ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Boku no Furin Taiken | เมื่อผมมีชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 08, 2022, 07:41:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Zaki Zaraki] Boku no Furin Taiken | A detailed showcase of my affair เมื่อผมมีชู้ [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

ขอทาย ว่า เจ๊ข้างบ้าน ท่าจะขาดของ แหงๆ แต่จะจบที่ 3P เปล่า นี่อีกเรื่อง

edit : สงสัยว่าจะเปิดทางให้ โดยที่บักพระเอก ไม่รู้ แหงๆ

::Oops::

phanuphan chanthong

God25

ของขาดแน่ๆละ แต่จะมีอะไรในกอไผ่อีกรึเปล่า

เปิดทางให้เล่นชู้ หรือไม่รู้อะไรเลย มึภาคต่อไหมครับ

MooOon

อ่อยให้ขนาดนี้ไม่เอาก็บ้าแล้ว.. แต่ถ้าชีวิตจริงก็คิดหนักอยู่นะ

มีครบหมดเเล้ว ถ้าเผลอทำลงไปจริงๆก็พังหมด

-----------------------------------------------

จบเร็วไปไหม 555+ แต่เอาจริงเหมือนรอเวลาบรรลัยล่ะนะ

เอาจริงๆก็แอบสงสัยนะ เมียไปนานหรือเป่าว ทำให้หายไปจนกว่านี้ทำจนเสร็จ?

virussand

อ้าให้ขนาดนนี้ไม่เอาก็บ้าแล้วว่าแต่อย่าลืมชวนเมียมาร่วมด้วยกันละ

edit: น่าคิดอาจจะเป็นแผนเมียนายก็ได้น่ะ วัดใจอะไรแบบนี้

winnythepooh

อ่อยขนาดนี้สงสัยอยากโดนแน่ๆ

เหมือนเมียจะรู้หรือเปล่าว่าทำอะไรกัน

keatmano

มีโอกาสที่จะขอเมียเอาแบบ 3P ... แต่คงต้องหลังจากฟันเพื่อนบ้านเชฟสบึมเสียก่อน

หวังว่าทางฝั่งเมียจะไม่คิดแบบเดียวกับผัวนะ ...

xtazy

อ่อยกันแบบนี้ ได้ยินได้เห็นอะไรมานะ

แตกในซะด้วย เรื่องมันจะยาวแล้วสิ ลูกยังแบบเบาะอยู่เลย

คุณชาย อิน

toy5599

เพื่อนบ้านดีต้องตอบแทนให้ดียิ่งกว่า กลางห้องไปเลย

bigboy001

::Crying::

ทำไมแถวบ้านไม่เจอแบบนี้บ้างนะ
เดาได้เลยว่าไอ้หนุ่มหาโอกาสจัดหนัก
สแวกแกกเพื่อนเมียตัวเองแน่นอน
แต่ก็ไม่แน่นะ ใครจะรู้ว่าจริงๆอาจเป็น
แผนของเมียตัวเองก็เป็นได้...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bomkungneo

ตอนแรกอ่านผ่านๆนึกว่าเมียมีชู้

ทำไมเหมือนสิ่งที่คิดไว้เมียมีชู้กับผัวนางคนนี้มากกว่า

biggiggog

เหมือนเธอจะมีใจ
เป็นใครก็เอาละหว้า

มันแปลกๆอยู่นา
เหมือนเมียจะรู้เห็นเป็นใจให้หรือปล่าว
ขอบคุณครับ

Raymond

โดนยั่วก่อนไม่ผิด ข้ามสะพานที่นางทอดให้ไปเล้ยยย

หรือเมียรับไม่ไหว เปิดทางให้ข้างบ้านช่วยหน่อย