ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 2 (หงส์สบัดลาย)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 20, 2020, 12:41:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

"ไอ้อ้วนหยู่อยู่ไหน มาทำแบบนี้กับเจ้ได้ยังไง" เสียงดุแต่ยังมีความหวานของ เจ้หงส์วัย 26  ดังตามมาเมื่อเธอต้องการไปหานายหยู่ที่ชั้นสอง เพราะกลัวไอ้น้องชายจอมแสบจะแอบถ่ายคลิปไว้ "เจ้ผมขอโทษผมไม่ได้ตั้งใจดู" "แล้วแกถอดกางเกงทำไม่ไอ้อ้วน" "คือๆๆ น่าเจ้อยู่ไม่ได้ตั้งใจ แอบดูนิเจ้" "แกแอบถ่ายคลิปฉันไว้หรือเปล่านิ เอามือเถอะแกมาเช็กเลยนะ เจ้าอ้วน" "ครับๆเดี๋ยวผมออกไปครับ" ไอ้หยู่ออกมาพร้อมมือถือในชุดนักเรียน ส่วนเจ้หงส์เปลี่ยนเสื้อออกใส่เชิ้ตสีขาวและกางเกงยีนส์สั้น1คืบ แบบที่เคยใส่ในบ้าน "มาเลยมาเลยเอามือถือแกมาดูเลย ไอ้อ้วน" ไอ้หยู่ส่งมือถือให้สาวสวยดู ตาของหยู่ยังจดจ่อกับร่างบางสวยของเจ้ขาขาวๆ ง่ามหีที่เห็นแล้ว อกยังตั้งชันเต้งตึงแบบเมื่อครูพอมันได้เห็น อารมณ์ก็ดันดีดขึ้นจนต้องกุมเป้ากางเกงนักเรียนไว้ "แกไอ้อ้วน ขี้เกียจเวรทำความสะอาดก็ไม่ทำ เสื้อผ้าก็มีแต่ให้เจ้ไปรับแกนะ แล้วยังหื่นอีกนะในนี้มีแต่คลิปโป้" สาวสวยดูทุกคลิปล่าสุดด้วย ตัวจัดการแอปภายในมือถือปรากฏว่าไม่มี ปากที่บ่นไป แต่น้องชายที่ห่างเธอสิบปี ไอ้หยู่หาสนใจคำด่าเที่ยวจินตนาการว่าน่าดูดจังอยู่ พอเธอส่งมือถือกลับให้ลำควยในกางเกงนักเรียนก็ดันกางเกงจนตุง "อุบาทแก ไอ้อ้วนคิดอะไรกับฉัน" "ขอโทษครับเจ้" ด้วยความที่สาวสวยเห็นดุ้นดำน้องชายที่เป็นลูกพี่ลูกน้องแล้วปลาดมาก จึงอยากเห็นใกล้ๆเธอจึงบอก "นิแกไอ้อ้วนไหน เอาออกมาให้ฉันดูสิ" "ไม่เอาผมๆอายเจ้" "นิแกจะให้ฉันฟ้อง กู้เล็กแม่แกหรือ ว่ามาแอยดูฉัน ฉันจะให้แม่แกเล่นงานแกนายอ้วน" "ไม่ๆเจ้ก็รู้ถ้าผมทำผิดแม่จะริบเงินใช้รายเดือนเจ้แค่เดือนละ6000พันผมก็ไม่พอแล้เจ้สงสารผมเถอะ" "งั้นก็ถอดออกมาอย่าดื้อดาน เร็ว!" ไอ้หยู่รูดซิบงัดดุ้นควยออกมาจากกางเกงนักเรียนและกกน.มันหัวควยบานโรแถมบิดงอกคล้ายคนหักข้อนิ้ว40องศาส่วนหัวควยมีเม็ดๆคลายไฝ่ขึ้นรอบหัวบาน ทำให้หงส์ตกใจและระทึกใจไม่นึกว่าจะได้เจอของแปลก เพราะลำพัง26 ฝนของเธอก็รับรู้เรื่องเซ็กส์ แค่เพียงในดีวีดี และคลิปไม่ต่างจากหยู่ พอได้เห็นของจริง ติ่งกลางโคกโยนีก็ดีดลุกตาม ควยนายหยู่แบบเงี่ยนทันใด ไม่ต้องสงสัยว่าหญิงสาววัยนี้จะมีความรู้สึกอยากรู้อยากลองไหม เพราะสายการบินและทั้งเกตของเธอมีแต่ไอ้พวกมาเลย์อินโดทั้งเป็นสจ๊วดและกัปตันเลยไม่ได้ดึงดูดใจให้เธออยากมากมีแฟนเลยให้ตายเพราะเธอชอบฟรั่งหล่อๆ แม้นจะทำงานที่สายการบินอันดับ1ของเอเซียมา 3 ปีแล้วเธอก็ยังหาแฟนฝรั่งไม่ได้

