุ้นควยของผมที่กำลังซอยกระเด้า พุ่งทะลักสวนออกมาจนเลอะไปทั่วทั้งขนหมอย,หน้าท้องและหน้าขา ไม่ว่าทั้งของพี่ทิพย์และของผมต่างก็เลอะน้ำหีที่เสร็จแตกทะลักออกมาจนเลอะกระจายไปหมด

แต่กลิ่นน้ำหีพี่ทิพย์ที่พ่นทะลักออกมานั้น มันแตะขึ้นจมูกผมจนอารมณ์พุ่งพล่าน ผมยังไม่เสร็จ,จึงรู้สึกคึก,เร่งกระเด้าซอยรัวไม่หยุด มีแรงเท่าไหร่ก็อัดกระเด้าเข้าไป สองมือประคองสะโพกทั้งสองข้างของพี่ทิพย์ดึงรั้งเข้ามาแล้วก็เร่งซอยควยอัดกระแทกต้าบๆเข้าไป

จนพี่ทิพย์ร้องกรี๊ดออกมารอบที่สอง ร่างเกร็งกระตุกไปทั้งตัว ขมิบอัดรัดดุ้นควยผมจนผมต้องอัดควยกระแทกเข้าไปครั้งสุดท้ายแล้วก็กดอัดฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีพี่ทิพย์

พี่ทิพย์เกร็งเสียวขมิบบีบรูหีรัดลำควยของผม แต่แรงเกร็งกระตุกจนรูตูดของของพี่ทิพย์ก็ดันไปบีบรัดดุ้นควยของพ่อพัฒน์ด้วย จนทำให้พ่อพัฒน์โดนรูตูดอีทิพย์รัดขมิบท่อนควย พ่อพัฒน์ก็เสร็จ ฉีดพ่นน้ำอสุจิเข้าใส่พี่ทิพย์ไปอีกคน

มาทีนี้ พี่ทิพย์เสียวกระตุกจนตาลอยเลยครับ

แม่พรรณ์:"หยุด หยุด หยุด.......เล่นอะไรกันนี่ เล่นรุมเย็ดทีเดียวทั้งรูหีรูตูด เดี๋ยวลูกก็ช้อคตายคาควยพอดีหรอก"

เสียงแม่พรรณ์ของพี่ทิพย์สั่งหยุด สั่งบอกเลิก จนทำให้ผมรีบถอนดุ้นควยออกจากรูหีที่ตอดขมิบรัดไม่ยอมหยุดของพี่ทิพย์ดัง"บ๊วบ" พ่อพัฒน์ก็ถอนดุ้นควยออกจากรูตูดพี่ทิพย์ดังอีก"บ๊วบ"

พ่อพัฒน์ก็รีบอุ้มพี่ทิพย์พาเข้าห้องน้ำไป แล้วเรียกผมเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน

ส่วนคู่พี่เทน-พี่มิ้นต์นี่ไม่ต้องพูดถึง เย็ดกันโดยไม่สนใจว่าพี่ทิพย์จะโดนอะไรยังไงบ้าง เย็ดซอยปั่บๆๆๆ ร้องครวญครางเสียวจนเสร็จไปพร้อมกัน แล้วก็รีบถอนควยออกจากหี พากันจูงมือเดินตามพวกผมสามคนเข้าห้องน้ำมา

แม่พรรณ์:"อาบน้ำเสร็จเดี๋ยวออกมาทานข้าวด้วยกันนะจ๊ะ อาหารพร้อมแล้ว"

