ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 29: สู่ปลายทางที่น่ากลัว

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 11, 2024, 09:03:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

Wichana

ถ้าน้ำฟ้าจะขวางแล้วเสียสละโดนก่อน ชีวิตมันจะดราม่าเกินไปนะ แต่อีกนัยนึง ชาคริตจะได้มีสติกลับมาสักทีว่าแค่ 2 คนก็พอแล้วไหม

drblackjack

Kingmar

ผมว่าสองสาวต้องรอด. แล้วตี๋กับแก๊งก็ต้องโดนเหมือนชัย

err

ช่วยให้ทันนะชาคริต ยังอยากอยู่ในทุ่งลาเวนเดอร์ที่สวย
ไม่อยากเสียน้ำฟ้าที่แสนดี เบญที่แสนสวยเลย

testman

จากเค้าโครงเรื่องถึงเรื่องที่เขียนออกมาจริงๆ ผมว่าเขียนให้ชาคริตเป็นแบบนี้ดีกว่าเยอะเลย การเป็นคนดีจนสาว ๆ หลงรักและใจอ่อนมันทำให้เรื่องมีเสน่ห์กว่าเยอะ มันทำให้เราเห็นว่า การที่เป็นคนดี คนรักดี ๆ มันดูดีแค่ไหน

ถ้าหากพล็อตเป็นแบบที่วางไว้แต่แรก เรื่องคงจะดูเละเทะ กลายเป็นเน้นอะไรไม่รู้มากกว่า สุดท้าย อาจดูไม่น่าอ่านเท่านี้ก็ได้

P555

เดินเรื่องมาแบบนี้ผมว่าสวยดีแล้วครับ รอดูว่าจะมีหักมุมไหม

winking

rapin1995

terapoong48

ssbaac

น่าจะมีฉากเปิดซิงสาวๆคนอื่นบ้าง เพิ่มความตื่นเต้นเร้าใจ