ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nimitr.th

pr.

voozaa01

biggiggog

เริ่มมีประเด็นกันบ้างแล้ว
จะได้ตื่นเต้นกันหน่อย
ขอบคุณครับ

tango2003

ความสัมพันธ์ของหมอกับวิญญาณสาวจะเป็นยังไงต่อ เนื้อเรื่องจะผูกยังไงในเมื่ออยู่คนละสถานะ

GeminiKanon

ฝีมือแต่งเรื่องสุดยอดเลยครับ
แบบนี้ไม่ใช่มือสมัครเล่นแล้ว
ฝีมือระดับนี้กึ่งอาชีพแล้ว

zavior

เนื้อเนื่องสนุกดีครับ รอติดตามว่าคนกับผีจะลงเอยกเนได้อย่างไร ฮ่าๆ

797979

teenee69

เนื้อเรื่องดีครับ น่าสนใจมาก มาหลายส่วนมาเกี่ยวข้อง แต่น่าจะมีบทเสียวบ้างนะ

august2512

Poohkan

หมอกับวิญญาณ จะมีวันบรรจบ กันได้ไหม

lamom

เดี๋ยวผีตนนั้นน่าจะมีบทหลังจากตอนนี้

ryu

อยากรู้จังผีสาวจะเสร็จคุณหมอยังไง

mspeed

ถูกหลอกด่าซะงั้นเลยครับ
ยุทธน่าจะมีของดีในตัวอีกมาก

kpnttn

หมอมีเครื่องรางปกป้อง แล้ววิญญาณสาวล่ะ ถ้าโดนผีร้ายจ้องเล่นงานไปด้วยจะทำไง