และแล้วเธอค่อยๆใช้มือไม้ที่แสนอ่อนนุ่มเข้าเกาะกุม เจ้าโลกของน้องชายวัยกำดัด ไอ้หยู่เองมันก็บอกความรู้สึกตอนนี้ไม่ถูก แต่ความรู้สึกเจ้หงส์ที่แตดลุกอยู่ตอนนี้ ไม่ต้องบอกว่าในร่องหีตอดจี๊ดๆ อาการน้ำเดินมากว่าเห็นพระเอกขวัญใจเสียอีก น้ำหีไหลจนแทบท่วมแผ่นอนามัยแผ่นบางๆ มือที่จัดควยรูดขึ้นๆลง มันส่งความรู้สึกไปทุกอณูเพศ เต้านม ร่องหี ปลายแตด แม้แต่ในมดลูกก็เดือดปุดๆ ความต้องการของสาววัยสะพรั่งมันนี่เองเป็นตัวก่อเกิดเรื่องแก่น้องๆทุกคนให้เข้ามาสู่วังวนของตัณหา โดยมีไอ้อ้วนหรือนายหยู่คือ ผู้รับเคราะห์ ไม่สิผู้โชคดีไม่ต้องหาปี้นอกบ้านของดีมีให้กินถึงบ้าน แต่งานนี้นายหยู่คงต้องฝึกฝนวรยุทธให้กล้าแข็งเตรียมพร้อมเป็น "ขุนศึกตระกูลหยง ผู้ซอยยิ๊กๆๆ" (จบตอนที่สอง ร่วมให้กำลังใจขุนศึกคนนี้ฝึกฝนวิชาขั้นสุดยอดได้เลย....)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นวาสนาของนายหยู่ที่จะได้เปิดซิงสาวหงส์แอร์โฮสเตสคนสวย แต่ก็คงจะต้องฝึกฝนวิทยายุทธให้แกร่งกล้า เพราะยังมีอีกหลายสาวรออยู่...อิอิ

Jonah MTS

เสียซิงให้พี่สาวสวยๆก็ดีแล้ว อย่าไปเสียนอกบ้านเลย เดี๋ยวจะเสียดาย

holovelove

พระเอกเราไอ้อ่านและดูจากคริปเวปโป๊ ตอนหน้าคงได้ใช้จริงๆกับพี่สาวคนฌคนนี้ ยิ่งอ่านยิ่งสนุกมากครับ
เหงาๆ

Tum241

เจ๊เองก็อยากฝึกวิชานะดูท่าไม่รอดๆ😁

akira

ไอ้อ้วนนี่ อนาคตมันไม่ได้เป็นขุนศึกหรอก มันจะได้เป็น ขุนเสียบ ซะมากกว่าล่ะม้าง

summersale

ขุนศึกหรือที่ระบายอารมณ์ในบ้านไอ้หมู

Alligator

ต้องหมั่นฝึกฝนให้ชำนาญนะหมูอ้วนเริ่มจากเผด็จศึกหงส์ฟ้าซะก่อนแล้วไปต่อที่หลิงและหลิวเอาให้สุดทุกคนแล้วเจ้าจะสำเร็จเป็นยอดขุนพล

aunkung0111

หยู่จะซอยเจ้หงษ์ยิกๆ หรือเจ้หงษ์จะปราบหยู่กันแน่

SNGOT

tapesaksit

เห็นชื่อตอนแล้วคิดได้อย่างเดียว เจ๊หงส์ร่อนพริ้วบนตัวน้องชาย

biggiggog

งานนี้ไอ้หยู่คงไม่ต้องชักว่าวแล้ว
คงไม่มีใครมาขัดจงหวะะนะ
ขอบคุณครับ