ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 21

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 10, 2018, 07:07:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

............................................................

ในขณะที่ยัวกำลังโยกผมอย่างเมามันส์นั้น ผมเหลือบไปเห็นบีถ่ายรูปตัวเองนุ่งสั้นไม่ใส่กางเกงในขึ้นเครื่องกลับมา
แต่ภาพข้างหน้าผมมันก็เร้าใจเกินกว่าจะตอบข้อความต่อไปอีก
ภาพยัวบดคลึงให้แก่นกายผมเข้าไปให้ลึกที่สุด มันเพิ่มความเสียวเข้าไปอีก

ยัวโยกไปก็เอาเล็บจิกผมไปตามฟิลลิ่งของความเสียว พร้อมกับถามว่าเย็ดเก่งเหรอ
เย็ดสองคนนั่นมันส์เหรอ เย็ดสิเย็ดยัวด้วย ยัวนี่พลังตอดสุดยอดจริงๆ
ยัวไม่ยอมให้ผมทำอะไรจนตัวเองเสร็จ ผมจับพลิกกลับมาประจันหน้า
ผมจับยัวกดแล้วค้างไว้ ยัวจ้องตาผมพร้อมกับพยายามขยับส่วนล่างแต่ผมกดค้างไว้ ผมบอกเล่ามาซิว่า กับฟินยังไง

ยัวแอ่นกายลุกขึ้นมาแลกลิ้นกับผม
บอกว่า ฟินกับทอม เอากันตั้งแต่บนเรือ แต่เด็กเรือไม่เห็นเพราะไปเอากันท้ายเรือ ก็ตื่นเต้นดี
พอกลับมาที่พูลวิลล่าสองคนนั้นก็แก้ผ้าเอากันตลอด เดินมาเอากันตรงยัวนั่งอยู่ด้วย

ตอนนั้นมันก็มีอารมร์ล่ะ ฟินก็มาแลกลิ้นแล้วก็มาดูดนม โดยที่ทอมเอาอยู่
แต่ยัวบอกไปว่าไม่เอากับทอมนะ

คู่นั้นก็เอาจนเสร็จโดยมีฟินดูดนมยัวพร้อมกับล้วงไปด้วย
ผมถามว่าไม่ได้เอาเลยเหรอ มีตอนเสร็จอ่ะที่ทอมเอามาแตกใส่หน้าฟินซึ่งนอนอยู่บนตัวยัว
ก็เอามาใกล้ๆฟินก็อมเข้าไปทอมก็เอามาคลึงหน้ายัวแค่นั้นล่ะ

ผมได้ฟังแล้วขึ้นมาก ทอมมมมมม มึงนี่มามุขเดิมตลอด
ผมขยับเอวซอยต่อ ถามว่าแค่นั้นเหรอ ยัวบอกอืมมมม พร้อมกับแอ่นตัวขึ้นเพราะผมบีบนมแรงมาก

ยัวบอกตอนดึกฟินก็มานัวเนียตลอด ผมนึกภาพฟินออกเพราะว่า ฟินนี่ขาตื้ออยู่แล้ว แล้วตื๊อแบบน่ารักคนปฏิเสธไม่ลงด้วย

ผมถามต่อแล้วได้กับฟินยังไง บอกดึกแล้วทอมไปนอน ฟินกับยัวยังเล่นน้ำ คราวนี้ฟินเข่้ามาขอดูดนมเลย
ก็เลยแก้ผ้าเล่นน้ำกัน ฟินกอดยัวจากช้างหลังแล้วก็ล้วงมา
ผมนึกภาพตาม น้ำจะแตก โอยยย ผมร้องออกมาดังๆ ยัวตาปรือบอกว่าตอนนั้นถ้าทอมอยู่ก็คงโดน ไม่ไหว ฟินทำเอายัวเคลิ้มมาก
แล้วเสร็จในน้ำเหรอผมถาม ยัวบอกปล่าว มา 69 กันตรงริมขอบ นาทีนี้ผมใส่ไม่ยั้งแล้ว ภาพต่างๆในจินตนาการมันเกินห้ามใจจริงๆ

