ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

คนเขียนท่านนี้ผมก็ชอบนะ เส้นคม วาดรูปร่างสวย

ส่วนเนื้อเรื่องก็มาแนวนี้อยู่แล้ว แบบได้ฟีล NTR แนวคนในบ้าน, แม่ หรือคนรู้จักกลายเป็นทาสเซ็กซ์ของเพื่อนเห้ๆ (ยังจะเรียกมันว่าเพื่อนได้เนาะ 😅)

แต่อ่านชื่อเรื่อง กับพฤติกรรมแปลกๆ ของทุกคนในบ้านนี่ก็ไม่แปลกใจนะ ว่าทำไมเป็นกันทั้งบ้าน ต้องรอดูตอนจบว่าจะท้องครบทุกคนเลยมั้ย

ตกลงทั้งบ้านโดนตัวไหนเข้าไปเนี่ย  ::Oops::

ท้องครบ 4 คน แถมไม่มีใครค้านอะไรเลยด้วย

แต่เราก็แอบเชียร์ให้มีสวิงกิ้งกันสักคืนอยู่นะ 😅

dfdfdfg tetete

ไอ้พระเอกนี่มันยังไงกันพาเพื่อนมาเอาคนในครอบครัวตัวเองแถม ตัวเองก็ยังไม่ได้เอาใครอีก ตกลงมันคือพระเอกรึป่าวคับเนี้ย

delta941

อ่านส่วนแรกแล้วหดหู่ยังไงไม่รู สงสัยอินมากไป T^T

อ่านจบแล้ว...แฮปปี้เอนดิ้งแหะ

ตอนแรกกะไม่อ่านจะผ่านไปเฉยๆเพราะลายเส้นไม่ค่อยสวย แต่ท่านบรรยายซะต้องอ่านเลย

รอบหน้ามาติดตามรื่องนี้ต่อครับ

ขอบคุณมากครับ

scozember

เรื่องนี้ออกไปทางฮานะครับ 5555 พระเอกก็ซื่อ+โง่ อีกตัวก็ด้าน+เลว สุดโต่งกันไปเลย

พออ่านจบแล้วคิดว่ามันออกไปในแนวเซอร์เรียลได้เลยนะเรื่องนี้ หนัง cult ชัดๆ

0scar

หลังมาๆ ดาคจนขมคอเลยลูกเพ่ แต่ก็สนุก จริง แล้วก็นับถือในการพยายามแปลมักๆ

ต้องรวยขนาดไหนถึงทำแบบนี้ได้หว่า

d9l3l2

พระเอกใจดีจังเจอแบบนี้แล้วยังทำนิ่งได้ ขนาดเพื่อนที่ชอบยังปล่อยไปได้ ไม่เข้าใจความคิดตัวประกอบจริงๆ
ปล่อยวาง::Doubt::

penguinzz

เอิ่มมม หลัง​จาก​อ่าน​แล้ว​รู้​สึก​แบบ​ว่า เงิน​มัน​ซื้อ​ทุก​อย่าง​ได้​ขนาด​นี้​เลย​เหรอ​เนี่ย
ความ​รู้สึก​อื่น​ๆ​ขอแบ่งเปน​​ข้อ​ๆ​นะ​ครับ
1) ตัว​หนังสือ​เยอะ​จริง​จัง รู้สึก​ว่า​แปล​ยาก​ลำบาก​มาก ถ้า​เป็น​ผม​คง​ท้อ​ไป​แล้ว
2) เรา​ต้อง​ยอม​มัน​ขนาด​นี้​เลย​เหรอ​ฟะ
3) ถ้า​ผม​มี​เงิน​ก็​ทำ​แบบเคนตะเนี่ยแหละ 5555
4) ตัวเอก​เรา​จะ​ได้​จิ้ม​ซัก​ที​มั้ย​วะ

Edited​: สุดท้าย​ไม่ได้​จิ้ม​เลย​​เว้ย บ้า​ไป​แล้ว​ท้อง​กัน​ทั้ง​บ้าน พ่อ​มัน​ทน​ได้​ขนาดนั้นเลย สุดยอด​มาก เหมือน​จะ​โดนล้างสมองกันทั้งบ้านไปแล้ว

เรื่อง​ต่อไป​เป็น​แนว incest สิ​นะ จะ​รอ​อ่าน​นะ​ครับ เหมือน​จะ​เป็น​ลาย​เส้น​เดียว​กัน​ (ใช่​มั้ย?)

