ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 1-2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 07, 2018, 05:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zheza

สนุกมากครับ อยากอ่านตอนต่อไปเลย ชอบลายเส้นแนวนี้

leesunkyu

สนุกแห๊ะ เนื้อเรื่องน่าติดตามเอาซะมากๆ  ::HeyHey::

parabellum

ถ้าพี่เป็นผีพี่ก็จะทำ ไม่ทำคนเดียวด้วย5555555555555

sohee1412.

คล้ายๆเรื่องนึงเลยฮะ นึกเรื่องไม่ออก

romio7

เป็นผีที่หื่นจริงๆ แล้วจะสู่สุขดติได้ยังไงเนี่ย  ::Angry::

panjun

megazawa

Ssmudd Smud

sealedfeel

ผมว่าน่าจะแฮปปี้เอนนะ ก็อยากให้แฮปปี้..นี่นา 55

knightmoon

เนื้อเรื่องแปลกดีจังเลย ปกติโดนรถสิบล้อชนต้องไปโลกอื่นสิ อันนี้อยู่ที่เดิม แถมได้ทำแบบนั้นกับคนที่แอบชอบอีก สวรรค์ชัดๆ

sstory🤤

จะไปจับคนนั้นคนนี้ให้สมใจเลยยยยย//ขอบคุณครับ

lnwclose

แนวนี้แปลกดี หื่นไม่มากแต่น่าติดตามฝุดๆ

glueguitar

ถ้าเรา..
เราจะไปดูทุกคนที่อยากดูเลย
ดารา..นักร้อง..โดนแอบมองเละ..