คราวนี้ผมพยายามเอาให้นานและให้ยัวติดใจที่สุด ระหว่างเอาผมก็ถาม โดนใครเย็ดมามั่ง ยัวบอกแฟนเก่า
ผมถามเย็ดเก่งไหม ยัวร้องหลับตาปี๋น้ำขาวๆไหลลงซอกขา บอกว่า ไม่.......เก่..........ง

ผมขยับยัวมาตะแคงข้างพร้อมกับเสียวเข้าไป ยัวลุกมามองหน้าร้อง เสียว ซี๊ดเสียวววว เสียวโอ๊ย ผมเองก็เสียวมากพลังงานการตอดรัดนี่เรียกว่า รุนแรงระดับสิบ
ผมถามว่าเคยโดนใครเอาอีก ยัวส่ายหน้าพร้อมกับหลับตาปี๋เพราะตอนนี้ผมรูดควยออกแล้วกดทิ่มลงไปแบบปักหัว
ผมถามอีก คราวนี้กระแทกเป็นชุดสั้นๆลงไปอีก ยัวตัวกระตุก
ผมบอกให้เล่าอีก ยัวบอกว่าเคยโดนแฟนพาไปลงแขกทีนึงงงง

ผมหยุดอึ้งไม่ได้ซอยต่อ แต่ยัวยังขยับตัวเองต่อ ผมถามว่ายังไง ยัวบอกมันรู้ว่ายัวจะเลิกก็เลยพาเพื่อนมาลงแขก
ตอนนี้ยัวมองหน้าผม ถามว่าตกใจเหรอ ผมตอบใช่ ยัวบอกไม่รู้หรอกโดนมอมเหล้า น่าจะโดนยาด้วย
รู้แต่ว่าสี่ห้าคนคืนนั้นน่าจะได้ยัวหมด ยัวบอกเดาเอานะ เพราะมีสตินิดๆหน่อยแต่ก็รู้สึกเหมือนโดนเอาตลอด
ผมก้มลงไปปลอบบอกว่าไม่เป็นไรหรอก อาจจะไม่มีอะไรก็ได้ ยัวยกก้นขึ้นเบาๆ

ยัวหันมาบอกว่าไม่รู้เหมือนกัน ก็เลยไปทำงานเก็บตัวอยู่เงียบๆ ผมถามว่าเก็บตัวในรีสอร์ทเปลือยเนี่ยนะ
ยัวบอกใช่ ไหนก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว ทำใจให้กล้าไว้ก่อน
ยัวหันมาบอกว่า ไปเอาตรงระเบียงกัน ผมมองหน้ายัวบอกว่า ไปเถอะ ดึกแล้ว
ผมเดินตามไปอย่างว่าง่าย เตียงชายหาดริมระเบียงลมแรงนั่น ยัวยืนเท้าขอบระเบียงไว้แล้วก็แอ่นก้นมาให้ผมเสียบเข้าไป ยัวหันมาบอกช้าๆนะ ไม่ต้องรีบ

ผมค่อยขยับช้าๆ แต่กระแทกแรงมากๆ ยัวร้องอ้าาาา เอาอีก ผมยังรักษาระดับความเร็วแบบช้าแต่เน้นไว้ ยัวร้องว่า อ้าาาาเสร็จแล้ว
ผมเดาว่ายัวคงชอบบรรยากาศมากกว่าการเอาแบบเร็วละถึงใจ คือบรรยากาศเป็นใจนี่ได้เลย ยัวเหมือนจะทรุดลงไป
ผมลากมากนอนกับพื้นแล้วกดตรงนั้นเลย ผมซอยเสร็จก็ชักออกมาแตกบนนมยัว มันสวยงามมาก