ลายเส้นเดียวกันครับ คนวาดเดียวกัน สำหรับคนนี้ผมจะแปลแค่สองเรื่องนี้แหละ

yakusa98

เคนตะนี่มันรวยจริง ๆ ในเนื้อเรื่องสาว ๆ ทั้งหมด รวมถึงที่โรงเรียน น่าจะท้องลูกของเคนตะกันหมดแน่ ๆ
.
.
.
.
นอกจากมันจะเล่นในประเทศแล้ว ยังคิดจะต่อนอกประเทศอีก ชีวิตมันนี่คือความฝันของผมเลย

heromomo

เรื่องแนวนี้ผมชอบนะ หาอ่านอยู่พอดี เคนตะนี้มันคงได้ทั้งบ้านแน่เลย หน้าตามันก็หื่นๆด้วย อ่านแล้วก็สนุกดีครับ

☆☆ว่าแล้วมันได้ทั้งบ้านแถมท้องด้วย555ไอ้นี้มันร้าย☆☆

singeroil

ชื่อเรื่องมี " ล้างสมอง "  นี้สงสัยว่าเจ้าเคนตะนี้มันน่าจะมีพลังพิเศษอะไรซักอย่างนะครับ

ลำพังว่าเป็นลูกประธานมีเงินมากก้อไม่น่าจะมีดีได้สาวมาเพรียบขนาดนี้

ปล.น่าสงสารพระเอกปวดตับมากจริง ๆ โดนทั้งสาวที่ชอบและคนในครอบครัวเลยทีเดียว

เพิ่มเติมหลังอ่านจบ . . . แบบ งง งง  สรุปว่าเจ้าเคนตะเป็นพระเอก . . . ส่วนที่นึกว่าเป็นพระเอกเป็นตัวประกอบ

งงว่าเจ้าเคนตะมันมีความสามารถทำให้ทุกคนทำตามสั่งได้ยังงัยนี้ . . . โดนยาตัวไหนกันน๊าาาาา  5 5 5

zwerzyxi

แม่งโคตรดีปเลย คือเป็นเรื่องจริงนี่อกแตกตายกันมั่งแหละ ทั้งพี่ทั้งน้องท้องแม่ แฟนกูอีก ชิบหาย ถ้าจบแบบแบดเอ็นนี่สะเทือนใจจัด

อ่านจบแล้วเรียกว่า good หรือ bad ดีอ่ะ เหมือนจะจบสวยทุกคนแฮปปี้แต่ในใจแม่งคงผิดปรกติมั่งแหละ แล้วพระเอกเรานี่ไม่เอาอะไรเลย ไปเอาด้วยก็คงได้แล้วมั้ง ต้องนั่งตำหนอนแทน

HaruKi02

จากชื่อเรื่องนี่ "ล้างสมอง" ผมยังไม่เห็นเลย สงสัยยังไม่เฉลยมั้ง หรือใช้เงินล้างสมอง ?  ::Dribbling:: แล้วเจ้าพระเอกก็นิ่งเกิ้น แบบเขามาเอาพี่น้องแฟนแกนะเว้ยยยย แกจะไม่ออกตัวอะไรบ้างเลยหรอ หรือนี่เป็นผลจากการล้างสมอง

กลับไปอ่านตอนแรกๆเหมือนพระเอกก็ออกแนวต่อต้านนะ แต่ทำไมหลังจากนั้นไปยอมเขาหมดเลยล่ะ
คิดว่าน่าจะมีการล้างสมองนั่นแหละ อะไรก็ง่ายไปหมดคนธรรมดาถึงจะเพื่อเงินก็ไม่น่าจะขนาดนี้

treerasitnut

จากเนื้อหา27หน้า  ก็พอจะเดาเนื้อหาต่อไปได้ คือทุกคนเปนทาสเคนตะ ละพระเอกกกะเป็นหมารับใช้มันแน่นอนครับ55 เรื่องนี้ผมชอบมาก ทั้งเนื้อหา และภาพ เลือกเรื่องได้ดีตามสไตล์ท่านจริงๆ ขอยคุณที่ยังแปลต่อนะครับ ผมFCท่านนะครับ ขออ่านต่อก่อน แล้วจะมาเม้นต่อครับ

อ่านจบละครับ สรุปได้ว่าไอ้เคนตะมันเหี้ย แต่ลึกๆมันกะเปนคนดีเหมือนกัน55 มันช่วยพระเอก เพราะมันคงรั้สึกผิดที่ไปทำลายชีวิตคนอื่นมั้งนะครับ55 เรื่องต่อไปแนวพี่น้องผมขอผ่าน แต่จะมาเม้นให้นะครับ ขอบคุนสำหรับความสนุกจากเรื่องนี้ครับ แปล3วัน ผมยอมใจท่านเลย

