ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทิฐิหรือความเกลียด 1

เริ่มโดย twintower, มกราคม 31, 2017, 05:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

ความหลังฝังใจจะทำให้เรื่องนี้หยุดยาก จะทำให้ทุกคนเจ็บปวดและทรมาณใจ

oit758

เริ่มต้นดำเนินเรื่องได้น่าสนใจมากครับ ลูกชายอีกคนน่าจะไม่พอใจแน่ๆ เปิดมาตอนแรกก็ดราม่ายาวซะแล้ว ขอบคุณมากครับ

whizper

มีทั้งดราม่า ทั้งบู๊ แถมพร๊อตเรื่องก็น่าสนุก ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านกัน รอติดตามตอนต่อๆไปอยู่ครับ

olemantu

ไม่ได้คิดว่าเป็นแนว แอคชั่นหรือดราม่า สักเท่าไรหรอก  เพราะอย่างไรเรื่องสนุก ๆนี้ก็อยุ่ในบอร์ดเสียว
แต่คิดว่าความซับซ้อนต่ง ๆคงมาจากเรื่องเสียวของแต่ละคนเป็นเหตุเท่านั้น  สนุกชวนให้ติดตามมาก ๆ ครับ

huangdi

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ แค่ตอนแรกเท่านั้นยังสนุกขนาดนี้ รอตอนต่อไปใจจดใจจ่อเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

tetete

มาเป็นแนวดราม่าน่าติดตามมากครับ พระเอกอยู่หน่วยซีลด้วยอาจจะมีฉากบู๊ตามมาด้วยก็ได้นะครับ

sstk012

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามครับ มาเต็มทุกรสชาด ทั้งดราม่าผสมกับความเข้มข้น มีเบื้องหลังของตัวละคนหลายตัวที่น่าติดตาม สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้กับผู้เขียนครับ

tanavong

เรื่องราวทำให้อินตามไปด้วยเลยครับ
แถมยังมีความลับซ่อนอยู่ในเรื่องดูแล้วไม่น้อยเลยครับ
แสดงถึงความตั้งใจอยางมากของผู้แตงเลยทีเดียว
ขอบคุณครับ

biochem

ขอบคุณมากครับ

ครบรส รายละเอียดมาเต็ม เนื้อเรื่องกระชับ

สมกับที่แฟนคลับอย่างผมรอมาตลอด

phaii

ผูกเรื่องได้ดีมากครับ น่าติดตามอย่างยิ่ง

pinmonkey

พ่อผิดไปแล้วมิ่ง คงเป็นความคิดของคุณเหรกนะครับ แต่ว่าถึงจะอย่างไรพ่อก็คือผู้ให้กำเนิดอยู่ดี คิดว่าความกตัญญูต้องมาก่อนนะครับสำหรับคนไทยเรา และการให้อภัยเป็นสิ่งที่งดงามที่สุดในยุคสมัยนี้นะครับ ส่วนน้องขวัญนั้นก็น่าติดตามว่ามีเหตุอะไรทำให้ทั้งสองต้องแยกกันซึ่งน่าจะมีทาง "ถ่านไฟเก่าคุโชน" นะครับ ขอบคุณมากครับ

therasak

รักมากแค้นมาก งานนี้่แค้นหลายเด้งเลย ทั้งพ่อ ทั้งแฟน คงวุ่นวายพัลวันกว่าจะสะสางกันได้ เอาใจช่วยคนเขียนครับ

kuniine

เนื่้อเรื่องน่าติดตามครับ อยากรู้จังว่าเกิดอะไรขึ้น แล้วนายมิ่งจะได้ฟาดสาวไหนเป็นรายต่อไป

sutawee banbangbua

พระเอกมีแค้นที่ต้องชำแหละ อีกแล้ว

0915666141

ยังคงรักษาแนวการเขียนไว้ได้เหมือนเดิม แตกต่างตรงเนื้อหายังน่าสนใจมากๆ