คืนนั้นเราคุยกันนั่นนี่แล้วก็หลับไป
เช้ามาผมเจอยัวยืนแต่งตัวคุยโทรศัพท์อยู่ ในชุดแบบอื้หือออออ

ผมลุกขึ้นไปยืนกอดด้านหลัง วิวแม่น้ำเช้าสดชื่นมาก ยัวคุยโทรศัพท์ไปแอ่นตูดไปบดของผมไป ยามเช้าๆสดชื่นมาก
ยัวคุยโทรศัพท์กับใครไม่รู้ พร้อมกับหันมาถามว่าผมจะกลับกี่โมง ผมบอกว่าสายๆก็ได้เที่ยงก็ได้ รอเชคเอาท์แล้วไปส่งยัวก็ได้
ยัวบอกงั้นสิบโมงเจอกันนะ พร้อมกับยิ้มหวานให้ปลายสาย

ผมแซวว่าแฟนเหรอ ยัวบอกบ้า ไม่ใช่ ผมบอกยิ้มหวานเลยนะ ยัวบอก อืมเดี๋ยวสิบโมงจะให้เจอ
ยัวปัดผมไม่ให้นัวเนีย ผมเหลือบดูนาฬิกา เก้าโมงกว่าแล้ว
ใครจะมาสิบโมง บริกรมาส่งอาหารเช้า ยัวก็ออกไปรับในชุดนี้เลย

สิบโมงมีเสียงกดกริ่งหน้าประตู ผมชะโงกดู ใครมา ปรากฏว่าเป็นฟิน
ผมแปลกใจว่าทำไมฟินมาถึงเร็ว อ่อ ฟินอยู่แถวสาทรนี่เอง ขับมานี่รถไม่ติดก็สัก 10 นาทีเอง
ก็ยังแปลกใจว่าทำไมยัวยังใส่แค่ชุดแบบนี้

แต่พอเห็นฟินผมไม่แปลกใจล่ะ ฟินเข้ามาก็หอมแก้มยัวเลย แล้วก็จูบยัวเลย
ยัวทำท่าเขินๆแต่ก็จูบตอบ ฟินมาในชุดทำงานเลย ผมคิดว่าวันนี้เสียงานเสียการแน่ๆ ฟินคงมากับจินตนาการว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อคืน ฟินจูบยัวพร้อมเอามือไปจับก้นบีบถามว่า สนุกไหม
ยัวไม่ตอบพร้อกับจับนมฟินกลับ ผมยืนดูเสียงจ๊วบจ๊าบของผู้หยิงสองคนแล้วก็ถอดกางเกงออกเลย

ฟินไม่เลสเบี้ยนกับบีเพราะบีก็หมวยๆเหมือนฟิน แต่ยัวนี่อีกสไตล์ผิวเข้มสวยนมใหญ่ตูดใหญ่
ผมลากสองคนมาที่เตียง ฟินดูเหมือนจะรอฟัดยัวมากวก่าจะมาเจอผม
ฟินผลักยัวลงไปบนเตียงเลย ปล้ำทั้งชุดน่ะล่ะ ผมยืนดุด้วยความตื่นเต้นระดับ 15 จาก 10

