ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

อ่านแล้วรู้สึกตลกมากกว่าจะหื่นนะเนี่ย
ขอบคุณครับ

nooneypink

โดนทำความสะอาดขนาดนี้ไม่น่าจะอยากกลับบ้านน่ะ

nooneypink

ในที่สุดก็ติดใจกลับมาไห้ทำความสะอสดอีก แต่มันจริงหรอดอกไม้เบ่งบานดีเชียว

virgoranger

เปิดมาถึงก็โดนทำความสะอาดเลย

edit ฉี่แก้พิษ แต่สะอาดเอี่ยมเลยงี่ทำความสะอาดทั้งวันทั้งคืน

karnkarn

สาวเจ้าไม่รู้จักดุ้น โตขนาดนี่แล้วอะนะเจ้าชายอสูรใส่ยับแน่นอน คือพีคตอนกินเยี่ยวแล้วกลับเป็นปกติแค่จูบหรือเอากันดีกว่านะ ทำความสะอาดทุกวันบ่อยๆจะเบื่อนะครับ

icebaa

Manapon Popo1

oamkorrub

ห่างไกล.ไ

เจ้าชายอสูรอยู่คนเดียวในปราสาท ถ้ามีแนวร่วมเช่นแม่บ้าน คนรับใช้ คงพอที่จะต่อเนื้อหาได้มากขึ้นอีก ที่สำคัญ เจ้าชายโคตรหื่น เจอปุ๊ปเบลินปั๊ป สงสัยต้องเอาวิชานี้ไปลองใช้บ้างแล้ว แบบว่า กิ๊กมาถึงห้องปุ๊ป จับเบลินปั๊ม ไม่ให้พูดให้จา ขอบคุณครับสำหรับโดจินสายฮา.... ::Glad::
หลังอ่านจบ แอบนึกในใจว่าอยากทำแบบกลางแจ้งบ้างจัง.... ::HoHo::

Bandjang

ช่างเป็นหญิงสาวที่อ่อนโยนมากเลยครับ
จบแบบนี้ดูแฮปปี้ดีนะครับ

Tom Tana

เจ้าชายไม่ค่อยอสูตรเท่าไหร่น่ะแต่อยกรู้แล้วว่าเป็นไงต่อ

The maiji

ไร้เดียนสาจิงๆ555+บอกว่าทำความสะอาดก้อเชื้อ
เป็นกาตูนที่ฉีกแนวกับในหนังเลยชอบๆครับ

แมงโก้ส้นตีน

บีสท์เวอร์ชันนี้นี่ชอบกินกี่เรอะ  ::Ajark::

แต่ดูท่าทางบีสต์จะรักความสะอาดนะ ทำให้เบลล์ทั้งนอกทั้งในเลย 😂

เดี๋ยวๆ หนูเบลล์ นี่หนูกลับไปเพราะเงี่ยนใช่มั้ยลูก นอนไม่หลับ กระสับกระส่ายเพราะเงี่ยนรูสินะ

คนนี้ตีโจทย์แตก  ::Thankyou::