ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 8 (ทั้งอัดทั้งเลีย)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 26, 2020, 12:17:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้หยูเด้าหีเจ้หลิวที่หลับอยู่อย่างออกรส งานนี้เพลงยุทธขึ้นที่สามก็เกิดขึ้นเมื่อ ไอ้อ้วนใช้เพลงยุทธอัดหนักแล้วบดบี้ไข่ใส่สาวน้อยอย่างเจ้หลิว เจ้หงส์คนสวยต้องล้วงหีตามในความอยากโดนอัดหีแบบลึกบดๆแบบนี้บ้าง แต่นังเจ้ใหญ่ก็เอาเก้าอี้มารองก้นไอ้อ้วนผัวรักก่อนจะบอกให้ผัวเธอนั่งลงโดยมีหีของหลิวมานั่งทับควย "อ้วนจ๋านั่งลงจ๊ะเจ้จัดให้นะ" พูดจบเจ้หงส์ตัวแสบแอบจิตนิดๆ เธอก็พันธะนาการมือเจ้งหมิงสาวทองไพ่หลัง ก่อนจะประคองร่างเปลือยหมิงขึ้นโต๊ะทานข้าวไม้จริงตัวโตให้หมิงอยู่ในสภาพแบะหีมาทางโต๊ะที่ไอ้หยู่นั่งเสยหีของหลิวอยู่ "เอาเลยจ๊ะผัวเจ้ เลียหีใยทอมนิให้เงี่ยนเลยคะ" "เอางั้นเลยหรือครับ งันผมเอาหัวเจ้หลิววางที่ขาเจ้หมิงก่อนนะครับ" "เอาเลยสิใยหมิงโกนหมอยมีตอๆขนาดนี้ ผัวเจ้น่าจะเลียได้สนุกนะ" ไอ้หยู่ไม่รีรอที่จะเอามือปลิ้นหนังหุ้มแตดสีสดของเจ้หมิงสาวทอมออกมาดูดอมราวกับดูดหัวนม เจ้หมิงที่กินน้ำส้มที่มียานอนหลับไปครึ่งแก้วไม่ได้กินแบบเจ้หลิวที่ซัดไปครึ่งแก้วจึง ค่อยๆหรี่ตามาพบภาพที่เธอเองก็แทบไม่เชื่อน่องปลี่ขาวมีหัวน้องหลิวทับขาอยู่ทำให้ข้าข้างหนึ่งอ้าออก และส่วนร่องหีก็มีปากไอ้หยู่ดูดเลีย ส่วนที่อีกมุมของโต๊ะเจ้หงส์นั่งเปลือยอกและเขี่ยติ่งในบีกินนี่สีแดงอยู่ "ว้าย.อะไรเนี่ย ปล่อย ฉันนะไอ้อ้วน อือๆๆ เจ้ช่วยหมิงด้วยได้โปรด อือๆๆ" "ไม่ทันแล้วน้องหมิงถ้า เจ้ช่วยเธอเรื่องของเจ้ก็แดง มามีผัวคนเดียวกันไปเลยดีที่สุดหมิงน้องพี่" "อือ อย่าเจ้อย่าทำหมิง อือ แกอย่าไอ้อ้วนอือ อย่า...า" ไอ้อ้วนตกใจนิดหน่อยที่เจ้หมิงตื่น้อามือกดขาเจ้หมิงไว้ด้านหนึ่ง ส่วนควยยังเด้าหีพี่สาวคนเล็กและยังเลียแตดพี่สาวคนที่3อย่างอร่อย เพราะเจ้หมิงแตดโตถูกใจมัน แถมโกนหมอยออกให้ความรู้สึกสากแบกระดาษทรายแปลกดีจริง ส่วนควยก็สาวเบาเข้าร่องหีเจ้หลิวแบบแรงๆจนหัวสาวอาร์ดติสสั่นสะท้านไปจนหมิงต้องผงกหัวมาดู "อูยยยย แกไอ้อ้วนไปทำน้องหมิงทำไม อูยยยย" "เจ้บอกให้ทำครับเจ้หมิง ส่วนหีเจ้หมิงเจ้หงส์เขาบอกให้เลียครับ" "ใช่ใยหมิงเธอ และหลิว ต้องโดนเย็ดทั้งหมดปิดปากวันนี้แหละ" ไม่น่าเชื่อว่าเวลาบ่าย1ถึงแค่ตี2ไอ้หยู่ล่อไป2หีซิงๆและถ้ามันเย็ดเจ้หมิงไม่เกินตี3เท่ากับว่ามัน เย็ดไป3พี่สาวใน14ชั่วโมง ช่างเป็นบุญของขุนศึกคนนี้จริงๆ ถ้าไม่นับฮองเต้ในอดีตของจีนกินเนสบุ๊คคงต้องจดบันทึก ควยงอนี้เป็นสถิติโลก หมิงเองทั้งเสียวทั้งโกรธสองคนนี้จนน้ำตาคลอเบ้า ถึงเธอจะเคยมีแฟนดี้แต่ก็เล่นรักแค่ลิ้นเบาๆและการเอาหีถูไถกัน พอมาเจอลิ้นผู้ชายจริงยิ่งเป็นลิ้นแสนตะกรามอย่างไอ้อ้วมมันรุนแรงจนต้องเกรงหน้าท้องแบนราบเป็นระรอก ปากเริ่มเปลี่ยนจาก อือ เป็น อูยยาว ไอ้หยู่เลียเสยหีแรงขึ้นเจ้หมิงเกรงสุดชีวิตพยายามไม่มีอารมณ์ร่วม แต่พอไอ้อ้วนเอาฟันขบหัวแตดแรงๆ3-4ครั้ง เจ้หมิงก็คราง "อูยยยอย่าอูยยยอูยยอือ อี้...." เสียงอี้ยาวนั้นคือเจ้หมิงถึงแล้วหีโหนกกระตุกขึ้นลงปล่อยน้ำหีไหลย้อยออกมาที่ปากรู โดยเจ้หงส์ผู้จัดงานนี้ลุกขึ้นมา กระซิบข้างหู "น้องหมิงจ๋าเจ้ได้เวลามีผัวเลิกเป็นทอมแล้ว ผัวจ๋าอ้วนจ๋า ปล่อยหีใยหลิวก่อนมาเสียบหีใยทอมนิมาแตกในเลยนะผัวจ๋า" เจ้หงส์สาวโรคจิตติดควยน้องชายพูดออกมาพร้อมยิ้มแบบสนุก (จบตอนที่8 รอลุ้นลีลาไอ้หยู่ว่าจะใช้ไม้อะไรกล่อมสาวทอมในตอนหน้าครับ)