คือไอ้ฉากหนังที่เราเคยเห็นว่าเลสเบี้ยนมีไรกันนี่ ไม่ใช่เลยและไมได้ครึ่งเลย
ฟินเลื้อยลงมากลางลำตัวแล้วก็เลียไปที่น้องอันฉ่ำแฉะของยัว ผมถกกระโปรงฟินขึ้นเลียของฟินต่อจากปลายเตียง
เสียงหาสยใจและถอนหายใจดังฟืดฟาด  ฟินร้องโอ๊ยยยยหหหหห ยัวก็ร้องโอ๊ยหหหหหห ผมยอมรับเลยว่าถ้าเสียบใครสักคนตอนนี้ผมน้ำแตกแน่ๆ
ฟินเลื่อนขึ้นไปดูดนมยัว ตอนนี้ตูดของสองคนลอยเด่นอยู่หน้าผม ผมเสียบเข้าไปในของฟิน เพราะชุดทำงานมันเร้าใจกว่า
ผมเสียบเข้าไปในฟิน ยัวชะเง้อมามองผมนิดนึงสบตาแบบท้าทายมากๆ
ผมซอยเข้าออกช้าๆ ยัวเลื่อนตัวลงมากระชากบราฟินออก แล้วดูดนม ฟินร้องอ้าาาาาาาาาา ดูดแรงๆๆๆ เรียกชื่อยัวตลอด
ฟินชอบเรียกชื่อตอนมเสียวนี่ ได้อารมณ์มากๆ ผมกระแทกฟินไปเรื่อยฟินฟุบไปกับหมอน
แต่ที่พีคคือ ยัวเลื้อยลงมาเลียไข่ผมกับร่องฟินด้วย ผมแทบแตกเลยโดนแบบนี้ มันเสียวมากๆ
ผมหยุดซอยฟินก่อน ไม่ไหว ผมจับยัวส่งสัญญาณมือทำท่าให้ยัวมาโก้งโค้ง ข้างฟิน นี่ฉากในหนังที่ผมเคยฝันเลย
ผมซอยฟินแล้วก็โยกมาเสียบยัว สลับกันแบบนี้ จนผมบอกว่าไม่ไหวแล้ว ฟินบอกเสียบเลย
ผมเสียบมาที่ฟิน โดยที่ยัวไปนั่งอยู่ตรงหน้าฟิน ฟินโดนกระแทกไปด้วย แล้วก็เลียของยัวไปด้วย
โอ๊ยผมแทบเร่งกระแทกไปอย่างสุดชีวิต เสียงฟินดูดแตดยัวตามแรงเสียวดังซู๊ดดด ยัวตัวกระตุกหลังจากผมเสร็จไปบนตูดฟิน

หัวผมหมุนเคว้างงงเลย

หลังจากเสร็จศึก ผมถามว่าอะไรกันเนี่ย มาถึงก็ซัดกันโครมๆ ฟินถามว่าใครเป้นคนซัดกันแน่ ฟินพูดพลางจับของน้องผมเล่น
ฟินน่ารักแล้วก็ทำให้ทุกอย่างดูผ่อนคลายเสมอ
ยัวไม่ตอบอะไรลุกไปล้างตัว ฟินตามเข้าไป ผมไม่ตามเข้าไป น้ำหมดตัวล่ะ ปล่อยให้สองสาวเขาขำระร่างกายกัน
แต่มันานไปหน่อยแค่นั้น

ผมขับรถไปส่งยัวที่ที่ประชุม ฟินแยกไปทำงาน

ตกดึกยัวโทรมาถามว่า ว่างไหมไปส่งที่พัทยาหน่อยสิ ...
ผมเลื่อนไปดูข้อความมีข้อความบีเข้ามาอีกอันค้างอยู่ว่า มารับด้วย...

........................

ppp44

อ้าวรถไฟชนกันมั้ยหรือเอาเป็นไปรับยัวแล้วไปรับบีที่สนามบินแล้วไปพัทยากัน

Nondon

ได้หมดแบบนี้สุดยอดจริงๆครับ สงสัยจะมีฉากสามหนึ่ง

veget

เอาละซิ ในที่สุดรถไฟบี ก็ชนกับยัว จนได้ พระเอกจะไปรับใคร น่าจะเป็นบี เพราะไม่มีบทนานเเล้ว

