ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 30

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 05, 2018, 08:14:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราสองสามคน the series 30

ฟินบอกว่า ฟินกับบีต้องมีเดินทางเร็วๆนี้นะ เรื่องงาน อาจจะวุ่นๆหน่อย

ผมเองก็มีเวลาให้ตัวเองบ้าง ทำนั่นนี่ โลกความจริง มันก็ไมไหวนะเอากันทุกวัน
บริบทเจอหน้ากันแล้ว เอ้ย ฟินไปเอากัน มันไม่ถึงขั้นนั้น

ระหว่างที่หายๆไปนั้น คงเป็นช่วงที่เราๆได้พักร่างกายจากเรื่องยุ่งเหยิงนี้ซะที  ผมพยายามค้นหาคำตอบในความสัมพันธ์แบบ งงๆ
เริ่มจากความไม่ตั้งใจ ยกเว้นผมกับฟินที่เอาจริงๆ เราเคมีตรงกันและชอบในความสัมพันธ์แบบเข้าใจกันว่าอะไรคืออะไร
ไปจนถึงบี ซึ่งตอนแรกเธอก็ไม่ได้ชอบผมหรอก ถึงตอนนี้เธอก็แค่แสดงความอาจจะมีความเป็นของฉันหน่อยๆ
แต่ก็ไม่ได้จะคบหาอะไร หลายครั้งที่ไปถึงคำถามล่อแหลมที่จะยังไงต่อ บีก็เลี่ยงไป

ส่วนยัว ดูเป็นปริศนาอยุ่คนเดียวว่ายังไง แต่เธอก็ชัดเจนในความเป็นคนทำธุรกิจโรงแรม
และบริหารมันด้วยเซ็กส์และเสน่ห์ของยัว ฟินกับบีก็คุยมาในกรุ๊ปปกติไปไหนบ้างทำอะไร พอสองสาวเริ่มเที่ยวหลังจากทำงานนั่นนี่ก็เงียบๆไปบ้างตามความเหนื่อย
ฟินมักจะตั้งกล้องไว้ให้ดู บี โป๊ ฮ่าๆๆ

ระหว่างความวุ่ยวายนั้น ผมได้ไปเจอยัวที่งานงานนึง ในอาทิตย์ถัดไป เป็นงานปาร์ตี้ปกติ

แว่บแรกผมจะหลบแอบดูว่ายัวมากับใคร แต่ยัวเห็นเห็นก่อน เลยเข้ามาทักทาย Hey Bro...
ผมโอบเอวยัวเลย ยัวมาในชุดแฟนซีเลย ผมถามว่าเอ้ามาไม่บอก
ยัวบอกวุ่นมากต้องช่วยเพื่อนจัดงานนี้ พึ่งมาถึงงานด่วน ผมถามว่าด่วนอะไร
ยัวบอก เพื่อนจัดงานตอนแรกไม่มีคน เลยต้องไปหาคนชวนกันมา
ยัวดูคล้ำขึ้นมากๆ ยัวบอก อาทิตย์ที่ผ่านมาอาบแดดทั้งวัน ยัวถามผมว่ามาคนเดียวเหรอ ผมบอกใช่ แวะมาเพราะเพื่อนชวนน่ะ

ยัวบอก นี่ก็กะมาไม่นาน ช่วยเพื่อน เดี๋ยวจะกลับล่ะ
ผมถามกลับพัทยาเลยเหรอ ยัวบอก บ้า ขับไม่ไหวหรอก แต่เดี๋ยวต้องไปอีกงานน่ะ ผมถามงานอะไรงานสละโสดเพื่อน
ยัวถามคุณว่างไหม ผมบอกก็ว่างนะ มีอะไร ปล่าวจะกินเหล้าอ่ะ วานขับรถให้หน่อย

ผมบอกได้ถ้าไม่ดึกนะ

ตลอดงานผมดูยัวทักทายคนนั้นคนนี้  แล้วก็เจ้ากี้เจ้าการสั่งนั่นทำนี่ ชุดแฟนซียัวหมิ่นเหม่จริงๆ
ผมเจอทอมแฟนของฟินมาทักทายกัน ทอมถามผมมาเฝ้ายัวเหรอ ผมบอกปล่าว ทอมแซวว่า โอ้ว คัมมอนนน เอาน่า ถ้าจะให้แจมก็บอกนะ ยัวนี่ร้าใจดีมากๆ แต่เป็นการหยอกกันนะมากกว่า
ผมบอก ถ้าฟินไม่ฆ่ายู ยูคุยเลย ทอมเอามือปัดกระซิบบอกว่า ฟินไม่อยู่นะ แล้วก็หัวเราะฮ่าๆๆ

