ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) ตอน รีสอร์ท

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 25, 2019, 10:43:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ณ บ้านพักตากอากาศสุดหรู ในเกาะล้าน

เอิร์น สาวสวยหุ่นแซ่บดาวมหาลัย ดาวคณะแพทย์ศาสตร์ ช่วงปิดเทอมแฟนหนุ่มของเธอก็ได้พาเธอเที่ยวทะเลพักรีสอร์ทสุดหรู

เมื่อถึงรีสอร์ทก็เช็คอินเข้าห้อง จัดวางของใช้ส่วนตัว

ฮ๊าาาาา~ อากาศดีจังเนอะบี๊~

แฟนหนุ่มของเอิร์น ชื่อ ไกด์ เป็นผู้ชายตัวเล็ก คือตัวเล็กกว่าเอิร์น ผิวขาวทรงอาตี๋  หน้าตาหวานเหมือนผู้หญิง รวมๆแล้วเหมือนผู้หญิงหมดทุกอย่าง ถ้าหากไกด์ไม่มีอาวุธประจำตัวของผู้ชายติดมาด้วยก็เอิร์นก็คิดว่าได้คบทอมซะละ

อืมม~

เอิร์นขานตอบไกด์แต่ตาจดจ่ออยู่บนจอโทรศัพท์พร้อมยิ้มมุมปากคนเดียว

สักพักนึงทั้งสองก็ไปเที่ยวเล่นกันข้างนอกถ่ายรูปกดบรรยากาศจนถึงเย็น

เอิร์นโพสรูปลง FB.ส่วนตัว
"ไม่มีใครเกาะ มาเกาะเราก็ได้นะ"
ยอดกดLike 2000+ ใน 5 นาที

คอมเม้น ชีต้า "คนเดียวอีกแล๊ววว กลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะ คิคิ"  ตอบ "คนเดียวไม่มีคนคุม เหงาจัง"

คอมเม้น เชอรี่ "ปังคร๊าาาาาา ลุคนี้" ตอบ "เขิลนร๊าาาา"

คอมเม้น เอมมี่ "ยอมคร๊าาาา" ตอบ "คิคิ"

และหนุ่มๆสาวๆต่างพากันกดlike กด share และChat หนุ่มๆที่ทักกันจ้าละหวั่น โดยที่ไกด์ก็เห็นทุกข้อความ แต่ก็ไม่ได้อะไรเพราะเอิร์นก็ไม่ได้อะไรอยู่แล้ว เรียกว่าไว้ใจล้าน% จนเวลาประมาณบ่ายๆมีปาตี้ชายหาดซึ่ง ไกด์เป็นคนที่ชื่นชอบการถ่ายภาพกิจกรรมต่างๆอยู่แล้ว เพราะมันสนุก แต่ติดตรงที่คนเยอะ ทำให้อากาศถ่ายเทไม่สะดวก เอิร์นจึงขอตัวกลับห้องก่อนเพราะคนเยอะไป ไกด์ทีแรกก็จะตามไปส่งแต่จังหวะดีที่มีรถรับส่งนักท่องเที่ยวผ่านมาพอดี ไกด์เลยส่งเอิร์นขึ้นไป และตัวเองก็อยู่ในงานปาตี้จนเพลินกว่าจะกลับห้อง ก็ปาไปเกือบ 5 ทุ่มเศษๆ และเมื่อไกด์กลับเข้าห้องก็พัก เอิร์นแฟนสาวเขากลับไม่อยู่ในห้อง มีเพียงจดหมายที่เขียนไว้บนจอทีวีว่า "เขาไปเดินเล่นข้างนอกนะ กลับมาก็ชาจแบตมือถือด้วย" ไกด์รีบเสียบสายชาจแบตมือถือเปิดเครื่องทันที มีข้อความของเอิร์นส่งมาเกือบ10 ข้อความ
บี้ เค้าถึงห้องละนะขอนอนพักก่อน จะกลับเมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะ (เมื่อช่วงบ่ายเวลา 14:50 )
และก็ไม่ออนยาว กลับมาออนอีกที ก็ช่วง 3 ทุ่ม
บี้ กลับเมื่อไหร่?
แบตหมดหรอ??
งั้นเขาไปหาอะไรกินก่อนนะ เดียวจะไปเดินเล่นสักพักเดียวกลับ

ไกด์เป็นคนที่มองโลกในแง่ดี  เมื่ออ่านเสร็จเขาก็ตรงชาจเเบตกล้องถ่ายรูป และตรงเข้าห้องน้ำชำระร่างกาย ก่อนที่เขาจะอาบน้ำเขาก็เปิดตู้เย็นดื่มน้ำและกินขนม เมื่อกินเสร็จเขาก็ทิ้งลงถังขยะปิ้กนิกในห้อง ก่อนจะเข้าไปอาบน้ำก่อน ตอนที่ฝาขยะเปิดไกด์ไม่ได้สังเกต สิ่งที่ถูกทิ้งไว้ก่อนหน้านี้ นั้นคือ กล่องถุงยางขนาด 56 กับซากถุงยางที่ใช้ทับถมกันอยู่...

Koog Google

saranhomwon

ขอความถูกซ่อนขออ่านหน่อยนะครับ

sommchai

โห เอิร์นเล่นลับหลังเลย ไม่กลัวถูกจับได้เลยนะ

jung1622

modx000

เริ่มเรื่องก็ทิ้งปริศนาเลยครับ ตลอดบ่ายเอิร์นไปซั่มกับใครมาหว่า

Noproblemman

เล่นถุงยาง size 56 เชียวเหรอ
มิบานแย่เลยรึ
ขอบคุณครับ

bittion

ขอบคุณครับ มีทิ้งปริศนาให้คาใจเล่นนะครับ ว่าแต่ทิ้งหลักฐานไว้ไม่กลัวถูกจับได้เหรอครับ

Wandit Iempan

ชะล่าใจทิ้งหลักฐานเอาไว้ขนาดนี้ แกล้งให้แฟนหึงหรือเปล่า

wunman

กองทับถม โอยตาย 56 ด้วยฝรั่งรึป่าว พระเจ้า งามไส้ละ

Luka

แกล้งแฟนเฉยๆ หรือว่าโดนจริงเนี่ย ถึงโดนจริงก็บอกว่าแกล้งได้

densanova

พวกชอบปล่อยแฟนอยู่คนเดียวต้องโดนซะบ้าง

Besttd19

Noosziis

ryg123456

ปล่อยแฟนสาวฉายเดี่ยว
แล้วไกด์กับบี้เกี่ยวข้องกันอย่างไร