ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แพ้เหล้า..........ปั้น

เริ่มโดย karm_mk, สิงหาคม 25, 2010, 04:33:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

ผมพักหอพักหลังมหาลัยครับ ห้องตรงข้ามผมมีสาวมาพักใหม่ 2 คน เรายิ้มให้กันตามประสา...ทั้งสองกำลังขนของขึ้นห้อง ผมอาสาช่วย แกชื่อนิด กับกบ มาจากเชียงราย กำลังเข้าปี 1 ผมตีสนิท ขนของเสร็จ ก้อแยกย้าย ตกเย็นแกกวาดห้องอยู่ผมเลยชวนไปเลี้ยงข้าวฉลองที่มาอยู่ใหม่ ทั้งคู่พยักหน้า เราเลยลงมาทานข้าวที่กลางซอย ทานเสร็จเกือบทุ่ม ข้างๆร้านข้าวมีร้านขายเหล้าปั่นเล็กๆๆ ของรุ่นพี่ผมเอง นกเองก้อมองไปที่ร้านบ่อยๆๆ ผมเลยชวนต่อ นกรีบตกลง แต่กบส่ายหน้า แกดูเรียบร้อยมาก กบจะขาวน่ารักตามประสาสาวเหนือ แต่ไม่ถึงกับสวยมาก ส่วนนกนี่สวยกว่ามากผมว่าคงแรดพอตัว (ทั้งสองเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน) พอมาต่อที่ร้าน พี่จอนเจ้าของก้อมาทัก..บอกผมตามสบาย ผมสั่งเหล้าปั่น(เน้นหวาน..แถมเน้นเหล้า) กะมอม แต่นกคอแข็งเอาเรื่อง จนพี่จอนแกมากระซิบ ว่าเอายาโซแรมป่าว แกขาย 500  ผมตกลง แกผสมลงในเหล้าปั่น ทีละนิด เรานั่งจน 5 ทุ่ม นกกับกบเริ่มเมา..เบลอ ผมชวนกลับห้อง นกเมามากตามจำนวนที่กิน กบนี่แกจิบเรื่อยๆๆ พอประคองตัวได้ เข้าห้องนกล้มนอนบนเตียงเลย ส่วนขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมแอบล้วงเอากุญแจห้องของนก กบล้างหน้าออกมานั่งมองผมเหมือนจะไล่กลับห้อง ผมยิ้ม บอกให้อาบน้ำเดี๋ยวก้อดีขึ้น (ดูอาการมึนๆๆพอตัวแต่ฝืนครับ) ผมยิ้มแล้วขอตัว ผมทิ้งช่วงสักพัก ก้อเดินมาเรียกน้องกบหน้าห้อง เสียงเงียบ ผมเลยไขกุญแจเข้าไป โชคดีที่ไม่ลงกลอนข้างใน กบนอนกับพื้นครับเอาผ้ามาปู ส่วนนก นอนกางแขนเต็มเตียงเลย นกเหลือแค่เสื้อยืดที่ใส่ไปกินเหล้ากับกางเกงในเอง..สงสัยกบจะถอดอกให้เพื่อนหลับสบาย ส่วนกบใส่ชุดนอนแบบเสื้อยาวคลุมเข่า ผมย่องขึ้นเตียงเบาๆ ก้มลงจูบน้องนกสุดสวย ผมเลิกเสื้อนกขึ้น นมเป็นนมของแท้เลยครับ ล้นออกมาจากเสื้อในเลย ผมปลดตะขอออก แล้วเลียสลับดูดเบาๆ นกหายใจแรงตามจังหวะดูด ผมล้วงมือไปที่เนินหีกางเกงในตัวน้อยมันลื่นนิ่ม ผมดึงออกช้าๆๆล้วงนิ้วเข้าร่อง มันมีน้ำซึมออกมาเล็กๆ ผมก้มลงไปเลีย แต่ต้องหยุดครับ มันฉุนฉี่หน่อยๆ ผมเลยใช้นิ้ววนสลับดึงเข้าออก นกหายใจแรง ตามจังหวะ ปากผมยังคงดูดนมนกสลับไปมา ควยผมแข็งปั๋งเลย มันทนไม่ไหวแล้ว ผมอ้าขานกออกเข้าคร่อมแทน