ทอมชวนคุยแป็ปนึงแล้วก็ไปกับก๊วนฝรั่งต่อ
เริ่มดึกล่ะ ผมว่ายัวโดนชนแก้วไม่น้อยเลย เรียกว่ากำลังตึง
ยัวเดินออกมาพร้อมเสื้อผ้าหลุดลุ่ยบ้าง ผมถามว่าเปลี่้ยนชุดไหม
ยัวบอกเปลี่ยนสิใครจะไปชุดนี้ ยัวชวนผมเข้าไปหลังล๊อบบี้โรงแรมเป็นห้องพนักงาน

ผมเห็นชุดยัวแล้ว ไม่คิดอะไรมาก พอเข้าห้องไปได้

ผมประกบหลังเลย ผมเอามือล้วงเข้าไป ยัวไม่ได้ใส่กางเกงใน ยัวแอ่นก้นให้เหมือนรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น
ผมเอามือล้วงพร้อมตะโบมนมยัวแบบไม่คิดชีวิตเลย
ผมถามว่านี่ไม่ใส่กางเกงในแบบนี้อ่อยใคร ยัวร้องอื้มมๆๆๆ ก็อ่อยหมดฃ่ะอยุ่ที่ใครจะได้อ่าาาาาา
ห่างมาเกือบสองอาทิตย์ มันจะหื่นมากหน่อยนะ ผมบอกยัวไปแบบนั้น
ยัวบอกว่า คัมมอน  ยัวยืนเท้ากับขอบประตูแบบนั้นเลย
เราไม่ได้สนเลยว่าใครจะเข้ามา ผมยืนซอยท่าหมายัวเอามือจับประตูไว้ ถ้าใครเปิดมายัวจะดันไว้พอดี ส่วนผมเอื้อมมือไปตะโบมนมยัวเต็มที่
ยัวไม่หันมามองผมเลย เอาหน้าหันข้างแนบประตูร้อง อิ๊ อิหหหหห
ผมเอาแบบไม่มียั้ง ยัวกลั้นเสียงร้องไว้ แต่ก็หลุดมาบ้าง จนเฮือกสุดท้ายผมเร่งพร้อมกับบอกว่าจะเสร็จแล้วหันหน้ามา

ยัวไม่ตอบแต่ไม่หันอะไรใดๆทั้งสิ้นพร้อมกับแอ่นตูดสวนกระแทกมา ผมเร่งเฮือกสุกท้ายแล้วก็เอามาแตกบนหลังยัวไป ยัวหล่นลงไปกองกับพื้น
ทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมาก ยัวนั่งลงไปพร้อมกับบอกว่า จะไปงานเพื่อนไหวไหมเนี่ย
ผมหัวเราะบอกว่า เดี๋ยวขับรถให้นะ ยัวยืนเปลี่ยนเสื้อผ้าต่อหน้าผมเลย
ยัวเปลี่ยนชุดแล้วนั่งพัก บอกขายังสั่นอยู่เลย

ผมเห็นชุดยัวไปงานแล้ว ถามว่า นี่ไปงานแบบนี้เหรอ ยัวบอกบ้า เดี๋ยวใส่บรา แต่อันนี้ใส่ให้ดูก่อนไง อิอิ
ผมบอก แต่งแบบนี้ไปห้องผมเถอะ ยัวบอกแน่ะ พอคนอื่นไม่อยู่ล่ะก็ เจ้าชู้เลยนะ
ผมหัวเราะแหะๆ

ผมบอกว่าเดินออกไปแบบนี้ได้ไหม เดี๋ยวค่อยไปใส่บราในรถ
ยัวบอกคุณชอบเหรอ ได้สิ ผมนี่แทบจะโด่อีกรอบ

