ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (3)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 16, 2019, 12:35:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

สสัยจะตกใจตื่นนะครัับ เพราะความจริงน่าจะยอกย้อนกว่านั้น
ขอบคุณ​ครับ​

Monit Chon

น่ากลัวเกิน ดาร์คๅดีแล้วค่ะ

betty2556

naam23

pingak

ฉากนี้...เชอรี่น่าจะฝัน
ผมชอบแนวเร่าเรื่องของผู้แต่งมาก ที่เลือกเล่าเรื่องผ่านมุมมองและเหตุการณ์ของตัวละครแต่ละตัว ทำให้เราได้ทราบถึงเหตุผลที่นำมาถึงเหตุการณ์ต่างๆ ในแต่ละช่วงเวลา 

Aoshisun

กลับมาแบบสยองขวัญป่าวครับเนี่ย
ขอบคุณครับ

sophon1

maitree_kongton

หึงโหดจริงๆ ยิ่งรักมากก็ยิ่งแค้นมาก

elviswhat

จริง ๆ แล้วหรือรี่แค่ฝันถึงตาม แล้วอาจะสะดุ้งตื่นขึ้นมาก็ได้

dryice32

ตามเปลี่ยนไปเป็น นักเย ตัวพ่อแล้ว

The maiji

ขอย้อนกลับไปอาบก่อนนะพึ่งมาอ่านเลยงง

Ganakorn Gongmag

เนื้อหาดาร์กมาก เจ็บปวด สภาพจิตใจถึงได้เป็นขนาดนี้

po3026

ตามกลับมาจริงหรือแค่ฝันไป

Jesada Rittikul

ลุ้นสนุกจริงเลย เรื่องนี้

satanas

จะแก้แค้นยังไงบ้าง