ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarozzero

การจัดเรียงดีครับ แบ่งย่อหน้าเว้นวรรคอ่านสะดวกดี
ใช้มือถืออ่านก็อ่านได้สบายดีครับ

non027786

ลองอ่านแล้วได้อารมณ์ดี ครับสนุกมากครับอ่านง่ายมาก

Kacey Chase

ลุ้นน้องจ๋าครับ  แต่สักพักคงล้า  give in  แล้วก็กลายเป็นแบบหยา  (หวังว่านะ  >=) )

ชอบเรื่องนี้ตรงดำเนินเรื่องดีครับ  ไม่เร้าเร่งเกินไป  แต่สำนวนก็ไม่เวิ่นเว้อนะ   มี story development  ไม่ใช่ออกมาก็สามารถเลย

ก็รอลุ้นรออ่านกันต่อไปครับ   เป็นกำลังใจให้นะครับ  ;)

102030

อยากให้มีสรุปลักษณะพลังที่ใช้ได้จัง 
เช่นการควบคุมราคะใช้ผ่านอะไร หรือ ใช้แบบไหนได้บ้าง แถมมีพลังจิตไปคุมลูกบิดประตูได้อีกจะทำอะไรได้อีกมั้ยน้า

prapan

อ่านดูแล้ว เหมือนพลังมียังไม่สมบูรณ มีช่องว่างที่บางคนอาจจะหลุดรอดได้เหมือนกัน

aquaracer

ลุ้นกับจ๋ามากๅ จะเสร็จพลตอนนี้มั๊ยเนี่ย
ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

taton

ถ้าให้ปรับก็ต้องเป็นในเรื่องความต่อเนื่องของเนื้อเรื่องให้อ่านแล้วดูลื่นไปทางเดียวกัน มีบ้างที่อ่านแล้วรู้สึกว่าขัดๆ ใช้คำซ้ำซ้อนบ้าง อยากให้อธิบายสภาพแวดล้อมเพิ่มเติมสักหน่อย แต่โดยรวมก็ดีแล้วครับ ปรับอีกนิด ใส่รูปสวยๆอีกหน่อยก็เป็นสุดยอดผลงานได้ครับ  ::Thankyou::

phetkung

การพัฒนาของพระเอกมีความค่อยเป็นค่อยไปดี  การจัดลำดับคำ  ข้อความกำลังดี  อ่านง่ายครับ  รอลุ้นอยู่นะครับ  ว่าจะเจอตัวแทนคนอื่น ๆ กันอีกเมื่อไหร่  ถึงตอนนั้นคนเขียนคงเครียดครับ  ยังไงค่อยเป็นค่อยไป  เหมือนพระเอกเรานะครับ

minky way

ใช้ภาษาบรรยายได้ดีครับ อาจดูช้าไม่ฉับไวแต่ทำให้รู้สึกคล้อยตามอยากอ่านต่อว่าเรื่องจะดำเนินต่อยังไง จะเกิดอะไรขึ้นต่อไ
ขอบคุณครับ

เจนณรงค์ หอมหวล

ghh uij

น้องจ๋างานเข้าแล้วจัดน้องจ๋าเบาๆนะคับ

pinmonkey

ได้ออเดิร์ฟน้องหย๋าก่อนไปหาน้องจ๋า พลน่าอิจฉาที่สุดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

johnywalker

::Glad:: อยากจะมีพลังบ้าง จะไล่เก็บแต้ม คนที่เล็งไว้ทีละคนเลย

Jou Mushi

rmazonnas

อ่านแล้วก็อยากจะมีพลังแบบนี้บ้างจัง ส่วนประกอบสุดยอดดดด