ยัวออกมาเจอทอม เซย์ไฮ ทอมทำหน้าแบบ ว้าวใส่ผม ทอมนี่ถือว่าไวมาก หอมแก้มทักทายแต่เอามือประคองเข้าไปหานมยัวเลย
พอยัวเดินไปก็สะกิดพร้อมกับยกนิ้วทำสัญญานว่าให้ตามไปไหม
ผมหัวเราะพร้อมทำท่าว่าจะบอกฟิน เราขับรถมาในเมือง ถึงงาน ยัวบอกว่าขอบคุณมาก ยัวบอกจะรอไหม ไม่นานมาก

ผมบอกโอเค แล้วยัวก็เดินขึ้นล๊อบบี้ไป
ดึกๆเรากลับมาที่งานปาร์ตี้อักครั้ง คนบางตาลงหลายคู่นัวเนียล่ะ
แต่...ทอมที่เมาเต็มที่แล้ว เข้ามานัวเนียยัวไม่ห่างดูก็รู้ว่าอยากได้ อย่าว่าแต่ทอมเลย
นมขนาดนั้น ทอมถามผมว่าถ้าเขาอยากจะเอาเด็กผมเนี่ย ต้องทำไง
ทอมนั้นชวนคุย ชวนชนแก้วอยู่หลายเลย
ยัวดูเหมือนจะเมาหน่อยๆ เลยหลบไปนอนในห้องออฟฟิศ บอกผมว่าเมาอ่ะ ขอนอนแป๊ปนะ
ผมบอกโอเค สักพักผมกลับล่ะ ยัวก็เซๆเข้าไป ทอมถามว่ายัวไปไหน ผมบอกยัวไปนอนแป๊ปปวดหัว ทอมยืนมองประตูที่ยัวเดินเข้าไปแล้วก็กระดกเหล้าเข้าปากพรวด
ผมบอกทอมว่าเดี๋ยวมาไปฉี่ก่อนนะ ทอมบอกโอเค
ผมเดินกลับมาไม่เจอทอมล่ะ ผมก็ยืนรอไป กะว่าเดี๋ยวถ้ามีใครออกมาจะขอให้เขาแทปบัตรแล้วเข้าไปหายัวสักหน่อย
พอดีมีพนักงานมา ผมบอกว่าจะเข้าไปหาคุณยัว เขาก็แทปบัตรให้ ผมเดินเข้าไปในห้องมีสัดส่วน ผมมองไปที่โซฟา เฮ้ย !!!
ทอมแม่งกลังดูดนมยัวอยู่เลย ยัวน่ะหลับตาแล้ว ทอมแม่งดูดนมจูบปากเอาควยถูหน้ายัวเลย
เสร็จแล้วมันก็จับยกขาขึ้นยัดเข้าไปช้าๆ ยัวหลับตาซู๊ดปาก แหงล่ะขนาดทอมแม่งใหญ่อยู่ล่ะทอมกดเข้าไปช้าๆ
ยัวไม่ถึงกับไม่มีสตินะ แต่ว่าก็มองหน้าทอมแบบงงๆ ทอมพูดภาษาอังกิดว่า ไอ วอน น่า ฟัค ยู อิน ดี๊ด

ผมเดินเข้าไปจะห้ามทอม ยัวมองหน้าผมบอกแอมโอเค หน้าตาคิวขมวดของยัวมันน่าโดนเย็ดจริงๆผมคิดในใจ
ผมเดินไปประคองยัวขึ้น ยัวก้มหน้ามาซบกับอกผม แต่ตัวน่ะโดนทอมเสียบอยู่ มือทอมก็ตะโบมนมใหญ่ๆอยู่
ตานี้ทอมมันไม่สนล่ะ ยัวนั้นกอดผมแน่นเลย ตอนโดนทอมเอา ทอมก็เน้นมากๆ
ผมก้มลงไปดูดนมยัวไปด้วยขณะที่ทอมกระแทกอย่างเอาเป็นเอาตาย ชั่วพริบตาที่ทอมจับยัวเปลี่ยนท่า
ยัวปลดกางเกงผมออกแล้วอมไปด้วย ของผมเริ่มคึกคักล่ะ ทอมเพิ่มน้ำหนักและความแรงมาใส่เต็มที่
ยัวตอนนี้อมของผมไม่ได้ล่ะ เพราะทอมมาเต็มๆมากๆ ทอมเอาออกมาแต่ยังไม่เสร็จผมลุกไปเสียบต่อทันที
ยัวตอนนี้กระเจิดกระเจิง ทอมลุกมานั่งแทนผม ให้ยัวอมของทอมต่อ ผมเดินเข้าไปเสียบยัวต่อจากทอมตรงนั้นเลย
แต่ผมเพิ่งไม่ได้มีอารมณ๋มากนัก คราวนี้เลยไม่ได้มีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่เลยเสร็จช้า รู้สึกว่าเมื่อหัวค่ำเร้าใจกว่า
ทอมก็มารอต่ออีกที คือตอนนี้ทั้งความเมาและความเงียนแยกกันไม่ออกล่ะ ในห้องออฟฟิษเล็กๆนั่น