peddo

รับบีแล้วพาไปต่อเลยครับ ยัวเป็นอะไรที่เร้าใจมาก ไม่มีพันธะด้วย ดูดตอดสุดยอด เหมือนหลุมดำ แต่ส่วนใหญ่ผู้ชายแพ้ทางสาวหมวยที่ดูอ่อนแอหน่อย เอากันฉันท์เพื่อนไปก่อนครับ สนุกดี ชักคิดถึงบีละ ขอบคุณ​ครับ​

swss2511

งานนี้เลือกยากแล้วว่าจะไปกับใคร มีทางเดียวคือไปรับบีแล้วไปส่งยัวด้วยกันสวรรค์อยู่แค่เอื้อม

tacklove

เอาละสิเรื่องนี้มีตัวละครโผล่มาแต่ละตัวนี่ มีให้ลุ้นตลอดเลย ยายบีและก็ยัว ใครนะจะเป็นนางเอกตัวจริง

mr.supply

สมกับที่รอคอยครับสุดๆ จริงๆ ฉากในฝันเลยครับสองสาวสุดฮอตกับชายผู้โชคดีแต่คราวนี้จะเลือกไปส่งยัวหรือรับบีดีละลุ้นๆ ครับ ขอบคุณครับ

633sqd

ยัวท่าจะติดใจซะแล้ว แต่จะไปหาใครยัวหรือบี ::Hmmm::
รับบีแล้วไปส่งยัวด้วยกันก็เข้าท่านะ ::Grimace:: ::DookDig:: ::Hunger::

Phoowadol

ตัดสินใจให้ดีนะ ครับว่าจะไปทางไหน ทางนึงก็เข้มสะใจ อีกทางนึง ออกแนวใสๆ ลูกแมวขี้อ้อน ส่วนตัวเลยนะ อยากให้ไปทางน้องบี ลูกแมวขี้อ้อนมากกว่า
เธอ อุสาห์บินหนีกลับมาเพื่อมาหาพระเอกแบบนี้ ต้องรีบไปรับขวัญ สิ ใช่มั้ย แล้วโทรบอกยัวไปตรงๆนะแหละว่า ไปรับบี ยัวเขารับได้อยู่แล้ว ดีไม่ดี อาจได้ชวนบีไปหายัว แล้วได้สนุกกัน2/1 ที่ พัทยาอีกด้วย
   ว่าแต่ ข้อความที่ส่งมานั้น นานแค่ไหนหละ รึ เพิ่งส่งมา แล้วจะไปรับทันรึเปล่า จะมีดราม่า ตามมาหรือไม่ ต้องตามดู แบบติดๆ แล้วหละครับ ยังเชียร์ น้องบี กับพระเอกอยู่ นะ อิอิ ขอบคุณครับ

somc217

สงสัยว่าคืนนี้น้ำคงหมดตัวแน่ ไม่รู้ว่าจะผลิตขึ้นมาทันมั๊ย เพราะสาวแต่ละคนก็ช่างร้อนแรงเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับ

2kidding

เอาแล้วไง มีสองสาวมาว่าเลือกไปรับใคร
แต่ถ้าเป็นผมก็เอายัวไปรับบีแล้วก็พาบีไปส่งยัวที่พัทยาด้วย จัดสองสาวอีกรอบ

txxt30

เจอสถานการณ์อย่างนี้ยากจะตัดสินใจจริงๆ จะไปส่งยัวดีหรือจะไปรับบีดี  เฮ้อ..แยกร่างไปเล้ย

ood_aspire

อู้ย..... ตอนนี้สุดๆ ครับ เล่นกันนัวเลย
ตอนหน้าก็ไปส่งยัว แต่แวะรับบีไปด้วยเลยครับ คู่ยัวกับบี ก็คงอีกอารมณ์ รอติดตามเลยครับ

asiakook

จัดการไม่ดีมีเคืองแน่ล่ะทีนี้ อิอิ ขอบคุณครับ
ปล.พาฟินกับยัวไปรับบี แล้วไปพัทยา แผนนี้ก้อน่าจะดี อิอิ น้ำไหลโจ้กอีกละ