ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

immortalrune

มาต่อแล้วเย่ๆ รอดูว่าพระเอกของเราจะช่วยได้หรือไม่

forzakhan

น่าติดตามจริงๆค่ะ อ่านเรื่องนี้แอบเชียร์ตัวร้ายนะ ลีลาเยอะกันจริงๆ

SilcenceKnight

ได้รู้ความสามารถของตัวละครอีกหลายตัวเลย
ขอบคุณครับ

godspeed116

น่าสงสารวรรณและเทพคชาสาร
ใครจะมาช่วยได้ทันไหมครับเนี่ย 
ขอบคุณไรต์มากนะครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้  ::Thankyou::

aom43104

::Bloody::สงสารเทพคชาสาร ตอนนี้ผมแค่สงสัยว่าทำไมshooter ถึงหายจากเรื่องหลักถ้าให้เดาเขาอาจจะตายในภาคนี้ก็ได้จะรอติดตามนะครับ

champcass005

สรุปเลือกไปช่วยวรรณก่อนแล้วท่านเทพคชสาร เล่า จะเป็นเยี่ยงไรละทีนี้ ทีแรกก็ร้องแปร๊นจนหมดสติไปเลย สงสารอ่ะ รีบไปช่วยท่านเทพเถอะ

offroad

กลัวเทพจะโดนสอยจนตายจัง พลังไหลออกจากร่างขนาดนั้น ขอบคุณมากครับ

upperbound

ยังติดตามอยู่ตลอดนะครับ ทั้งเรื่องแยก และเรื่องหลัก ขอขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆมาให้ได้อ่านกัน

Tanakorn Thirasophon

pitsanume

ขอบคุณครับ กลับมาแลัว เป็นเรื่องที่สนุกและรอค่อยเป็นอย่างยิ่ง เป็นกำลังใจและรอติดตสมผลงานของท่านผู้ประพันธ์ครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ตอนนี้ขัดใจจัง ดูผู้ร้ายจะเดินไวกว่าพวกพระเอกก้าวนึงเสมอเลย สู้ๆ ครับ

shadow5

เทพคชสารโดนจัดสะงั้น ยังไงเป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานเีมีคุณภาพครับ

12345689

ตอนใหม่มาแล้่ว ติดตามมาตลอด ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับ
ตอนนี้ เป็นห่วงแต่ เทพคชสาร จะเป็นไงบ้างน้าาา ก้องจะไปช่วยทันไหม ลุ้นๆ :)

kabyala

ท่านเทพช้างน่าสงสารจัง ต้องมาเสียตัวให้นก ( ตดใส่เลยครับเอาให้กะเดน ) ก้องจะไปช่วย วรรรก่อนหรือผมว่ารีบไปช่วยเทพช้างเถอะครับ ขอบคุณครับ

unknow014

สุดยอดสมกับการรอคอยเสมอครับเทพคชสารคงเอานิลภางค์อยู่นะก้องคงไปช่วยทัน