ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 56 : เปิดตัวน้องแนนนี่ พริตตี้สาวจากเมืองพล

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 14, 2018, 10:34:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามความเห็น อ่านมาจนจะจบภาคแรก คุณคิดว่าเมียคนไหนของลุงพล "ร้ายที่สุด" ครับ

ใบเฟิร์น
41 (10.6%)
โดนัท
68 (17.6%)
พิมมี่
7 (1.8%)
นาถ
97 (25.1%)
หมอพลอย
37 (9.6%)
ยัยอุ๊
136 (35.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

pinmonkey

castiel47

ที่ลงในfic เรื่องภารโรงเฟี้ยว ไรต์ลงเองช่ายป่ะจะได้สนับสนุนกัน

suriyamahajit

น้องอุ๊จะละพยศได้ต้องอีกสักทีสองทีแล้วเอามาพร้อมกันกับหมอพลอยคงมัน

nato87

อ้างจาก: castiel47 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 02:25:45 หลังเที่ยง
ที่ลงในfic เรื่องภารโรงเฟี้ยว ไรต์ลงเองช่ายป่ะจะได้สนับสนุนกัน

ใช่แล้วครับ "ภารโรงเฟี้ยว เกี้ยวเด็กพยาบาล" เป็นงานรีไรท์ของผมเอง ผมปรับทอนอายุตัวเอกแล้วก็ลดดีกรีความแรงลงไปมาก ผมตั้งใจว่าจะใช้ฉบับรีไรท์นี้เป็นต้นแบบรวมเล่มขึ้นบนดินในอนาคตครับ
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

gungun.khondee

n2610

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

soso123

ดีใจที่จะได้ติดตามจนจบครับ ภาคสองมารบกวนประชาสัมพันธ์ช่องทางติดตามด้วยครับ e book หรือช่องทางอื่นๆครับ

avata

ดีใจที่ผู้แต่งทำใจได้และมีทางออกที่ดี สำหรับผู้แต่งและ Fc เรื่องนี้ ขอบคุณเรื่องสนุกๆ และเร้าใจเกือบทุกตอน

nato87

อ้างจาก: navy868 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 12:26:08 หลังเที่ยง
เอาแบบท่านแอสครับให้อ่านส่วนหนึ่งอีกส่วนนึงก็ไปอ่านใน ebook ถ้าหากเล่มนึง มี 10 ตอนก็ปล่อยให้อ่านสักครึ่งนึง อีกครึ่งนึงไปซื้ออ่านเอา... ::Fighto::

มีข่าวดีคือตอนนี้ผมกำลังเริ่มเรียบเรียงและรีไรท์ใหม่เพื่อเตรียมขายฉบับแรก ซึ่งนี่จะเป็นเกมรักฉบับเด็กดี๊เด็กดีเพื่อขึ้นไปรายงานตัวบนดินในอนาคตครับ ในชื่อเรื่อง "ภารโรงเฟี้ยว เกี้ยวเด็กพยาบาล"  ::HoHo::

อ้างจาก: cdx เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:13:53 หลังเที่ยง
ตามตลอดครับ ไม่ว่าท่านจะไแลงที่ใหน

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะครับ

อ้างจาก: tetete เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:14:30 หลังเที่ยง
ไอตาลุงนี่เห็นสาวสวยๆหุ่นดีเป็นไม่ได้ พร้อมรบตลอด น่าหัวใจวายตายไปจริงๆ

เป็นผลพวงจากพลัง "อึด ถึก ทน" นั่นแหละครับ  ::HoHo::

อ้างจาก: peat เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:21:45 หลังเที่ยง
เพิ่งจะเสร็จศึก..ยังมีหน้ามากระดกงึ๊กๆ..อีกนะ..
ว่าแต่น้องนาถนี่แสนจะดีและเชื่อฟังดีมากก..

น้องนาถเค้าก็เหมือนตัวละครที่อยู่ใต้ร่มเงาของรุ่นพี่ ๆ เค้ามาตลอดครับ แต่เพราะลุงพลเป็นผู้ชายคนแรกที่เปลี่ยนแปลงแนวคิดของเธอและยอมรับเธอจริง ๆ เลยทำให้นาถกลายเป็นแบบที่เห็นนั่นแหละครับ เธอต้องการได้รับการยอมรับ และมีตัวตนเหนือพวกพี่ ๆ เธอคิดว่าลุงพลตอบสนองเธอได้ เธอเลยกลายเป็นคนอย่างที่เห็นแหละครับ

อ้างจาก: Saturn Wang เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:24:58 หลังเที่ยง
น้องอุ๊นี่  ต้องซ้ำถึงจะหายพยศ

