ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 18

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 03, 2021, 12:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

หมอเจตจะรับศึกทั้ง3คนไหวมั้ย จะอิจฉาหริอสงสารดีนิ

Dark Wasabi

อาตารย์เจษจะจัดพวกสาวๆยังไง ปวดหัวแทน

Iscore

ขอบคุณครับ แม้อาจารย์เจษมีสามสาวมาหาถึงบ้านเลยนี้ขนาดปิดสำนักนะถ้าเปิดนี้เต็มๆแต่คงต้องระวังไว้บ้างแล้วเพราะมีมือปืนระดับพระกาฬที่กำนันจะจ้างมาเก็บอาจารย์เจษแต่ดีไม่ดีอาจจะเป็นคนรู้จักที่อยู่ในบ้านใหญ่ด้วยกันก็ได้
#คนที่มาแอบดูน่าจะเป็นหนึ่งในสองสาวที่มาแน่ถ้าเดาไม่ผิดน่าจะเป็นน้องนุ่นแน่

ton29048

รถไฟชนกันถึงสามขบวนเลยนะ อาจารย์เจษ

Daniel Dear

มาพร้อมกันแบบนี้จะจัดคิวยังไงดีล่ะพ่อหมอ

thetwo

Chalermsak Kraiwas

สาวใหญ่จะทำยังงัยดีน๊ออออ

ขอบคุณครับ

jingjing199212

สาวสามคนมาหาพร้อมๆกัน แล้วจะเป็นยังไงหละเนี่ย

tatong2222

3สาวเข้าหาในเวลาเดียวกัน​ เนื้อ​หอมจริงๆ​อาจารย์​เจษ​ หนุ่มฮอตสับรางให้ทันนะ

yedke

พระเอกเรา จะเก็บสามคนพร้อมเลยไม๊เนี้ย

peckfat

พายุตั้งตัวว่าจะเปนระดับทอนาโด
ผู้ยิ่งใหญ่ชนกัน

ฮันเตอร์ ชิตี้

เอาแล้ว3สาวมาเจอกันจะเป็นอย่างไรละงานนี้

Satira Potikanon

ใครกันนะที่แอบดูเจอจับได้จะเป็นหนึ่งในสองสาวหรือเปล่านะ