ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mcgide

ผมอ่านแล้วคิดว่าเนื้อหาสนุกน่าติดตามดีครับ
เนื้อเรื่องมีความต่อเนื่อง พรรณาได้ละเอียดแต่ก็ไม่ได้เยิ่เย้อมากเกินไป
ความยาวของเนื้อเรื่องก็พอดี
อ่านแล้วรู้สึกสนุกน่าติดตามต่อครับ

ss24p

เนื้อเรื่อง ภาษาอ่านเข้าใจดีนะครับ 

gongsaad

ขอบคุณครับ ไม่นึกว่าจะได้สองในห้องเรียนเลย เสียวดีจริงๆครับ

NijaX

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีแล้วครับ, แต่ช่วงการบรรยายเวลาผูหญิงมีอารมณ์นั้น อยากให้ช่วยบรรยายให้อินกับตัวละครมากขึ้นกว่านี้อีกหน่อยนะครับ, ขอบคุณครับ

phozis

ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
ดุจากเนื้อหาที่ท่านนักเขียนจะแสดงให้เห็นคือพลกำลังหลงระเริงกับพลังที่ตัวเองมีและอาจจะเป็นผลให้เกิดเหตุการณ์ที่จะทำให้พลเสียอะไรซักอย่างหรือไม่ก็กระทำผิดบางอย่างในอนาคต ::Horror:: ::Horror::
การตีตราพลตอนนี้ก็มีเพียงคนเดียว(พยาบาล)ซึ่งการควบคุมอาจจะทำได้ไม่ดีเนื่องจากยังไม่ชินจากพลังและการมีเพศสัมพันธุ์  ::Shy:: ::Shy::

larvi

เรื่องการบรรยายผมว่าโอเคแต่ตรงประมาณเรื่องพลังพิเศษบางครั้งดูคลุมเคลือครับ

punpoonkung

มาติดตามว่าจ๋าจะเป็นยังไงต่อไปครับ
แล้วก็จะไปลองอ่านตอนที่เหลือดูด้วย
จำไม่ได้ว่าเคยอ่านตอนเก่ามาก่อนรึเปล่า ขอบคุณมากครับ

gaingane

ผมชอบนะครับ ตอนแรกที่อ่านก็รู้สึกว่าแบบตัดมาพลเก่งเลยก็สนุกดีแบบที่เคยเขียนครั้งแรกไว้เพราะเราจะได้ลุ้นว่าพลมีอะไรที่เก่งขึ้นบ้าง

แต่แบบที่เขียนอยู่ตอนนี้นั้นก็ให้ความรู้สึกไปอีกแบบ การได้เห็นตัวละครค่อยๆโตไปด้วยกัน ก็คงทำให้ให้รู้สึกผูกพันแน่ๆครับ

tnttnt

สกิลนี้สุดยอดโกงเลย แค่มองเอง ... น่าอิจฉา    ::Dribbling::

civil2

ชอบนะครับสไตล์นี้ ยิ่งถ้าจ๋าเสร็จพลตะดีมาก เพราะรู้สึกเหมือนว่าจ๋าเร่าร้อนมากจนทนไม่ได้

arkira

พลังเริ่มแข็งแกร่งขึ้นเรื่อยๆแล้ว เบาๆกับน้องจ๋าหน่อยนะนาย พล

ohmfree

ท่านพลเริ่มใช้พลังแล้ว จะมีสาวตกเป็นทาสไปกี่คนละทีนี้

cosmos789

สุดยอดมาก จ๋าคงโดนจัดหนักแน่ครับ

etracker

เอาจริงๆ ตอนแรกที่ผมเคยอ่านเรื่องนี้ผมงงๆ อยู่บ้างนะครับว่ามันเป็นยังไง มีเงื่อนไขอะไรบ้างในเรื่องของพลัง แล้วก็พอดีเหมือนว่าจะรอนานไปหน่อยจนลืมเรื่องไปแล้วครับ พอมาเห็นตอนนี้ก็ลองอ่านก่อนเลย ก็รู้สึกว่าเหมือนจะอ่านเข้าใจง่ายกว่าเดิมนะครับ เล่าเงื่อนไขจนค่อยๆ พยายามคิดตามไปทีละหน่อยได้ แล้วก็อารมณ์ของเรื่องดีมากเลยครับ อ่านไปคิดภาพตามไป ได้ฟีลดีครับผม

eveden

สนุกมากครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องนึงที่ผมรอคอยมาตลอด อยากให้มียาวๆไม่อยากให้จบเลยครับ
Dialog คำพูด กับ บรรยายเหตุการณ์ ดีครับ จินตภาพเหตุการณ์ออกเลย