โปรดติดตามในภาคสองครับ ไม่แน่ว่าสุดท้ายแล้วน้องอุ๊อาจรักลุงพล เหมือนที่เพื่อน ๆ คนอื่นรักลุงพล ::HoHo::

อ้างจาก: kapook6336 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:43:14 หลังเที่ยง
เห็นด้วยครับ อยากเห็นน้องอุ๊กับหมอพลอยร่วมด้วยช่วยกันกับลุงพล ส่วนครูเบลส์กับหมอพลอย อันนี้สุดยอดของอีโรติคเลยครับ

หมอพลอยจับคู่กับครูเบสท์เล่นงานลุงพล แค่คิดก็จิ้นแล้วครับ  ::Bloody::

อ้างจาก: playnut เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:53:16 หลังเที่ยง
ตอนกลับหออยากเห็นน้องนาถใช้ควยปลอมจัดการพี่อุ๊   ตอนส่งท้ายภาคแรกอยากเห็น  5p  เพราะผลโหวตค่อนข้างสูสี้กัน   ภาคสองอยากให้จัดการครูเบสเป็นคนแรกโดยให้หมอพลอยเป็นผู้ช่วย   เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ    ภาคสองถ้าวางขายที่ไหนอย่าลืมแจ้งข่าวด้วยนะครับ   ของอย่างนี้อยู่ที่จิตสำนึกล้วนๆ   ถ้าไม่เหี้ยจริงทำไม่ได้ครับ

ใจเย็น ๆ ครับ 5555+ อย่างมากก็แค่ 4P ครับ ยังไม่รู้จะเขียนไหวหรือเปล่า 555555 ขอบคุณสำหรับการติดตามอย่างแน่นเหนียวนะครับ

อ้างจาก: pinmonkey เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 01:54:14 หลังเที่ยง
ปลอบใจเหล่าภรรยาดีแท้ลุงพล ขอบคุณมากครับ

ลุงพลแกแคร์เมียแกทุกคนแหละครับ ถึงบางครั้งวิธีที่ได้มาจะดูเลว ๆ มารสังคมไปหน่อยอ่ะนะ  ::HoHo::

อ้างจาก: castiel47 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 02:25:45 หลังเที่ยง

ใช่ครับ "ภารโรงเฟี้ยว เกี้ยวเด็กพยาบาล" คือเกมรักฉบับรีไรท์ ที่ผมเตรียมรวมเล่นขึ้นรายงานตัวบนดินในอนาคตครับ

อ้างจาก: suriyamahajit เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 02:36:00 หลังเที่ยง
น้องอุ๊จะละพยศได้ต้องอีกสักทีสองทีแล้วเอามาพร้อมกันกับหมอพลอยคงมัน

แน่นอนครับ น้องอุ๊นี่ดื้อหน่อย อาจจะดื้อกว่าน้องโดนัทล่ะครับ ส่วนหมอพลอยยังไม่ขอตอบอะไรมากนะครับ

อ้างจาก: Gungun Khondee เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 02:46:39 หลังเที่ยง
เปิดตัวละครใหม่ มาให้ลุงอีกแล้วนะ
ลุงสู้เขานะ

ลุงพลเค้าวาสนาดี ได้กินแต่ของอร่อย ๆ ครับ  ::HoHo::

อ้างจาก: ท้องฟ้า ยามเช้า เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 03:06:43 หลังเที่ยง
เหยื่อหัวรบรายต่อไป พริตตี้สาวสวย คงแซบน่าดู

นี่คือหนึ่งในตัวท็อปของเรื่องครับ อารมณ์ประมาณรองบอสน่ะครับ

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 03:15:42 หลังเที่ยง
ตอนด่าทอมว่าเจ้าชู้ ผมเป็นลุงผมก็มีสะดุ้งบ้างแหละ

5555+ จริงครับ แต่ลุงพลตอนนี้กำลังอยู่ในโหมดผยองไงครับ จากบุญเก่าและพลังที่ได้มา

อ้างจาก: soso123 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 03:41:35 หลังเที่ยง
ดีใจที่จะได้ติดตามจนจบครับ ภาคสองมารบกวนประชาสัมพันธ์ช่องทางติดตามด้วยครับ e book หรือช่องทางอื่นๆครับ

ไว้จะมาแจ้งข่าวอีกทีนะครับ ไม่หนีหายไปไหนแน่นอน

อ้างจาก: PD เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง
อยากให้หมอพลอยกับลุงมาเจอกันอีกรอบ

ภาคสองได้เจอกันแน่ เจอกันแบบตัว ๆ เสื้อผ้าไม่เกี่ยวครับ  ::Bloody::

อ้างจาก: avata เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 06:58:28 หลังเที่ยง
ดีใจที่ผู้แต่งทำใจได้และมีทางออกที่ดี สำหรับผู้แต่งและ Fc เรื่องนี้ ขอบคุณเรื่องสนุกๆ และเร้าใจเกือบทุกตอน

