ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (4)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 16, 2019, 01:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ใครเป็นอะไรหรือลูกของรี่เกิดอุบัติเหตุ

มาอย่างโหดนี่มันเหมือนในหนังเลยนะเนี่ย

Phongphan Phetcharat

::YehYeh::รี่ต้องได้รับการแก้แค้นที่สาสม

ninja699

munkza

เหมือนคนสำคัญของนี่จะเกิดอะไรขึ้นนะ ยังไงก็อย่าให้เป็นอะไรมากเลย ถึงจะบอกว่าดาร์คก็เถอะ

mario

เอาเทาๆก็พอครับ
อย่าถึงกับ dark มากเลย

Slave

มาแระ​อยากรุๆๆๆๆๆๆ​ ขอบคุณมากๆเลยครับ​   น่าติดตามสุดๆอ่า

Mchao01

คงไม่ไปลงที่เด็กมั้งครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนโจ๊กเกอร์ตาม ตามมาล้างแค้นแล้วสินะ คงจะมาจัดการทั้งสามคน  แต่เป็นเพราะรี่แยกทางกับไท มีแต่ลูกที่อยู่กับไทเลยโดนเล่นงานแค่สองคน.....หึหึ
นี่แสดงว่าตอนที่ลูกสาวถูกทำร้ายไทไม่ได้อยู่กับลูกสินะ แล้วนี่ตามคงจะกลับมาเฝ้าดูและเตรียมการอยู่นานแล้ว ถึงได้สามารถวางระเบิดที่โรงพยาบาลได้....

จรัญ บุญชู

มีการสูญเสียแน่ๆ...แต่มันเพิ่งจะเริ่มต้นเองนะ

typhoon41

ดาร์คเกินไปน่ะครับ ถ้ามาลงที่เด็ก

Jakkrit Singhawat

สุดท้าย การล้างแค้นเริ่มที่ลูกรึนี่

วิทยา สีแสด

naam23

ด้านมืดของ ตาม ออกมาแล้ว

maitree_kongton

หวังว่าคงไม่ใช่การแก้แค้นของตาม เพีงแต่เด็กอาจไม่ได้รับการดูแลที่ดีเท่านั้น ถ้ามองในแง่บวกหากเด็กต้องมีอันเป็นไปในตอนนี้แล้วละก้อ ถือว่าไม่ต้องมาแบกรับผลกรรมของผู้ใหญ่ในอนาคต

benzlt22

การล้างแค้นจะหอมหวานไหมหว่า