ผมเห็นทอมพยายามกดตูดยัวให้ได้ ผมเลยล๊อกขาไว้ให้พร้อมดูดนมช่วยความเจ็บ ยัวตัวสั่นเทิ้มเลย เมื่อทอมกดเข้าทางรูหลัง
ยัวส่ายหน้ารัสๆดิ้นแต่ผมก็จับไว้ พร้อมกระซิบที่หูว่า อยากโดนรุมไม่ใช่เหรอ ยัวมองผมหน้าเยิ้มเลย หยักหน้าแต่ก็ทำหน้าจะร้องไห้
พอทอมเข้าไปได้ยัวหน้าซีดเลย ถอนหายใจเฮือก ยัวบอกผมว่า มาเย็ดหน่อย
ผมไม่รอช้าเลย จับของยัวเข้าด้านหน้า มีทอมอยู่ข้างหลัง ตอนนี้ยัวแทบจะหมดสติล่ะ ด้วยความเสียวความเมา ด้วยเราสามคน
ทอมนี่อึดจริงๆ อึดแบบผมแตกสองรอบแล้ว ทอมยังเอาอยู่เลยทอมน่าจะเพราะฤมธิ์เหล้า หรือไม่ก็ยารึเปล่าไม่รู้
แต่เอาจนยัวสลบไปเลย

เสร็จสงครามผมถามว่าให้ยัวนอนที่นี่ไม่ได้มันไม่สบาย ถามยัวว่าเดินไหวไหม ยัวบอกไหว
ผมเลยพายัวไปนอนห้องผม ระหว่างทางยัวเล่าว่า จริงๆบอกไม่ถูกหรอกว่าทำไมถึงชอบ แต่ว่าพอชอบแล้วมันก็เป็นเรื่องที่บอกใครไม่ได้
เลยไม่มีแฟนดีกว่า เพราะยากที่ผู้ชายจะชอบ แต่ไม่ได้คิดอะไรมาก
ผมบอกยัวพักเถอะ อย่าคิดมาก ผมนึกในใจว่า ทอม เดี๋ยวจะจัดการเด็กมึงบ้าง

ผมขึ้นรถกลับมาที่บ้าน
มีข้อความมาหาผมว่าสองสาวจะกลับแล้ววันพรุ่งนี้แต่ข้อความส่วนตัวคือ มาจากฟินว่าไปรับหน่อย
ส่วนโบ เงียบ...ผมตอบฟินไปว่าได้

ถึงตอนลงเครื่องมา ฟินบอกผมว่าไปรอที่ร้านกาแฟนะ ไม่ต้องมารอที่เกท
ที่บ้านบีไปรับบีกัน คงไม่ได้เจอลูกสาวนาน ฟินแยกออกมาเจอผมก็กระโดดกอดแบบเพื่อนไม่เจอกันนาน