fantastica

ได้เวลาใช้เพลงยุทธเปลี่ยนทอมเป็นเธอแล้ว

Sukita

กลางเรื่องแล้วครับ มี15ตอนครับก่อนจบภาคนี้ครับ

peddo

เข้าไปกลาง​เรื่อง​ก๋ยกไปเกือบหมดครัว จากนี้คงต้องยกไปตีข้าศึกนอกบ้านบ้างแล้วครับ บุกเข้าไป เฮ้
ขอบคุณ​ครับ​

BłäčkMäñ_60

จัดให้เจ๊หมิง หนักๆแน่นๆไปเลย จะได้เลิกเปนทอม หันมาใช้ดุ้นแทนนิ้ว

Noproblemman

เจอสาวทอมต้องใช้ไม้แข็งอย่างเดียว
ใช้ไม้อ่อนมันก็แทงไม่เข้าน่ะสิ
ขอบคุณครับ

zethkhun

ใช้ไม้ทำไมใช้ดุ้นเเข็งๆนี่เเหล่ะครับ ยัดเยียดความเป็นผัวให้ทอมสิโรราบ จบแบบเอาหัวควยบดอัดฉีดน้ำเข้ามดลูกให้ร้องกรี๊ดเลย

ัuffa555

ระ เรียบร้อยยยยย  เสร็จอ้วนกันหมดแน่ๆ
ต้องขอบคุณเจ๊มาก ๆ เลยนะคร้าบ  ::GiveMe:: ::Cheeky::

swss2511

จบเกมส์รุมสามสาวไอ้อ้วนคงเก่งขึ้นเยอะ

aunkung0111

เจ้หงษ์จอมวางแผนหยู่จะเก็บทั้งบ้านแล้ว

gt2010a

ได้ทอมเนี่ย  ที่สุดเลย  ซิงด้วยหรือเปล่านะ

dopant

therasak

กระเจิงทั้งพี่ทั้งน้องเลย พญาเทครัวตัวจริง

yourbuddy

เก็บไป 2 กำลังจะซัดคนที่ 3 งานนี้ต้องมาดูกระบวนท่าที่ อ้วนจะงัดมาใช้ เปลี่ยนทอมเป็นเธอ

ppherbalife