ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่3

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:12:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตอนหน้าอยากให้โดนรึเดินเรื่องต่อ

โดน
เดินเรื่องต่อ

ngvgas

มุมพ่อเลี้ยงก็มา
ยังไวก็ต้องจัดแล้วมาซะขนาดนี้

boon05

พ่อเลี้ยงจอมวางแผนจริงน้องบีได้เสียวแน่

Hunter Saiya

Mooze

โห มีบทของพ่อเลี้ยงด้วย คิเว่าจะมีแค่ของลูกอย่างเดียว ตอนหน้าคงเป็นบทของคุณแม่แล้วมังครุบ

Kbleach Nuntacupe

ถ้าชอบกินเร็วก็รีบยัดจัดการเลย
แต่ถ้าชอบหวานก็ค่อยๆละเมียด

Tanuki28

paoimpreza

ช่างเป็นการลงทุนที่คุ้มค่ามากเลย

toey0013

arsenyo

เล่าแบบมุมมองของพ่อเลี้ยงบ้างซะด้วย
น่าสนใจดีครับผม

combibloc

สนุกมากครับหนูบีท่าจะมันเลยคืนนี้

jchaiwut

yatchy

พ่อเลี้ยงคนนี้แผนร้ายมากๆ

มโน สกลนคร

ขอบคุณครับ
พ่อเลี้ยงแผนสูงหวังได้ทั้งแม่และลูกสาว

sftcly

น้องบีไม่รอดแน่ๆจัดให้หนัก ขอบคุณครับ

procha

::Glad:: ช่างเป็นแผนที่แยบยล แระใช้เวลานานมาก แต่ก้อคุ้ม เอาใจช่วยลุ้น กับเวลาที่รอคอย น้องบี ตอนนี้ก้อเมากลับมาแย้ว แต่ทามไรเบาๆนะ จะได้กินนานๆ  ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::