ฟินแต่งตัวเหมือนกลับจากปารีส ส้นสูง ชุดรัดรูปโหนกเดินมา ตัวขาวๆมีแต่คนมอง

ฟินบอกว่าไปคอนโดเลยเหอะ
ผมบอกโอเค ผมเอาฟินมาโดยที่ฟินไม่รู้ว่ามียัวนอนอยู่ พอมาถึงห้อง ผมดึงฟินมากอดเลย
ฟินบอกใจเย็นๆ คุยกันก่อน ผมไม่พูดอะไรเอาลิ้นบดเข้าไปในปากของฟินเลย ฟินอื้อๆอ้าๆแต่ก็จูบตอบมา
ฟินร้องว่า ไปอดอยากอะไรมา ผมถกกระโปรงขึ้นแล้วก็เลีย เลียไปให้ทั่วตัวทั้งซอกขาและซอกหลือกลาง
ฟินร้องครางออกมาโดยที่ไม่รู้ว่ามียัวแอบดูอยู่ ผมเลื้อยไปมาบนตัวฟินกระชากชุกออกจนขาด ฟินร้องว่าอย่าทำแบบนี้นะ
แต่ผมเร่งเครื่องตัวเองมานานแล้ว ผมกัดไปที่หัวนมฟินพร้อมกับเอามือขยี้ไปที่ร่องของฟิน ฟินร้องว่าโอ๊ยๆๆๆ แล้วตัวกระตุก ผมจับฟินนอนคว่ำไปกับเตียง
ทั้งๆที่รองเท้ายังคาอยู่
ผมกดเสียบเข้าไปจากทางด้านหลัง ฟินผวาเฮือกแอ่นตูดรับ ผมนึกภาพที่ทอมมันเย็ดยัวแล้ว ผมก็ใส่ไม่ยั้ง
ผมจับตัวฟินเองท่าทตะแคงแล้วชันขาขึ้น ท่านี้มองเห็นท่อนมันแปลีบอาบไปด้วยน้ำรักของฟินเข้าาออกได้อารมณ์มากๆ
มือนึงผมก็เอามือบี้นมฟินไปด้วย ฟินร้องเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ ผมเบี้ยงตัวทะแยงเสียบ ฟินเผลออุทานว่าเย็ดดดดดดด
คงเสียวมากจริงๆ ผมหันมาจบท่าเบสิคพร้อมกับกระซิบบอกว่า รู้ไหมเมื่อคืนทอมมันเอายัว ฟินทำท่าตกใจผวาเฮือก แล้วก็หลับตาๆกอดผม จิกหลังแน่นเลย
ร้องแค่ว่าเย็ดๆๆๆๆ อ่าหหหหหหหหหหหหห โอ๊ยยย แล้วฟินก็กระตุกไป
เรียกว่ารวดเดียวจริงๆ เหมือนคนอดน้ำกลางทะเลทรายที่คลุ้มคลั่ง

ฟินนอนหอบหายใจเหงื่อโทรมเลย ฟินถามว่าไปตายอดตายอยากที่ไหนมาห๊ะ แล้วก็จูบผมด้วยความละมุน
ผมบอกว่าฟินว่า ยัวนอนอยู่ในห้อง ยังไม่ฟื้น ฟินเดินเข้าไปหายัว

ผมปลีกมารับสายบีที่โทรเข้ามา

savana911

เป็นความสัมพันธ์แบบแปลกๆ คาดเดาลำบากมากครับ แต่ก็ชอบ และติดตามจนถึงตอนที่ 30 แล้ว ขอบคุณมากครับ

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

olemantu

เวลาเหนื่อย..ไม่พบ..ไม่อยู่ด้วยกัน ก็ห่าง ๆุกันไป จนไม่ค่อยแน่ใจว่าจะไปอย่างไรต่อ..เวลามาพบกัน แม้ว่าจะเริ่มพบทีละคน
แต่ก็ค่อย ๆมีเข้ามาหาได้เรื่อย ๆในทันที ดูเหมาะสมกับ เราสองสามคนจริง ๆ นะนี่..
เข้ามาในแวดวงก็ไม่พ้นคนรู้จัก..เป็นทอม จอมหื่นเสียด้วย..ยัวเลยได้ถูกรุม..สมใจ-สะใจไป

ppp44

ห่างไปพักผ่อนกันบ้างพอมาเจอกันก็เลยมีแรงสู้กันได้แบบไม่ยอมกัน

tacklove

คิดว่าอีกคนที่ต้องไปจากวงจรชีวิตสามสาวตามเอกก็คือทอมนะ ชักจะไม่ชอบขี้หน้าแล้วหละ คนอะไรหื่นไม่เลือกที่ ของใครเป็นของใครไม่สนเอาดะ ถึงแม้ยัวจะชอบก็เหอะ

akesak00

ชักไม่ชอบทอมขึ้นมาเรื่อยๆละพระเอกเอาใครมันจะเอาด้วยตลอดเลยแต่อย่างว่าละเรื่องนี้มันอยู่ที่ใจละ ขอบคุณมากครับ

