ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eeb

จังหวะที่บอกว่าชั้นเป็นสาวร่าน ช่วยเสียบเข้ามานี่มันสุดยอดจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

MMJ

นี่มันคำแนะนำหรือสะกดจิตตตตตต 55

ขอบคุณนะคะ

eka1325

เรื่องสนุกมาก  อยากมีพลังอ่านใจคนแบบพระเอกจริงๆ คนแรกก็ครูสุดร่าน สุดยอดมาก  ขอบคุณครับ

Paul Chan

โรงเรียนไหนรับที่ปรึกษาอีกจะไปสมัครบ้าง

aum691

ให้คำปรึกษาแบบนี้ มีสาวมาให้ลิ้มลองอีกหลายคนแน่

Tanatos

wunman

แหมมีอาจารย์แบบนี้ที่ไหนจะไปลงเรียน  ::Shy::

elastico914

ยังกับมีพลังในการกล่อมคน พูดอะไรก็ฟังหมดเลย

kkkko

::Bloody:: อยากเป็นครูมั่งจัง ตัวเหลืองแน่ๆผม

ัuffa555

beeboy_pe

พลังในฝัน ถ้าสะกดจิตได้บ้าง จะจัดให้หนักเลยทีเดียว 

Nabisca Sathu

อาจารย์ที่ปรึกษาหรือหมอดูฟระนี่ ดูแม่นจริงๆ

coconut

เข้ามาสอน ก็เริ่มที่อาจาร์ยด้วยกันแล้วเหรอเนี้ย

l3urnhee

พลังแบบนี้ที่ไหนมีขาย ? อยากได้จุง

0scar

เหมาโรงเรียนแน่ๆ คนนี้

แปลเก่งเหมือนเดิมคุณฮิป ::Beggar::