ผมจ่อหัวควยถูไปตามร่องหี ขนของนกดกดำเยอะมาก ผมอยากเห็นเลยเปิดไฟหัวเตียงดู ร่องหีนกคล้ำเล็กๆๆ ไม่ถึงกับดำ แต่ก้อพอดูรู้ว่าผ่านควยมาบ้างแล้ว นกงัวเงียปนเสียว(เคลิ้มด้วยฤทธิ์ยาด้วย) ผมกดหัวควยลงไปในเหลือบร่องมันเสียวหนึบเลยครับ มันทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้นเหมือนลักหลับเลย   ผมกดลงช้าๆ นกขยับตัวนิดๆ ผมกดจนมิดมันเข้าไม่ยากเย็นมาก เพราะน้ำนกตอนนั้นมันแฉะไปหมด ผมกระเด้าช้าๆนกครางเบาๆ (แกคงเคลิ้มปนเมา)ผมขยับไปมาอยู่นาน จนเสียวคราวนี้ผมไม่สนแล้วครับ ผมทั้งบดทั้งกระแทกจนหีกระทบควยดังพับๆๆๆ จนปลายทางเสียวผมมาถึงผมรีบดึงออกมาพ่นลงบนท้องน้อยของแก..........น้ำผมออกมาเยอะมากครับ คงตื่นเต้นปนเสียว ผมเอามือทาน้ำควยผมไปตามท้อง ป้ายไปที่หน้านก ล้วงเข้าในปาก ผมลุกขึ้นเอาควยจ่อไปที่ปากของนก ตาเหลือบไปเห็นน้องกบที่ล่างเตียงพอดี ชุดนอนแก ล่นขึ้นมาจนเห็นขาอ่อนขาวๆ เป้าหมายผมเปลี่ยนแปลงแล้ว แม้กบจะไม่สวยเท่าแต่ความขาวนั้นกินขาด ผมลงไปจูบที่โคนขาของกบ..ขนของกบลุกชี้ชันเป็นตุ่มขึ้นเลย ผมไล่เลียจนไปถึงขอบกางเกงในมันหอมมากมายเลยครับ ต่างกับของนกเลย ผมล้วงนิ้วผ่านเข้าร่องมันเข้ายากเย็นกว่านกอีก ผมดึงกางเกงในแกออก เนินหีปรากฎต่อหน้าผมแล้ว หีกบสวยมากมาย จนนับว่าเป็นหีแรกที่สวยสุดในชีวิตผมเลย รองยังแนบชิด มีขนอุยๆขึ้นไม่มากนัก ผมก้มลงดมเบาๆ ผมเลียแบบไม่กระดาก เลย เลียจนน้ำลายผมเต็มร่อง ส่วนน้ำเสียวผมดูไม่ออกแล้ว มันปนกันไปหมด ผมไม่ทนแล้ว (ไม่กล้าเลิกเสื้อขึ้นมากด้วยกลัวแกรู้ตัว ผมลุกปิดไฟหัวเตียง กับน้องกบผมกลัวแกตื่นครับ ทั้งกลัวทั้งเงี่ยน สุดท้ายความเงี่ยนมันชนะครับ ผมควักควยออกมาจ่อร่องแล้วดันเข้า ..แต่คราวนี้มันไม่ง่าย ร่องหีของกบฟิตมาก ผมดันเข้าไปแค่คอหยัก กบถึงกับหายใจแรงดังเฮ้อ...ผมสะดุ้ง คิดว่าแกตื่น ผมหยุดคาไว้แกเงียบเสียงไป ผมดันเข้าต่อช้าๆ คราวนี้กดจนสุด มิดด้ามเลย มันอบอุ่นจนบอกไม่ถูก แทบไม่ต้องกระเด้าควยเลยครับ แช่ไว้เฉยๆ หีของนกมันก้อตอดรัดจนน้ำผมแทบพุ่ง โชคดีว่าน้ำแรกแตกไปกับน้องนกแล้ว ผมแช่สักพักก้อเริ่มขยับ มันเสียวดีเหลือเกิน จนสุดท้ายน้ำสองผมก้อพุ่งปรีดดดดดออกมา ดึงออกแทบไม่ทัน ผมนอนพักจนแรงกลับมา ค่อยลุกมาเช็ดทำความสะอาดทั้งคู่ใส่กางเกงในกลับที่ แล้วย่องกลับห้องมา ผมผล็อยหลับไปได้แค่ชั่วโมงก้อตื่น ใจมันคิดถึงแต่หีของน้องกบ จนผมแทบทนไม่ไหว

johnywalker

ต้องใช้ยาช่วยนี่ แหม่ ไม่เท่เลย