ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 4 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 07, 2020, 10:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Panudet

ก็ว่าอนทำไมนายโทนถึงอึดจัง ได้ยาโด๊ปช่วยนี่เอง ก่อนกลับขอจัดน้องแก้มหน่อยเถอะ

แมงโก้ส้นตีน

สงสัยน้องแก้มห้าว อยากวัดรอยพี่ดาวแน่ แถมอาจจะสงสัยด้วยว่า ทำไมพี่ดาวถึงได้ร่านแตกยอมให้เอา 5 น้ำรวด

::Shy::

pd19811983

งานเข้าตอนเช้าอีกแล้วสินะครับยังเหลือน้องแก้มอีกคนจะรอดมั้ยคุณโทน

mighty

ร้านแบบนี้ประสบการณ์แบลนี้ช่วงวัยรุ่นจริงๆและประสบการณ์กับหุ่นของดาวทำให้ผมนึกถึงเรื่องของตัวเองเหมือนกันว่าทำไมมันถึงได้ใกล้เคียงกันจัง..ผิดแตกต่างกันบ้างก็ตรงสถานที่แต่ขอบอกเลยว่าทั้งท่าทางและลีลาแม่สาวสวยดาวยั่วไม่แตกต่างกันเลย..โดยเฉพาะก้นและสะโพกโยกไม่เบื่อกันเลย

stepinw5555

วัยรุ่นได้เรียนประสบการณ์ใหม่ๆเยอะเลยนะเนี่ย น่าจะสนุกน่าดู นอนหมดแรงแน่ๆ

littlesly

โดนรีดขนาดนั้นกลับบ้านไหวไหมครับเนี่ย. แล้วเป็นขาประจำร้านไหมครับ

Nattapon Saithong

ยาดึนี่เอง 555
น้องดาวนี่เด็ดจริงๆครับ แม่เสือสาวของแท้เลย อ่านแล้วอยากมากๆ

Anuha

ได้ยาดีเลยจัดดาวทั่งคืนเลยนะ แต่น้องแก้มละน่าจะชวนมาสนุกด้วย แต่ก็ว่าละ ดาวจะยอมหรือเปล่า ส่วนรายต่อไปต้องน้องมิ้นต์

jack wan