ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

zonique

แนวนี้อ่านทีไรมีเสียวทุกที ชอบมากเลยครับ ขอบคุณผู้เขียนด้วยครับ

exhausis123

จัดไปเลยครับ จะได้หายสงสัย
เอ ดูตัวอย่างตอนถัดไป ดูเหมือนจะติดใจด้วยสิ

surway2532

N2610 PP

tum-na

ไม่เจอซะนานกลับมาอีกทีอายุ19จะเร้าใจขนาดไหนนะ ออกไปเถอะครับ ตายเป็นตายงานนี้

ones26421

น้องแพรววัยกำลังอยากรู้อยากลอง โดนลุงเกริกสอนประสบกามให้ ติดใจแน่ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยต้องให้ตาเกริกไปให้ลุงพลเทรนวิธีทำรักกับสาวบริสุทธิ์ซักหน่อยล่ะมั้ง....อิ

swss2511

pipat por

หลังจากนั้นจะเกิดอะไรกับลุงเกริกของเรา ถึงทำให้น้องแพรวไปเมืองนอก และก่อนไปลุงเกริกจะจัดการกับน้องแพรวยังไงต่อ กำลังถึงตอนสำคัญพอดีที่เป็นช่วงผลที่จะเกิดขึ้นตามมา แต่คิดว่าน้องแพรวน่าจะกลับมาหาแกบ้าง หรือแกจะไม่ไหวเป็นอะไรไปซะก่อน ต้องไปฝึกวิชากับลุงพลก่อนมั้ย หุ หุ

iammaa

น้องแพรวอยู่ในวัยเรียนรู้ อยากรู้อยากลอง จัดไปเลยครับลุง เอาให้เชี่ยวชาญเลยครับ

phaii