ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Thai (2)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 17, 2019, 01:05:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackjack

::Hmmm::  อืม กลายเป็นเรื่องฆาตรกรรมอำพรางแล้วช่วงนี้ น่ากลัว

kriangbaac

โลกนี้ช่างโหดร้ายเปลี่ยนคนดีได้หน้ากลัวมาก

elviswhat

ออกแนวแค้นนี้ต้องชำระ ข้าไม่ปล่อยเจ้าไว้แน่ ฮ่า ฮ่า ฮ่าาา

MAC

อะเริ่มเข้าใจแล้วเนื้อเรื่องเริ่มประติดปตะต่อแล้วครับ ::Thankyou::

Nu metal

โอ้โห มาเต็มเลย มาแก้แค้นโดยเฉพาะแบบนี้ จะโดนอะไรบ้างเนี่ย  ขอหนักๆ หน่อย 

drof666

จริงๆแล้วถ้าบุคลิกของตามน่าจะเป็นแบบจิ๊กซอร์จะสยองกว่าแบบโจ๊กเกอร์

Kim Chung Aga

swgxxx26

ตามโหดมาก จะกลายเป็นโจ๊กเกอร์จริงเหรอ

game14974

สงสารตาม​ เลยกลายเป็นคนโหดเหี้ยมไปเลย

azmai

ไทจะรอดไหมเนี่ยครับ jokerโหดมาก

Pm Nuttakan

ยิ่งอ่านนี้ เหมือนตกเข้าสู่ด้านมืดเลยทันที

pd19811983

ใครนะที่เป็นฆาตกร​ ใช่คนที่ตีไทแน่เลย
ตามต่อครับ

วิทยา สีแสด

mario

ตามเปลี่ยนไปเพราะรี่กับไท

gojira

โห้นิวโดนไปแล้วลูกละเสร็จอีกแน่ๆ