gai

::Dizzy:: เป็นความรู้สึกที่แปลกไปอีกแบบนะ มันแปลกนะ มันแปลกนะ
แล้วบีจะเป็นเช่นไรต่อนะ  บีอีกคนจะเป็นเช่นไร อยากรู
ขอบคุณครับ

pamaaeng

มีสาว สวย เอ๊กส์ หมุนเวียนมาแบบนี้
เป็นความสัมพันธ์ในฝันของผู้ชายเลยเชียวครับ

peddo

ฟินอยากคุยก่อน? มีอะไรแปลกไปหรือเปล่า ยัวนี่เร้าใจจริงๆ เจอแซนวิชจนสลบยัง ไอแอมโอเค เอ หรือว่าตอนนั้นยังไม่ทันคิดว่าจะโดนแบบนี้ กลเาเล่นกับของใหญ่ก็เลยได้สุดๆ ไป ถ้าจะหลงไหลการรุมหนักเข้าอีก
แปลกใจที่บีเป็นฝ่ายเลี่ยงที่จะพูดเรื่องความสัมพันธ์ ยังมีอะไรที่ยังไม่ได้เผยออกมา สนุกดีครับ เนื้อเรื่องเสียวแบบเดินเรื่องเร็วนี่ก็สะใจดีนะครับ ที่สะใจคือรูปประกอบนี่แหละ ขึ้นจริงๆ ขอบคุณ​ครับ​

veget

บีโทรมาก็คงเงี่ยนนั่นเเหละ สองสาวสบายตัวไปแล้ว เหลือบีคนเดียว

biggiggog

ดูๆแล้วความสัมพันธ์ของกลุ่มนี้มันไม่ชัดเจน
ฟินกับทอมที่เป็นแฟนกัน โอกาสหลุดสูง
ของคนอื่นยิ่งไม่ไปไหนเลย แค่มีsexกันเท่านั้น
แค่ชอบกัน แล้วมันจะลงกันแบบไหน

23pompompom

ผมชอบความสัมพันธ์แบบนี้นะไม่ผูกมัดไม่เป็นเจ้าของ

aek01

เป็นความสัมพันธ์แปลกๆจริง แต่ยังไงยังคงมีบีไว้ในใจเสมอ

Phoowadol

ช่วงเวลาที่ห่างๆกันไปก็คงได้พักและทบทวนความสัมพันธ์กัน ว่าจะยังไงต่อดี แต่สุดท้ายก็ยังกั๊กๆอยู่ดี พอถึงบทจะรีเทริน ก็เล่นมาไล่ๆกันเสียทีเดียวมันก็จะเสียวแบบนันสต๊อปกันอีกละสิแต่ครั้งนี้เริ่มจากยัวก่อนเลยแฮะ แถมยังเป็นการรุมสวาทอีกเสียด้วย ดูๆไปพระเอกเราก็เหมือนจะหวงๆยัวอยู่นะถ้ายัวไม่โอเค งานนี้ทอมไม่ได้แอ้มหร๊อก. แต่พระเอกดูจะมีอารมณ์สุมในอกด้วย แล้วหวยก็เลยมาออกที่ฟินโดนพระเอกล่อซะ ตั้งตัวไม่ทันจัดเต็มแบบเอาคืนทอมได้สาสมเลยว่างั้นอิอิ
  ดูเหมือนว่าคืนนี้ยังไม่น่าจะจบง่ายๆถ้าบีรู้ว่าตอนนี้ทั้งหินทั้งยัว นอนอยู่ที่คอนโดพระเอกแบบนี้มีหวัง ได้รีบขับรถมาสมทบแน่ๆเลยว่ามั้ย เพราะห่างหายกันไปตั้งสองสัปดาห์ มันย่อมมีความอยาก ปลดปล่อยความใคร่สวาทกันบ้างแหละ ผมว่าผมเดาไม่น่าจะผิดนะ เดี๋ยวรู้ๆว่าจะจริงมั้ย น้องบีมาแน่แล้วมาให้แบบจัดเต็มแตกในได้อีกตามเคย. เชื่อสิอิอิ ขอบคุณครับไรตก ที่มาส่งผมเข้านอนในคืนนี้แบบฝันดีอีกแล้ว ขอบคุณมากครับ