ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 อันดับหนัง AV แนวแปลกๆนอกสถานที่ในใจผม [CENSOR] +หลุด MOMOKA 01

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2018, 01:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nnnn-na—n

ขอบคุณที่มาแบ่งปันนะคะ คุณผญ สวยแล้วก็แซ่บทุกคนเลยยยยย งามพรีเมียมมากกกกก  ::JubuJubu:: ถ้าได้ดูแล้วจะพยายามจำชื่อคุณ ผญ แล้วติดตามผลงานอื่นๆนะคะ พึ่งเข้าวงการนี้ค่ะ55

mrtomanto green

แนวนี้มีความชอบส่วนตัวอยู่เเล้ว ดูเหมือนมีซับให้อ่านด้วยยิ่งชอบและได้เข้าใจเนื้อเรื่องด้วยครับ

madam2012

::Bloody:: อื้อหือรู้สึกถูกใจทุกเรื่องต้องพยายามขนาดไหนถึงจะคัดมาให้เราดูได้ขอบคุณมากครับ

วิรัตน์.บ2

ponna

ppherbalife

แต่ละเรื่องแจ่มๆทั้งนั้น แนวแปลกๆนี่ก้อให้เราจินตนาการได้ดีจิงๆ

somppy

เรื่องสุดท้ายนี่ นางเอกสวยครับ สเปคผม  ขอบคุณครับ

springer95

สำหรับผม AV เรื่องแนวเอาท์ดอร์ เรื่องแรกที่ดู จำไม่ได้แล้วว่าชื่อเรื่องอะไร แต่รู้สึกนางเอกจะชื่อ Nana หรือ Nene อะไรเนี่ยแหละ (จำไม่ค่อยได้แล้ว) ตัดผมสั้นๆดูห้าวนิดๆ แต่ไฟหน้า น่าจะคัพ D  ::Grimace:: ในเรื่องจะเป็นแนวขับรถตู้ ตระเวนไปตามถนนสายต่างๆแล้วให้นางเอกโผล่หัว โผล่หน้าออกนอกหน้าต่างรถ เล่นเป่าฟองสบู่บ้าง จิบไวน์(?) ที่พระเอกกลั่นใส่แก้วส่งมาให้บ้าง ^___^ จำได้ว่าวันแรกที่ได้แผ่นมา(สั่งซื้อจากเว็บไซต์ขาย DVD แห่งหนึ่งในยุคนั้น) จัดไป 2 ยก กับหนังเรื่องเดียว ^~^ ได้อารมณ์มากในตอนนั้น นางเอกต้องทำหน้านิ่งๆมองซ้ายมองขวานอกหน้าต่างรถไป ในขณะที่ข้างในรถท่อนล่างถูกถอดออก ถลกชายเสื้อขึ้น ก้นขาวๆงอนๆ พระเอกก็ซอยถี่ยิบ สุดๆสำหรับหนังแนวเอาท์ดอร์ เรื่องแรก ::Shy::