พาทั้งหมดอาบน้ำเสร็จ ก็พากันแก้ผ้าโทงๆมาทานข้าวเช้าด้วยกัน ระหว่างทานข้าวพี่มิ้นต์ก็ชวนพี่เทนกับพี่ทิพย์ไปเที่ยวบ้านพี่พร-พี่พงษ์ซึ่งอยู่ด้านขวาของบ้าน(บ้านผมอยู่ทางด้านซ้ายของบ้านพี่ทิพย์) ลุงพัฒน์ก็บอกทางลับที่รั้วสวนหลังบ้านของแต่ละหลังให้ผมกับพี่มิ้นต์ฟัง เผื่อวันหน้าก็ไม่ต้องเดินเข้าทางหน้าบ้านอีก ก็แค่แก้ผ้าโทงๆเดินเข้าหลังบ้านก็จะเจอพี่เทนพี่ทิพย์ได้ทันที และเป็นทางลับที่พ่อแม่ของพี่ทิพย์กับพ่อแม่ผมเดินไปเย็ดสวิงกิ้งกัน จนผมกับพี่มิ้นต์ได้รู้ความจริงว่า บ้านทั้ง 4 หลัง พ่อแม่ของพวกเราได้เดินในเส้นทางลับนี้ไปเย็ดสวิงกิ้งกันบ่อยๆโดยที่พวกเราไม่ได้รู้เรื่องกันเลย และบรรดาพ่อๆแม่ๆของพวกเราก็อยากให้พวกเราเย็ดสวิงกิ้งกันเอง ไม่ต้องออกไปถเหลถไหลออกไปไหน พี่มิ้นต์จึงเข้าใจแล้วว่าทำไมพี่พรถึงได้ชวนไปเล่นสวิงกัน(ก็เพราะผู้ใหญ่ให้ท้ายนี่เอง)

พอทานข้าวเสร็จ พวกเราก็กลับมานุ่งผ้าขาวม้า,ผ้าซิ่น ลุงพัฒน์ก็พาเราสองพี่น้องไปส่งชี้ทางลับที่สวนให้ดู แล้วเราสองคนก็ลากลับบ้านไป เพราะแค่เช้านี้ก็เย็ดกันอิ่มแล้ว เดี๋ยวช่วงบ่ายค่อยว่ากันต่อ

พ่อพัฒน์กลับมาก็ลากแม่พรรณ์เข้าห้องไป พี่ทิพย์ก็ล้างจานไป ส่วนพี่เทนก็เตรียมตัวออกไปซ้อมบอล เพราะซักพักเดี๋ยวพี่เต๋อก็จะมารับแล้ว(พี่เต๋อเรียนอยู่ม.6และมีต้องสาวคือพี่แต้ว,เรียนอยู่ม.4ห้องเดียวกันกับพี่มิ้นต์)

พี่มิ้นต์กับผมเดินเข้าบ้านได้พักนึงก็ถอดผ้าถุง-ผ้าขาวม้าที่ใส่ ไปพาดที่ราวตากผ้า กะว่าตั้งแต่นี้ต่อไป ถ้าจะไปบ้านพี่พรหรือบ้านพี่ทิพย์ก็จะแก้ผ้าโทงๆผ่านช่องทางลับไปเลย แล้วได้เข้าไปถามถึงเส้นทางลับที่ท้ายสวนในบ้านของเรากับแม่อุ๊ เพราะพ่อพัฒน์ชี้ทางลับให้เรา พวกเราถึงได้เดินเข้าบ้านจากสวนหลังบ้าน แม่อุ๊ก็เล่าความจริงทุกอย่าง จนเรารู้ช่องทางลับไปบ้านทั้ง 4 หลัง โดยไม่ต้องสวมใส่เสื้อผ้าและยอมรับเรื่องพ่อๆแม่ๆสวิงกิ้งกันเองภายในบ้านซอยหลังโบสถ์ทั้ง4หลังนี้ ซึ่งพวกเราก็ไม่ว่าอะไร เพราะพี่พรเองก็ชวนพวกเราไปเล่นสวิงเลียนแบบพวกผู้ใหญ่ด้วย

หลังจากได้พูดคุยกับแม่อุ๊ พอดีได้ยินเสียงพี่นกกับพี่ไก่อยู่ข้างบ้าน พี่มิ้นต์ได้เย็ดกับพี่เทนแค่ทีเดียว แต่ก็ยังรู้สึกเงี่ยนอยู่ เลยพาผมเดินแก้ผ้าโทงๆไปบ้านพี่นกกัน โดยพากันไปที่สวนหาช่องประตูลับ พอหาเจอก็ยกประตูออก แล้วเดินร่างเปลือยเข้าบ้านพี่นกไป
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

swbkk

โห....นี่ไม่ใช่คู่พี่น้องร่วมสนุก หรือครอบครัวร่วมสวิงแล้ว  แต่นี่มันคือหมู่บ้านหรรษาของแท้  เล่นสนุกกันทั้งหมู่บ้านเลย  ไอเดียบรรเจิดจริงๆท่าน....