B&B

ยิ่งอ่านยิ่งหดหู่ มันดาร์คมากนะเอาตรงๆ ถึงจะไม่รุนแรง แต่ถ้ามองในมุมมองของพระเอกมันดาร์คมากๆ

แต่ถ้ามองในมุมของไอ้เวรเคนตะแล้ว ถือว่าเป็นเรืื่องสนุกไปเลย

เลือกแปลได้สมเป็นท่านจริงๆ ท่านKater

และรับรู้เลยว่ามันแปลยากมาก ตัวหนังสือเยอะจริงๆ

╭∩╮(-_-)╭∩╮

หดหู่ยังไม่รู้ แต่พอเดาสาเหตุได้ เพราะในเรื่องมันมีแค่มุมมองของพระเอก จึงทำให้อ่านแล้วหดหู่ ถ้าเปลี่ยนมุมมองไปบ้างจะทำให้จากหดหู่เป็นสนุกได้

คุณพ่อมึงก็ห่วงอาชีพการงานเกินไป ไม่คิดจะห่วงความสัมพันธ์ของครอบครัวเลย แต่ช่วยไม่ได้ เพราะนั้นคือประเทศญี่ปุ่น ที่งานคือเรื่องสำคัญเป็นอันดับต้นๆ ของประเทศ ถ้าเพื่อบริษัทและการงาน เขาสั่งอะไรก็ต้องทำหรือยอม เพื่ออนาคต

แต่ตัวละคร นิสัยดูยังไงดี ใจง่ายเกินไปหน่อยนะ

อยากรู้อย่างเดียวคือ ไอ้เคนตะมันรวยระดับไหนฟ่ะ

ผมถือว่าเรื่องนี้ Good End นะครับ เพราะเรื่องมันเดินแค่ทางตรง ไม่มีหักมุมหรือพลิกแพลงอะไรในตอบจบ มันตรงเกินไป

และยังโชคดีสำหรับตระกูลนี้ ที่เริ่มมีฐานะทางสังคมแล้วมั้งนะ เคนตะไม่ได้คนเลวร้ายอะไร แต่วิธีที่มันใช้เลวไปนิดนึงเท่านั้นเอง

ส่วนชื่อเรื่องอันนี้ถือว่าได้นะครับ เพราะเคนตะมันลองใจทุกคนว่ากล้าไหม กล้ารับขอเสนอไหม ถ้ารับก็ได้ ถ้าไม่ก็อด แต่ก็อดสงสารครอบครัวนี้ไม่ได้อยู่ดีละนะ

ส่วนเรื่องถัดไปนั้น... ไม่มีอะไรแค่... อยากอ่านแก้พิษจากเรื่องนี้แล้วววววว

เรื่องนี้พิษแรงเกินไป ถ้าได้ยาแก้ดีๆ จากเรื่องถัดไปก็ดีนะครับ สำหรับเรื่องนี้ มันไม่โด้แต่มันหดครับ

ขอบคุณครับ

เรื่องหน้าไม่ปวดตับแบบนี้ Incestสนุกๆ อาจารย์คนเดียวกัน บรรยายเยอะแบบนี้แหละ
แต่แนวที่แบบว่าแอบย่องไปหาน้องทุกคน ไม่ได้เป็นเส้นตรงนักก็จริง แต่ไม่ปวดตับแน่นอน

Akira Watanabe

::Sweat:: อยากรู้คือ บ้านเคนตะมันรวยขนาดไหน คือ มันต้องรวยโคตร ๆ ของโคตร ๆ

ติดอันดับต้น ๆ ของโลกเลยนะ เอาจริง ๆ ถ้าพูดถึงเรื่องศักดิ์ศรีความเป็นคน 

เงินก็ไม่น่าจะซื้อได้ง่ายขนาดนี้  มันเล่นซั่มใครก็ได้ชิลเกิน ไม่น่าจะมีคนยอมขนาดนั้น

edit  จบแบบงง ๆ นิด ๆ นะ คือก็ยังไม่เข้าใจ จุดประสงค์ที่แท้จริงของเคนตะอยู่ดี

ว่าทำไปเพื่ออะไร แค่สะใจ แก้แค้น หรือ อยากได้ลูกเยอะ ๆ อยากซั่มหญิง

เนื้อเรื่องมันขาดแรงจุดใจเกินไป  ( วันนี้คอมเม้นต์จริงจังมากเลยนะเนี้ย 5555 )