ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukimori Masato]After school Bestiality แฟนของฉันเป็นน้องหมา [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2018, 12:27:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Spegettar Congastulache

น่าสนใจแนวคนกับสัตว์ เคยดูเป็นเป็นแบบคนแล้วหมาโดนจับใส่ถุงเท้าไว้ มีติดเป้งด้วยนะครับ ::Evil:: ::Evil::

dee464967

BuffFun

sanfirer

to12345

แอบเอากับหมาดีนักโดนแซนวิชซะบ้างจะได้รู้สึกเสียว

shinsaga

สรุปรักหมาหรือจะยั่วหมาเล่นกันแน่ แต่ขอกลับไปอ่านเป๊ป

crisisx

::KO::่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่โดนรุี้จะเปลี่ยนใจไปชอบคนแทนไหมมงานน

eeb

สายpets ครับ
วาดผู้หญิงได้อวบมาก
นานๆ จะเจอเรื่องที่นางเอกอมของหมาได้อารมณ์ขนาดนี้
ขอบคุณมากครับ

มโน สกลนคร

darkzide

หนุ่มหล่อแต่ใจทราม โดนปฏิเสธแค่นี้ ถึงกับดักฉุด
แต่ถ้ารู้ว่าแพ้หมาก็คงช้ำใจสุดๆ อาจหนีไปฆ่าตัวตายได้

thegift52

อ้าวๆๆๆ หมาน้อยจะทำยังไงดี ต้องต่อคิวรึปล่าว เอ๊ะยังไง ต้องช่วยเธอสิ
.
ว้าวๆๆๆ มีพระเอกมาช่วย แถมรู้เรื่องทั้งหมดด้วย งั้นเอาหมอนี่ล่ะเป็นแฟน เป็นการปิดปาก จะมีภาค 2 ไหมเนีย 5555