ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warutp

::Angry::อิจฉาว๊อยยยยยยยยย ขอโทษคับอินไปนิด ขอบคุณค้าบ

goppy123

เดาว่าตอนจบต้องพลิกแน่ๆเลย

ตอนจบอย่างฮาพลิกจริงด้วย   ::Oops::

alohaseed

มีเพื่อนหล่อมันดีแบบนี้เองรึเนี่ย​ แต่ตอนจบจะมีพลิคมั้ย

เล่นจบแบบนี้เลยหรา​ โหยยย

siwapol55

นี่สินะ คนฉลาดใช้ประโยชน์จากเพื่อนหล่อ ได้คุ้มมาก
ขอบคุณมากครับ
อึ่งกับตอนจบ ไม่นึกว่าความจริงจะเป็นแบบนี้

แล้วคนหล่อก็จะตามมาเก็บดอกกับคนฉลาดอีกที คุ้มสุดคุ้มครับ

nuttanun toncahi

tazasss01

ต้องขอบคุณที่มีเพื่อนหน้าตาดีสิน่ะ แต่ตอบจบสงสัยจะติดใจ จนไม่ไปจีบเพือนแล้ว

คดีพลิกซ่ะงั้น

ภูธน วรวิเศษ

แลดูสงสารหัวเห็ดยังไงก็ไม่รุ้ แต่ฝั่งหญิงนี่ก็ เอิ่ม ยอมเสียซิงแลกเลยก็ยังไงอยู่

Gunitle

555ฉากเรียกน้ำตา ซึ้งปนฮาเลยครับ ตอนที่พระเอกบอกว่านี่อยู่สวรรค์ใช่มั้ย โครตได้555ขอบคุณมากนะครับผม เดี๋ยวขออ่านต่ออีกหน่อยนะครับ เดี๋ยวมาตอบครับ

เห้ยยยยยยย เห้ยดังๆ5555 นี่มันอารายก้านนนนนน ไหงจบแบบนี้ ที่อินๆมานี่จบหมดเลย5555 แต่ก็ขอบคุณมากนะครับผม ปล.ผมชอบอาจารย์ท่านนี้มาก รอเรื่องต่อไปเลยนะครับผมมม

onlynut

onlynut

หลังจากคอมเม้นท์แล้ว  ขอเอาคำชมคืนได้ไหมมมมมมมมมมมม

jachal

หนุ่มขี้เหล่ โกหก 2 สาวแน่ ที่เพื่อนไม่ชอบสาวซิง

เพื่อนชาย กลับเป็นยอดชายเสียแล้ว

mummebufa

ไอเห็ดเทพเลยมีพุดดิ้งให้กินแปดอันโคตรโชคดีเลย

raitos

ใจนึงก็สงสารมัน อีกใจนึงก็โชคดีชะมัด
จะจบยังไงละนี่ทีนี้

ไอ้ชิบหาย สายเหลืองเหรอวะเนี่ย 555555555555555555

kittitnun

Tee001

หน้าห่วย แต่..วยใหญ่ หญิงก็หลงได้เหมือนกัน อิๆๆๆ