ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 1/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 04, 2018, 07:11:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oh82

ชีวิตจริงจะ มีมั้ย  หัวหน้าทรงนี้......ทำงานทั้งวันเลย

Thostheph U

tp3660

ในที่ทำงานก็คงต้องยอมอ่อนให้ แต่เมื่ออยู่กันสองคนนี่ไม่รู้ใครทาสใครกันแน่ ชิมิ

B&B

ชื่อท่าบอกซะ ทุกคนรู้เลยว่าตัวเองพึ่งโดยเปิดซิง 55
ปล.1 หัวหน้าแบบนี้คือแบบที่ผมตามหาเลยละจะบอกให้
ปล.2 เกือบเข้าคุกแล้วคุณพระเอก
ปล.3 คุณพระเอกต้องไปขอบคุณ คุณน้องสาวทวิลเทลคนนั้นที่ช่วยไว้นะ
ปล.4 ขอบคุณครับ

jittipat

tazasss01

HaruKi02

kob_wj

Kit.m555

possionseul

ติดใจซะแล้วสินะท่านหัวหน้า รอบหน้าเยกันในบ่อแล้วไปต่อในห้องแน่นอน

biggiggog

ตกลงหัวหน้ามันเคลิ้มหรือปล่าววะเนี่ย
ส่วนพระเอกเราก็เดี๋ยวหงอ เดี๋ยวฮึด ส่วนใหญ่จะหงอ
ต้องตามไปดูยก 2
ขอบคุณมากๆครับ

Uzumaki Naruto

สนุกมาก  อยากเป็นทาสหัวหน้าเลย
ขออ่านตอนสองหน่อยครับ

dxoogo124

Tula Boonyarang

หัวหน้าแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆ
เดาว่าตอนจบน่าจะได้หัวหน้าเป็นเมีย

จับทำเมียซะให้เข็ดปากร้ายแบบนี้