ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สงัด ชำนาญ

เริ่มสนุกและเำิ่มปมให้น่าติดตามขึ้นเรื่อยไม่น่าเชื่อว่าเป็นเรื่องแรกที่แต่ง

Oceankings1234

เดินเนื้อเรื่องได้ค่อนข้างน่าสนใจครับ ควรจะเพิ่มการทำให้ผู้อ่านไขว้เขวมากกว่านี้ มีการหักมุมให้คาดไม่ถึงจะตื่นเต้นกว่านี้ครับ

lucipher666a

เยี่ยมครับดูการแต่งแล้วมีอิงความจริงค่อนข้างสูง เป็นกำลังใจให้ครับยาวๆไปเลยครับ

overspirit

ในที่สุดคนไทยก้อจะได้เป็นเจ้าโลก ::Ahoo::

จักรภพ อุดมสิน

เอาแต่คิดให้คนอื่น เมื่อไหร่จะคิดสร้างฮาเร็มเองบ้าง

หลังอ่าน ชอบมากเลยครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป แต่ลุ้นอยู่

Kasama.ja

Au Nanma

ชอบแนวแบบนี้ครับแต่ไม่อยากให้มีนางเอกคนเดียวอยากให้มีครบทุกแบบ ใสๆ ร่านๆ แสบๆ

adof13

รอดูตอนต่อไปก่อนจะ ญ จะเยอะแค่ไหน 555

♤judas♤

คนที่ชื่อสตีฟน่าจะเสนออะไรบางอย่างให้ต่อแลกกับการมีพลังบางอย่างเพิ่มขึ้นหรือเปล่านะ

Manoptana

ถึงตอนนี้อยากเชียร์แทนให้เป็นนางเอกให้ต่อ พลังจิตที่เรียกร้องให้เหตุการเกิดขึ้นจริงได้สนุกดี แต่ต้องเรียนรู้ที่จะบังคับทุกอย่างให้ได้

ovident

พลอตเรื่องสนุกมากเลยครับ อีกอย่าง ผมว่าคนชื่อสตีฟน่าจะเป็นคนที่ให้พลังมาแต่ๆเลยครับ

fujikawa

Korn Phawat

Natee Aroonpruksakul

warpzone

เขียนได้น่าติดตามดีครับ จะมาแนว ntr ก็ok แค่อย่าปวดตับมากก็พอครับ