ก็อย่างที่ผมบอกนั่นแหละครับ ผมปล่อยวางแล้ว คิดซะว่านี่คือเหตุการณ์ที่ทำให้ผมระมัดระวังตัวมากขึ้นเพื่อปกป้องงานของตัวเอง ถึงจะปกป้องไม่ได้ทั้งหมด แต่ก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

อ้างจาก: xonly-1613 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 07:51:34 หลังเที่ยง
งานนี้ต้องซ้ำ เบิ้ล 2เลยครับ

ถ้าหมายถึงน้องอุ๊ ภาคแรกคงไม่ทันแล้วครับ รอติดตามภาคสองนะครับ

อ้างจาก: snoob เมื่อ พฤษภาคม 14, 2018, 08:03:15 หลังเที่ยง
มีสาวใหม่เพิ่มขึ้นอีกเเล้วครับ

ใช่ครับ นี่คือนางเอกคนสุดท้ายของภาคสองนั่นเอง
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

moodum07

Phoowadol

และแล้วก็เสร็จสิ้นภารกิจ ปราบพยศ ปิดปาก และสอนเสียวให้น้องอุ๊ เมียหมายเลข6 แบบสมบูรณ์ ทั้ง3ช่องทาง ยินดีด้วยกับลุงพลและ บร.ร.พาเมียทั้ง5ของลุงนะครับ. ตอนนี้รอดพ้นการเปิดโปงไปอีกช๊อตนึง. แต่ที่ไม่น่าไว้ใจก็ บรรดาน้องๆสายสืบก๊วน สาวอุ๊นี่แหละ เธอคงตอแยไม่เลิกแน่. เดี๋ยวลุงต้องได้ออกกำลังภายในอีกแน่นอน แต่คงเป็นภาคหน้าโน่นแพละมั้งครับ
   ถึงแม้จะได้น้องอุ๊มาเป็นเมียอีกคน. แต่ก็ดูเหมือนน้องนางยังไม่พร้อมยอมจำนน กับสามีคนนี้อย่างสนิทใจ ออกแนวต่อต้าน ด้วยซ้ำ. อย่างนี้ต้องหาเวลาสองต่อสองเพื่อปรับทัศนะคติ กันอีกครั้งแล้วหละครับ แต่ครั้งนี้ ขอออกแนวนุ่มนวลอย่าหักหาญน้ำใจกันเกินไปละกันครับ น้องอุ๊เคยถูกสกิดต่อมเสียวมาแล้ว ลองอีกครั้งคงไม่ยากสำหรับลุงพลหละครับ คงอีกไม่นานน้องอุ๊ต้องหันมารักสามีคนนี้ก็เป็นได้ใช่มั้ยครับ ท่านNato87
   การเปิดตัว ตัวละครใหม่น้อง แน่นนี่ มีสีสันไม่น้อยเลยนะครับ เริ่มต้นก็เห็นแววเซ็กซี่ แอบแซ่ปซี๊ด.....ไม่เบาเล่นเอาหนุ่มน้อยหนุ่มแก่ ออกอาการหื่นกันเป็นแถว รวมถึงตัวผมด้วย อิอิ
   กับความคาดหวังบทสวิงที่จะเกิดขึ้นในภายหน้า. เอาแบบพีคสุดๆๆเลยนะถ้าเป็นไปได้
หมอพลอย ร่วมครูเบส นี่ ผมว่าน่าจะเป็นสุดยอดไฮไลต์ ของเรื่องนี้เลยแหละ ว่ามั้ย แต่ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้เห็นหรือเปล่า สำหรับฉากในฝันนี้.
สุดท้าย ขอขอบคุณที่ท่านแต่งต่อ แล้วจะติดตามไปอุดหนุนนะครับ แต่ขออย่าลืมหรือทิ้งfc ในเว็บบอร์ดแห่งนี้ ไปนะครับ เข้ามาปล่อยของบ้างให้เราๆกระชุ่มกระชวยกัน นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับผม. ขอบคุณมากครับ

...................+2 money ::DookDig::
ยังดีงามมีส่วนร่มในคอเมนที่ดีเสมอ เยี่ยมๆ

wapwap

สาวๆมากันมากหน้าหลายตาเลย
แล้วฝั่งชายหนุ่มนี่ ไม่มีใครมาช่วยแบ่งเบาภาระลุงพลบ้างเลย ::Angry::

cdx

คิดถึงตอนแรกๆนะ ลุงจะมีรักแบบโรแมนติก ในโรงแรม ไม่ว่าจะกับใบเฟริน หรือพิมพ์มี่ พักหลังไม่ค่อยมีโอกาสเลยลุงพล