ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (3)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 16, 2019, 12:35:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

ตามมาแก้แค้นแล้ว

poster007

โดนจับเอามาเยดจนไม่ได้หลับได้นอนแน่ๆเลยตาม

nujane_dude

ตามจริงๆเหรอที่มาเจอรี่ สงสัยเป็นฆาตกรต่อเนื่องแน่ๆ

Asura4237

เสียวสยองขวัญละกันรอบนี้ 555+

YOGI02

รีฝันแน่นอนเลยแบบเนี่ย

tatsuya96

ดีใจที่ท่านผู้เขียนมีเวลามาแต่งต่อนะครับ แต่ดูเหมือนหลายคนจะไม่ได้สนใจอ่านที่ท่านโพสไว้ตอนที่คิดว่าจะไม่ได้เขียนต่อรวมทั้งเฉลยบทสรุปด้วย(คนไทยอ่านหนังสือไม่กี่บรรทัดหรืออ่านแค่หัวข้อหรือหัวข้อไม่ใช่นิยายตอนต่อก็ไม่อ่าน) การเปลี่ยนเนื้อเรื่องหลังท่านดู Joker เป็นไอเดียที่ผมชื่นชมนะ ผู้ชายแสนดีกลายเป็นปีศาจ มีอยู่ในโลกที่แท้จริงแน่นอน ถึงผมจะไม่อยากให้ "ตาม" ไปถึงสุดขอบนรกก็เถอะ

swss2511

คงโดนตามเอาคืนหนักแน่เลย

Miracle Prince

สยองซะแล้ว จะมีข่าวไหม
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

Jo Tajima

ตามเขาจะแก้แค้นรุ่นแรงขนาดนั้นเลยเหรอ

bigbuff

ตอนนี้มันชักจะโหดจนหดไปหน่อยแล้ว ::Horror::

thadtanone2002

Sarun Mesomboon

เป็นสองแนวสะงั้น

57130246.

bbkja555

ตามเป็นใครกันแน่

Nattanan Tst

ตามเริ่มโหดขึ้นนิดๆแล้วอ่ะ แต่อย่างว่าหล่ะโลกนี้ไม่ค่อยมีที่ให้คนดีเท่าไหร่หรอก  ::Evil::